TIN TÀI TRỢ.

Liệu có hết mụn thâm trong vòng 1 tuần bằng MUỐI trắng?

• 1.65K Lượt chia sẻ
  • 25.1K Lượt đọc
  • 159 Trả lời

• Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 130 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mấy phương pháp của bên Orient có áp dụng được cho mụn vùng lưng không nhỉ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 433 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinny.nguyen Xem bài viết
    Mấy phương pháp của bên Orient có áp dụng được cho mụn vùng lưng không nhỉ?
    Mụn trứng cá ở lưng đó là do sự tăng tiết bã nhờn kết hợp với mồ hôi và bụi bẩn, vi khuẩn gây viêm ở lỗ chân lông. Như vậy, trước khi đến gặp bác sĩ Orient, Tinny.nguyen nên chọn những sản phẩm tẩy rửa dịu nhẹ, có thể chứa thêm axit Salycilic để tắm, không nên chọn những sản phẩm có chứa các thành phần sau có thể gây mụn viêm như Cetyl alcohol); Isopropyl palmitate; Lanolin (< 1%); Dầu khoáng ; Triethanolamine; Carbomer, Polyethylene glycol 8 stearate ...
    :LoveStruc:
    • 68 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tinny.nguyen cũng nên tẩy da chết, bận áo thoáng mồ hôi và thay áo thường xuyên khi ẩm ướt mồ hôi. Phương pháp điều trị Mụn tại Orient sẽ bao gồm chỉ định công nghệ cao IPL kết hợp sóng RF, cùng với thuốc uống và thuốc thoa. Vì tùy cơ địa của mỗi người nữa mà. Cũng sẽ thực hiện liệu trình từ 4 - 6 lần, chi phí cho một lần sẽ là tầm 600.000VND
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Không biết mọi người sao chứ em cứ nặn mụn là y rằng chỗ đó bị thâm cứ dặn lòng không nặn mà nhìn ngứa mắt quá nên làm liều...
    • 48 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihan.nguyen83 Xem bài viết
    Không biết mọi người sao chứ em cứ nặn mụn là y rằng chỗ đó bị thâm cứ dặn lòng không nặn mà nhìn ngứa mắt quá nên làm liều...
    Sau khi nặn mụn sẽ tạo nên một vết thương ở bề mặt da, theo cơ chế làm lành tự nhiên của da, vết thương này sẽ cần khép lại và hình thành lớp da non, tuy nhiên lớp da này sẽ rất dễ bị thâm vì tiếp xúc với ánh nắng khiến da bị tăng sắc tố, gây nên vết thâm đậm màu.
    • 48 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chị không nên tự ý nặn mụn, vì chỉ có người chuyên môn mới có thể nhận ra tình trạng mụn nào cần được lấy cồi lên và cần dùng dụng cụ y khoa để lấy ra, tránh tình trạng gây sẹo cho làn da (phương pháp lấy cồi mụn không phải là phương pháp điều trị mụn, đó chỉ là biện pháp hỗ trợ đối với loại mụn đã chín già và cần phải được lấy lên).
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Ai có phiếu giảm giá hay gì của bên này không? cho em xin với. Tính đi trị thâm nè, sắp lễ rồi nên nói là làm liền luôn,
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bên này đang có khuyến mãi nè mấy má ơiiiii, dzô website coi điiiiiiii
    • 130 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Í có gói trị mụn tặng gói trị thâm kìa, tính ra rẻ chứ có mắc đâu, trọn gói trị mụn có 3tr6 mà còn tặng trị thâm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 130 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mới search google về phương pháp Qx Max, gửi mọi người nè: http://orientskin.com/vi/cong-nghe/33-qx-max => cái này còn tạo ra collagen nữa đó.
    • 74 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Từ nãy giờ đọc lại mấy comment của mấy chị thì thấy bên Orient ok nhưng mà em không biết nên chọn liệu trình nào để sử dụng cả cái nào cũng ok hết giờ biết sao? Có phải là chữa mụn sẽ chữa luôn thâm không?
    • 68 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

hahahaha giống y đúc chị hỏi lúc nghe bác sĩ tư vấn, hai công nghệ này khác nhau em ơi, thường thì chữa mụn xong mới qua trị thâm nhé. Hai cái đó không có làm đồng thời một lúc được đâu.
    • 47 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bên Orient có cái chi nhánh bên Cống Quỳnh thì phải, chưa đi bao giờ nhưng nghe nói chỗ này là có mấy bác sĩ của bệnh viên da liễu thành phố đúng không?
    • 68 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Gửi mọi người hình ảnh của bạn em sau khi sử dụng điều trị mụn tại Orient nè
    Huyen_anh_bi_mun_hinh_sua1
    • 130 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduong2689 Xem bài viết
    Gửi mọi người hình ảnh của bạn em sau khi sử dụng điều trị mụn tại Orient nè
    Huyen_anh_bi_mun_hinh_sua1
    Giảm mụn đáng kể quá ha, vùng trán là gần hết sạch rồi nè còn vùng má thì không lồ lộ mụn mà mụn đã ẩn nấp, không hết sạch nhưng mà giảm mụn như thế này là mừng lắm rồi. Ước gì cái lưng của mình cũng sẽ được như thế này
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Có hình điều trị thâm không? Mang lên đây luôn đi mà thuyduong sao không lấy hình của mình mà đăng hình bạn lên thế kia? Hay là đấy là hình của mình mà giấu vậy hihihi
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng là chữa trị mụn làm giảm nhiều mụn nhưng mà quan trọng vẫn là hậu điều trị thật, bạn trong hình biết giữ da một cái là mặt láng o luôn, thấy mụn nổi cục bự giờ thành cục nhỏ rồi kìa, chúc mừng nha.
    • 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bên cạnh việc chăm sóc da tại Orient thì cần chú ý đên những vấn đề gì sau khi điều trị để cải thiện làn da vậy các me ơi?
    • 115 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lamdep1007 Xem bài viết
    Bên cạnh việc chăm sóc da tại Orient thì cần chú ý đên những vấn đề gì sau khi điều trị để cải thiện làn da vậy các me ơi?
    Không chỉ là sau khi điều trị tại Orient mà bạn nên thường xuyên thực hiện đúng các nguyên tắc sau để có một làn da đẹp: dinh dưỡng cần hạn chế việc ăn nếp, dùng thức ăn nhanh, chất béo, đồ chiên xào, chất ngọt... Ngoài ra, cũng cần chú ý ăn nhiều trái cây, rau xanh và uống đủ 2l nước 1 ngày. Đây là BINH PHÁP dưỡng da đó nha. Chắc ai cũng biết mà ít ai có thể thực hiện được.
    • 130 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Đúng là mấy điều này ai cũng biết mà không ai làm được, nội việc uống nước 1l một ngày, ngủ sớm để da không lão hóa cũng không ai làm được cả. Biết tại sao mình xấu luôn rồi đó, buồn 5 giây.
  • Trang 8/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 7
  • 8