TIN TÀI TRỢ.

Cho con học tiếng anh ở đâu tại đà nẵng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.16K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gia đình mình hiện đang sống tại Đà nẵng. Hiện mình đang có cháu 6 tuổi . Mình được biết rằng ở giai đoạn này các cháu đang trong giai đoạn hoàn thiện khả năng ngôn ngữ.Bên cạnh đó mình nghĩ rằng sẽ có rất nhiều lợi ích cho cuộc sống sau này của trẻ nếu được học một ngoại ngữ thứ hai. Cho nên mình đã rất loay hoay để tìm một trung tâm Anh ngữ để cháu theo học. Thật sự rất khó để tìm một trung tâm thích hợp, bởi vì cháu nhà mình còn rất nhỏ, cháu chỉ mới bắt đầu tập viết, nói tiếng Việt cháu cũng rất rụt rè, huống hồ gì là tiếng Anh. Lúc đó mình thật sự băn khoăn liệu cháu có tiếp thu được không ? cháu có thể tự tin giao tiếp tiếng Anh tự tin ở độ tuổi đó không?
    Sau đó mình đã cho bé đến học thử tại trung tâm ngoại ngữ Broadway qua sự giới thiệu của chị bạn cùng cơ quan. Chị đó cho con học ở đó được hai năm rồi. Và đến thời điểm hiện tại thì bé nhà mình đã học được 1 tháng ở Broadway. Bây giờ cháu đã tự tin hơn lúc trước rất nhiều, cháu được học từ vựng thông qua các bức tranh, trò chơi và học qua những bài hát. Điều đó khiến bé rất hào hứng đẻ học mà lại nhớ từ vựng rất lâu. Phương pháp vừa học vừa chơi rất phù hợp với trẻ nhỏ mà lại mang đến hiệu quả cao. Bây giờ thì mình đã rất yên tâm về quyết định của mình, và mình viết bài này với mong muốn chia sẻ kinh nghiệm của mình cho những bà mẹ đang loay hoay tìm chỗ học tiếng Anh cho con. Bé nhà mình đang học ở Trung tâm ngoại ngữ quốc tế Broadway, tại 234 Ngũ Hành Sơn. Hiện con mình đang học lớp Chim sẻ, lớp học vào thứ 7 và Chủ nhật từ 4h30-6h chiều. Mẹ nào có nhu cầu cho con học thì có thể tham khảo nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giờ nên cho con học giao tiếp trước hay để con hcoj ngữ pháp các mẹ nhỉ??
    • 65 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhiều trung tâm học quá cũng loạn chả bù ở các tỉnh lẻ, đến một trung tâm cũng k có. @@
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghe nói không tốt, không tốt luôn í ạ, nhưng vì công việc có cơ hội thăng tiến nên có khoá nào học full tuần không ạ, chỉ nhắm vào nghe nói trước ạ? Em chịu khó được ạ, tại vì em đang cần gấp TRUNG TÂM nàocó thể giúp em được ạ?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có bên Ozland ngay cầu sông Hàn ấy bạn, một khóa xong là nói ổn ngay, mình học giảng viên ok lắm, lại nhiệt tình. Tuần nào mình cũng được học bổ trợ với giảng viên nước ngoài nữa
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng có nghe mấy người khác nói đến trung tâm Ozland này. Vậy con mình học lớp 2 có đủ tuổi đi học ở trung tâm đó không bạn?
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lotteriahongquang12 Xem bài viết
    Nhiều trung tâm học quá cũng loạn chả bù ở các tỉnh lẻ, đến một trung tâm cũng k có. @@
    chuẩn rồi đó mom
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhiều trung tâm học quá cũng loạn chả bù ở các tỉnh lẻ
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có điều kiện thì cho các cháu đi trại hè tiếng Anh đi ạ. Chi phí cỡ 2k6-2k9$, mà về trẻ như lột xác