Hương "đàn ông"

• 14 Lượt chia sẻ
  • 8.85K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2,326 Bài viết

• 2,344 Được cảm ơn

Bạn biết rõ quy trình của ngày hôm nay. Sau khi tắm xong bạn sẽ lượn phố nhưng rồi cảm thấy hình như thiếu cái gì đó.

images678964_nuochoa

Mọi thứ xung quanh bạn, tóc, quần áo, giầy, đồng hồ... tất cả đều chuẩn mực trừ một mùi nước hoa cũ mà dường như bạn đã dùng lâu lắm rồi. Hình như bạn đang là nô lệ cho một thói quen và thói quen đó là mùi hương quen thuộc.

Hình ảnh của bạn được tạo nên từ rất nhiều nhân tố khác nhau, một trong số đó là mùi hương. Mỗi người đàn ông cần ít nhất là 3 lọ nước hoa cho phù hợp với hoàn cảnh, thời tiết… Với việc luân phiên sử dụng các loại nước hoa, tự bạn sẽ thấy mình không nhàm chán bởi một mùi duy nhất. Và nó cũng có tác dụng tương tự đối với những người xung quanh, đặc biệt là với người thân của bạn.

Hãy thử xem gợi ý của Netmode dưới đây để tìm cho mình một loại nước hoa mới nhất và ấn tượng nhất dành cho các quý ông hào hoa và lịch sự.

1. Black - của Kenneth Cole

images677867_black

Dòng nước hoa của Kenneth Cole rất phù hợp với những quý ông thành phố yêu thích phóng cách cổ điển, lịch sự nhưng vẫn thời thượng. Dòng sản phẩm Black là mẫu mới nhất, là sự kết hợp giữa phong cách hiện đại với hương thơm mát và quyến rũ cổ điển.

Sử dụng tốt nhất: Cho những buổi tối đi ra ngoài và những lần hẹn hò đầu tiên. Mùi hương quyến rũ mang đậm phong cách nam tính, một chút bí ẩn sẽ thu hút sự chú ý của nàng.

Thành phần: Kết hợp hoàn hảo giữa mùi hương bạc hà, quýt, húng quế, gừng, hương trầm, hương gỗ và mùi da.

Loại tương tự: Dolce & Gabbana của hãng Dolce & Gabbana.

2. Givenchy - của hãng Givenchy

images677871_Givenchy

Được tung ra vào năm 2002, dòng nước hoa mang nhãn hiệu của hãng này có mùi hương chủ yếu là sự kết hợp giữa mùi gỗ và hương "đàn ông". Nó khiến những người phụ nữ sẽ nhận ra ngay mùi hương của bạn ngay cả khi họ không biết là cái gì đang thu hút sự chú ý của họ. Huyền ảo nhưng lại dễ nhận thấy, "Givenchy" là sự kết hợp hoàn hảo với một chiếc quần đen và một chiếc áo len tối màu kiểu dáng đẹp.

Sử dụng tốt nhất: Khi bạn xuống phố đi chơi đêm, vào các câu lạc bộ buổi tối hay uống rượu tại quán bar với bạn bè.

Thành phần: Kết hợp hoàn hảo giữa mùi hương của quả quýt, nho, cây rau mùi, gỗ nhựa hương và mùi hương của nam giới.

Loại tương tự: Diesel Zero Plus của Diesel

3. Marc Jacobs - của hãng Marc Jacobs

images677879_MarcJacobs

Marc Jacobs vốn nổi tiếng bởi mùi hương nước hoa thơm mát, tạo cảm giác sảng khoái. Với hình thức không loè loẹt nhưng vẫn rất ấn tượng và dễ nhận biết chính từ sự đơn giản, mùi hương cay nồng và mát của dòng nước hoa này có sức quyến rũ rất mạnh với giới nữ đến mức bạn có thể ngạc nhiên khi có nhiều cô gái lại chủ động làm quen với bạn đến vậy.

Vì vậy hãy nhớ đến cái tên Marc Jacobs khi bạn có ý định mua một loại nước hoa mới cho mình

Sử dụng tốt nhất: "Marc Jacobs" chỉ nên sử dụng trong ngày hoặc trong những kỳ nghỉ khi bạn muốn một mùi hương không quá mạnh nhưng rất gợi cảm.

Thành phần: Sự kết hợp giữa mùi hương rau thơm bergamot, gừng, quả sung, hoa hồng, hoa anh thảo, gỗ cây tuyết tùng, đậu tonka .

