TIN TÀI TRỢ.

Cách trị nám tại nhà rẻ rề và cực dễ cho các mẹ đây.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.6K Lượt đọc
  • 168 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 138 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chủ top dùng nghệ được hơn 1 tuần rồi mà chưa thấy báo lại tình hình cho mọi người nhỉ. Mình hóng bữa giờ mà chưa thấy chủ top xuất hiện nữa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 115 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Để cuối tuần ghé chỗ chị Hân chỉ khám xem thế nào. Chứ để nám lâu quá càng khó điều trị. Em đắp nghệ vs trứng gà cả tháng mà không thấy tiển triển gì mấy, chỉ thấy da sáng hơn thôi.
    • 433 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Em mới search thử trên mạng để tìm hiểu về bên TMV Orient này. Thấy tình hình là mọi người khen khá nhiều, chê cũng có ít ít. Mà thấy đa phần đều khen bên này trị nám và mụn thâm tốt. Chắc là chuyên về 2 cái đó là chính.
    :LoveStruc:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, em sinh xong bị nám da nhiều hơn. Không biết là do đâu nhỉ?
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenyan Xem bài viết
    Các mẹ ơi, em sinh xong bị nám da nhiều hơn. Không biết là do đâu nhỉ?