TIN TÀI TRỢ.

Hoàng tử nhỏ xinh yêu...Cảm ơn con đã "đến" bên mẹ!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 370 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khi con yêu còn nằm trong bụng mẹ, vô tư lự với tất cả sự đời...mẹ không chắc chắn rằng con có hiểu và cảm nhận được những cảm xúc buồn vui hay bực dọc do áp lực cuộc sống gây ra cho mẹ không? và mẹ đôi khi cũng có chút nào đó cảm xúc tiêu cực là do thai kì tự nhiên gây ra...mẹ hiểu đó là cảm xúc không tốt, mẹ cảm thấy mình thật ích kỉ, mẹ xin lỗi con yêu của mẹ...nhưng con yêu đừng giận vì mẹ chỉ biết nghĩ cho mình như vậy nha...mẹ mệt mẹ buồn bực một chút chút thôi con yêu ạ...con ngoan cho phép mẹ nhỉ? Mẹ biết là con không giận...
    Vì giờ đây con yêu đang trong vòng tay mẹ, chơi đùa cùng mẹ con luôn nhoẻn miệng tươi cười. Con yêu của mẹ hiền ngoan như một thiên thần vậy. Cho con nghe bài hát " Nhật kí của mẹ" để ru con ngủ mà những giọt nước mắt của mẹ chảy hai hàng...Bài hát yêu thích nhất của mẹ kể từ khi bắt đầu thiên chức làm mẹ của mình..."Bao ngày Mẹ ngóng, bao ngày Mẹ trông, bao ngày Mẹ mong con chào đời,
    Ấp trong đáy lòng, có chăng tiếng cười của một hài nhi đang lớn dần?
    Mẹ chợt tỉnh giấc, và Mẹ nhìn thấy hình hài nhỏ bé như thiên thần,
    Tiếng con khóc oà, mắt Mẹ lệ nhòa, cám ơn vì con đến bên Mẹ...
    Này con yêu ơi, con biết không? Mẹ yêu con, yêu con nhất đời!
    Ngắm con ngoan nằm trong nôi, mắt xoe tròn, ôi bé cưng!
    Nhìn Cha con, Cha đang rất vui, giọt nước mắt lăn trên khóe môi,
    Con hãy nhìn kìa, Cha đang khóc vì con..."

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Khi con yêu còn nằm trong bụng mẹ, vô tư lự với tất cả sự đời...mẹ không chắc chắn rằng con có hiểu và cảm nhận được những cảm xúc buồn vui hay bực dọc do áp lực cuộc sống gây ra cho mẹ không? và mẹ đôi khi cũng có chút nào đó cảm xúc tiêu cực là do thai kì tự nhiên gây ra...mẹ hiểu đó là cảm xúc không tốt, mẹ cảm thấy mình thật ích kỉ, mẹ xin lỗi con yêu của mẹ...nhưng con yêu đừng giận vì mẹ chỉ biết nghĩ cho mình như vậy nha...mẹ mệt mẹ buồn bực một chút chút thôi con yêu ạ...con ngoan cho phép mẹ nhỉ? Mẹ biết là con không giận...
    Vì giờ đây con yêu đang trong vòng tay mẹ, chơi đùa cùng mẹ con luôn nhoẻn miệng tươi cười. Con yêu của mẹ hiền ngoan như một thiên thần vậy. Cho con nghe bài hát " Nhật kí của mẹ" để ru con ngủ mà những giọt nước mắt của mẹ chảy hai hàng...Bài hát yêu thích nhất của mẹ kể từ khi bắt đầu thiên chức làm mẹ của mình..."Bao ngày Mẹ ngóng, bao ngày Mẹ trông, bao ngày Mẹ mong con chào đời,
    Ấp trong đáy lòng, có chăng tiếng cười của một hài nhi đang lớn dần?
    Mẹ chợt tỉnh giấc, và Mẹ nhìn thấy hình hài nhỏ bé như thiên thần,
    Tiếng con khóc oà, mắt Mẹ lệ nhòa, cám ơn vì con đến bên Mẹ...
    Này con yêu ơi, con biết không? Mẹ yêu con, yêu con nhất đời!
    Ngắm con ngoan nằm trong nôi, mắt xoe tròn, ôi bé cưng!
    Nhìn Cha con, Cha đang rất vui, giọt nước mắt lăn trên khóe môi,
    Con hãy nhìn kìa, Cha đang khóc vì con..."
    [img=https://s5.postimg.cc//3q4ctdoyf/WP_20150621_10_30_56_Pro.jpg]
    adult image
    [img=https://s5.postimg.cc//hav4si4rb/WP_20150621_10_31_45_Pro.jpg]
    uploading pictures