Loại tương tự: Fahrenheit Summer của Christian Dior

4. Boss In Motion - của Hugo Boss

images677883_Boss

Mùi hương trong mát của loại nước hoa này hấp dẫn không kém gì hình thức bên ngoài của nó- một quả cầu tròn trịa đen bóng điểm xuyết gam màu đỏ quyền lực. Hugo Boss đã tung loại nước hoa này ra vào năm 2002. Nó rất phù hợp với những quý ông văn phòng bận rộn với công việc, những bữa tiệc trong kỳ nghỉ và trong lúc luyện tập thể thao. Mùi xạ hương giúp tạo mùi hương rất dễ chịu. Trên tất cả, nó là mùi hương cho những người đàn ông hành động

Sử dụng tốt nhất: "Boss In Motion" rất thích hợp khi sử dụng hàng ngày khi bạn đang ở văn phòng hay khi bạn xuống phố trong những ngày nghỉ, vui chơi, tập luyện thể thao.

Thành phần chủ yếu: Kết hợp giữa mùi hương của hoa húng quế, ớt đỏ khô và xạ hương

Loại tương tự: Aramis Life của Aramis

5. M7 - của Yves Saint Laurent

images677887_M7

Đây là loại mùi hương mạnh mẽ dành cho những chàng trai muốn thể hiện quyền lực. Rất khó để tìm một mùi hương thích hợp khi tham dự một cuộc họp lớn. Nhưng giờ đây, nhờ có “M7”, bạn sẽ thấy rằng đây đích thực là mùi hương dành cho phái mạnh. Hương thơm của nó làm cho bạn cảm thấy mạnh mẽ, đầy nghị lực nhưng lại đầy bí ẩn như đúng phong cách của một ông chủ.

Sử dụng tốt nhất: Đây là loại nước hoa dành cho văn phòng. Không ai muốn gợi một sự chú ý không đúng kiểu tại phòng làm việc. “M7” lại khác, nó phù hợp với bất kỳ loại trang phục văn phòng nào, từ những bộ comple đắt tiền đến những chiếc áo sơ mi và quần đơn giản .

Thành phần chính: Kết hợp giữa mùi cam mandarin, mùi nho, mùi cam đắng, mùi gừng, hổ phách pha lẫn với mùi rêu và mùi gỗ đậm đà.

Loại tương tự : Essenza Di Zegna của Ermenegildo Zegna

6. Polo Blue - của Ralph Lauren

images677891_Polo

Khi sử dụng, "Polo Blue" của Ralph Lauren tạo mùi hương trong mát và hấp dẫn. Khác với nhiều loại nước hoa khác, khi kết hợp với mùi thân thể trước khi tắm nó cũng không bị quá nồng.

Sử dụng tốt nhất: Một ngày hẹn hò vào ban ngày khi bạn đi dạo chơi ở biển, uống nước tại một quán ngoài trời hay tham dự một sự kiện thể thao.

Thành phần chính: Kết hợp giữa dầu thơm hoắc hương, hoa phong lữ, hổ phách, dưa.

Loại tương tự: Echo của Davidoff.

7. Acqua Di Gio - của Giorgio Armanua

images677895_Gio

Được giới thiệu vào năm 1997 "Acqua Di Gio" nổi danh là dòng sản phẩm nước hoa được ưa thích nhất trong nhiều năm. Loại nước hoa này của Armani rất kinh điển: nó tạo sự mát lành và gợi nhớ lại phong cách sống vui nhộn bên ngoài với nhiều hoạt động sôi nổi, hoặc lúc lang thang ngoài bãi biển.

Sử dụng tốt nhất: Hãy nhớ mua cho mình một lọ "Acqua Di Gio" nếu bạn đang có ý định đi chơi, đi picnic... với bạn bè người thân hay là với người phụ nữ bạn đang để ý. Đặc biệt, nếu điểm đến là biển xanh.

Thành phần chính: Là tổng hợp tài tình giữa các mùi hương lá hương thảo, hoa nhài, rau thơm bergamot, chanh, chanh lá cam, quýt, hoắc hương, tuyết tùng, hương biển, lan Nam Phi, mùi rêu, mùi xạ hương, hương gỗ nhẹ và gió nhẹ của đại dương.

Loại tương tự: Kenzo của Kenzo.

Một số ghi nhớ khi sử dụng nước hoa

- Đừng xịt nước hoa lên quần áo

images678962_givenchy

- Xịt nước hoa lên những điểm có mạch đập như cổ tay, đằng sau tai và phần dưới cổ họng. Mắt cá chân và đằng sau đầu gối cũng là những điểm rất tốt.

