TIN TÀI TRỢ.

Học tiếng Anh trực tuyến ở Pantado tốt không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 740 Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào các bậc phụ huynh, tôi có một cháu năm nay lên lớp 3. Thấy nhiều anh chị cho con cái học ở Pantado. Hôm nay muốn xin ý kiến các bạn là có nên cho cháu nhà tôi học ở Pantado không ạ? Muốn cho con tiếp xúc sớm chút các bác ạ
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

con tôi là nữ học 2 tháng rồi vẫn đang cho theo học. thấy nó dám nói hơn nhiều, dù cho phát âm có lúc vẫn sai nhưng cháu nó tự tin hơn chút
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ổn với mức giá bình thường. còn nếu gia đình có điều kiện thì mua khóa 60tr bên TOPICA nhé :P
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

so với mức giá thế là khá ok ban ạ. cháu nhà mình học 3 tháng đang muốn vào năm học cho cháu 1 khóa nâng cao hơn chút
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cá nhân thấy được, bạn nên học thử rồi đánh giá theo quan điểm cá nhân nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cảm ơn bác nha. em k có tiền nhiều học TOPICA nên em học online khóa rẻ hơn thôi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cháu nhà em hào hứng lắm. toàn học quá giờ 10 15p các mẹ ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tham khảo thì thấy hình thức online cũng khá đặc biệt. không biết thế nào đang chuẩn bị cho cháu thử
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ hãy cho con học thử đi. con trai mình học từ lớp 2 tới giờ nè. đừng nghĩ là học online là thua trực tiếp, tiện lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Theo mình thì học ngoại ngữ phải trực tiếp, chứ online khó hiệu quả lắm! Không có bạn bè và thầy cô đồng hành thì nhanh nản lắm, rồi tương tác là rất quan trọng.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

học online là không phải qua video mà là học live, trực tiếp với cô giáo mà bạn, con mình ở Ninh Bình nên mình làm sao có điều kiện học các trung tâm tốt. mình thấy học online 1 - 1 kiểu này quá phù hợp với thời đại hiện nay