Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Điều trị Nám ở đâu an toàn, giá cả hợp lý các mẹ ơi?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 17.4K Lượt đọc
  • 165 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 70 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shakuratran07 Xem bài viết
    đúng rồi, đúng rồi. Đàn ông nói vậy thôi, chứ nếu mình đẹp, ông í thích hơn chứ. Nếu có điều kiện nên đi điều trị nám da đi chị. Em nghe mọi người bàn về Orient đó, chị zô đọc thông tin xem có hữu ích không rồi bàn cho biết thêm nè.
    Mình đồng ý quan điểm của bạn, đàn ông yêu bằng mắt. Nên nếu mình đẹp thì họ sẽ thích hơn. Mình cũng nghe giới thiệu rất nhiều thông tin về Orient. Nhưng chưa có điều kiện đến đây.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 47 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tygarden Xem bài viết
    khám riêng còn chăm sóc da thì ai muốn cải thiện da thì chăm sóc. ví dụ như bị mụn nha, bác sĩ sẽ cho thuốc bôi và thuốc uống, còn chăm da là để hỗ trợ cho quá trình nhanh mà thôi. Còn về nám da , tàn nhang muốn điều trị thì mình nghĩ sẽ có bác sĩ riêng (bs Cát Tường) xem tình trạng rồi nguyên nhân chính của nám hay tàn nhang là gì, bạn cứ đến quầy tiếp tân nói là muốn tư vấn trị nám da , mình nghĩ cái này sẽ chờ k lâu vì đa số mọi người đến khám bác sĩ Trở về mấy cái mụn, nấm, chàm. Bs Cát Tường ở đây lo về khâu làm đẹp cho chị em phụ nữ ^^....Bạn sợ đợi lâu thì đặt lịch hẹn i, chứ k đặt lịch hẹn mà vào thì hơi phê á. mÌnh thấy hình như đi giữa tuần ( thứ 4, 5) đỡ đông hơn hay sao á.
    hix, đi khám mà đợi vậy cũng mệt. Mà khám tư kiểu này tiền cũng cao. Thôi, thà bỏ phí đi thẩm mỹ viện. Sẽ tốt hơn đó. Không phải chờ lâu, dịch vụ tốt. Nhân viên thân thiện,pla pla các thứ,...
    • 47 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vivian_rose88 Xem bài viết
    [

Sao không ai rủ em đi chung vậy (
    Hai mẹ inbox cho em số điện thoại với nhé, cho em tham gia với, sát cánh bên nhau bữa nay mà không thèm rủ người ta (
    Nghe mọi người rủ hôm nay đi khám da, không biết đã đi chưa nhỉ? Dạo này đi đâu cũng thấy mọi người giới thiệu và rủ đi Orient. Nghe đâu trung tâm này cũng có 10 mấy năm rồi. Cũng có tiếng lắm luôn í.
    • 47 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bacuarim Xem bài viết
    Bây giờ nhiều nơi như vậy lắm, chủ yếu họ khám lấy tiền, ủy đông khách nên không xem trọng bệnh nhân. Nếu bạn có điều kiện nên đi chăm sóc da và tư vấn tại các spa hoặc thẩm mỹ viên. Giá cả cao hơn không bao nhiêu, mà được cái nhân viên quý khách, thân thiện. Hỏi và tư vấn nhiệt tình lắm.
    đúng rồi, chất lượng của bệnh viên công bây giờ xuống thấp lắm. Bác sĩ y tá lại còn hách hách. thấy mà phát ghét luôn đó mẹ nó.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 67 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

mình thấyy chị kia điều trị bắn laze thì hết đc 80% á nhưng mà phải che chắn kĩ lắm, k để cho bắt nắng với lại lúc ra mồ hôi làm chỗ bắn hơi bị xót, giờ nhìn mặt chị đó ok rồi. Chăm chỉ dưỡng da rồi uống Collagen hay Vitamin gì đó để bổ sung từ trong luôn. Mà chị đó bắn 2 lần, mỗi lần 4tr thì phải, tùy vào nám bị nặng hay nhẹ, nhiều hay ít nữa
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhlam12831 Xem bài viết
    Mình cũng bị nám đầy mặt, mình là do di truyền
    Mình nghĩ cũng không hẳn, do môi trường bên ngoài và chế độ ăn uống nữa
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9