TIN TÀI TRỢ.

Nam giới nên dùng nước hoa gì cho hợp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 126 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình là nam, 29 tuổi, làm nhân viên văn phòng, mình muốn mua một loại nước hoa mùi dễ chịu không nặng quá, ai có thể tư vấn cho mình với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mua nước hoa cũng giống việc mua một bộ đồ vậy, nó phải hợp với bạn và bạn phải cảm nhận được sự đặc biệt khi dùng nó thì mới nên mua. Mà để được như vậy thì mình khuyên bạn đến thẳng showroom của các shop nước hoa để mà dùng thử, rồi mua tester để kiểm nghiệm độ lưu hương, và hợp thì hãy mua full-size, đừng nên nghe theo review để mà làm gì.
    Và đừng nên mua nước hoa online nhé (dù cho xách tay chính hãng, bạn sẽ chẳng bao giờ chắc được nếu bạn không phải dân chuyên, và đặc biệt đừng mua hàng giảm giá ở Vstyle, toàn đổ rởm không đấy, xịt cái 30ph sau mất sạch mùi).
    Chịu khó ra đường và cảm nhận, không phí công đâu. Cứ vào mall xong vô test thôi, chẳng phải ngại gì cả.
    Các store bạn có thể kể đến như Dior (Quận 1) Chanel (Saigon Center) Miss Saigon (bên đây mới ra một vài dòng nước hoa mới, có cả dòng cho nam, nhìn chung dịu nhẹ - hàng Việt Nam lâu đời), Lá Parfum (Quận 1 - giá ok, mùi độc đáo, mình đang xài dòng For Him với Blue ở đây, khá tuyệt), CK,... Chúc bạn tìm được mùi nước hoa ưng ý.