TIN TÀI TRỢ.

Mọi người tư vấn hộ mình trung tâm học tiếng anh với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 437 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có con gái năm nay học lớp 8 đang muốn cho đi học tiếng anh tại Ocean Edu. Cho mình hỏi có mẹ nào có con đi học ở đấy chưa? Cho mình tham khảo với ạ. Mình ở Sóc Sơn nên quan trọng là trung tâm đấy cũng gần nhà, giờ chỉ muốn biết chất lượng giảng dạy ra sao thôi ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn nên cho con đến trực tiếp một vài trung tâm chuyên dành cho trẻ em như Apollo, ILA, BC, GLN, đây là những trung tâm 100% giáo viên nước ngoài lâu đời nhất tại Hà Nội. Hãy trải nghiệm cơ sở vật chất, nhân viên, giáo viên, học phí, vị trí.... Rồi cân nhắc cho con học nơi nào đó, lâu dài, ổn định, đảm bảo tiến độ của con.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nambui80 Xem bài viết
    Bạn nên cho con đến trực tiếp một vài trung tâm chuyên dành cho trẻ em như Apollo, ILA, BC, GLN, đây là những trung tâm 100% giáo viên nước ngoài lâu đời nhất tại Hà Nội. Hãy trải nghiệm cơ sở vật chất, nhân viên, giáo viên, học phí, vị trí.... Rồi cân nhắc cho con học nơi nào đó, lâu dài, ổn định, đảm bảo tiến độ của con.
    Nhưng con mình sắp vào năm học rồi nên nó học suốt ngày, với lại nhà xa nên mình sợ ko đưa đi đón về được.