- Đừng chà xát nước hoa vào da bạn – hãy để nó khô một cách tự nhiên

- Hãy cầm lọ nước hoa cách xa khoảng 15cm khi bạn sử dụng.

- Đừng vội vã sử dụng thêm nước hoa – hãy đợi đến cuối ngày

- Nên cất giữ nước hoa ở những nơi khô và mát (trong ngăn kéo, tủ thuốc hoặc tủ ly là tốt nhất)

- Đừng nghĩ rằng mùi hương tuyệt vời mà bạn mình cũng sẽ có tác dụng tương tự với mình. Nó phụ thuộc rất nhiều vào tính chất hoá học của làn da và sự phản ứng của tính chất đó với nước hoa như thế nào

Chọn một loại phù hợp với bạn:

Chúng ta đều muốn một mùi hương ghi dấu ấn về cá nhân mình, một thứ phù hợp với bản thân, đó là lý do vì sao chọn đúng một mùi hương lại là một phần quan trọng ảnh hưởng tới hình ảnh của bạn. Nhưng cũng như một kiểu tóc đẹp phải bắt đầu từ cách cắt đúng, một mùi hương thích hợp sẽ bắt đầu từ sự ứng dụng thích hợp và trang phục phù hợp. Luôn luôn cần nắm bắt được đối tượng bạn sẽ gặp gỡ và mùi hương nào không phù hợp với những không gian và thời gian gặp gỡ đó.

Lê Hiếu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 14 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 499 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tớ khoái anh giai dùng Pleasure của Daviddoff, cái này là tớ yêu cầu bà ngoại Kucku gửi cho con rể dùng, chứ anh giai nhà tớ hồi trước cũng lúa lắm!

Sợ nhất là Obsession của CK! Sao mà mùi nặng thế! Hê hê, sếp tớ dùng loại này
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,851 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kucku
    Tớ khoái anh giai dùng Pleasure của Daviddoff, cái này là tớ yêu cầu bà ngoại Kucku gửi cho con rể dùng, chứ anh giai nhà tớ hồi trước cũng lúa lắm!

Sợ nhất là Obsession của CK! Sao mà mùi nặng thế! Hê hê, sếp tớ dùng loại này
    Rút cục là anh giai KK có dùng nước hoa ko? Ax tui thì ko thích dùng một thứ gì hương liệu lên người cả, nhà có một lọ Adidas mà gần 2 năm nay ko dùng đến, có mỗi một lần bị vợ xịt cho thì đành phải chịu. Chắc ông ý thích dùng "hương đàn ông" thứ thiệt của mình, vợ chỉ được mỗi cái yên tâm là ra ngoài sẽ chẳng có cô nào dám bén mảng cả....
    • Đã bị khóa
    • 14 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 499 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Ối giời, anh giai nhà tớ dạo này mới sinh ra tính điệu, dùng thường xuyên lắm, hồi trước yêu nhau thì chả biết nước hoa nước hoét là gì đâu, cưới xong thấy vợ dùng mình không dùng cũng thiệt thòi, nên bây giờ là đầy đủ lệ bộ, đầu xịt keo bóng mượt, Axe để dùng underarms, còn Pleasure xức vào sau tai với cổ tay như ai (vợ đào tạo mà)! Điên hết cả người, có hôm đi làm muộn rồi ổng vẫn không tha cho công đoạn nào (hay là lại có em nào ở cty không biết chừng :3: ) Chả bù cho con vợ, càng ngày càng đầu bù tóc rối, ra đường chả kịp quệt tí son vào môi, may ra có tí nước hoa theo thói quen thôi. Đang dùng Light Blue của D&G, thấy hợp với thời tiết SG lắm!

Hehe, nhà Nhôm kỷ niệm nhà tớ quả Addidas đấy đi :4: , tớ cũng có một bộ addidas for woman, gồm cả sữa tắm, rửa mặt và nước hoa, dưng mà dùng hết cách đây hai năm rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,851 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chứng tỏ KK đào tạo ax xịn quá còn gì, tui đào tạo có được đâu. Lọ nước hoa adidas đó là đồ xịn con bạn thân mang bên UK về cho hẳn hoi mà toàn k dùng, híc, nhưng chả dám tặng KK đâu, híc. Tao thì dùng nhiều loại lắm, tao mê nước hoa nên có một collection luôn, đương nhiên là dùng ko hết rồi. Hồi trước tao hay dùng Kenzo, dưng bây h lại đang dùng L'Ocitane hương mimosa, tuỳ hứng hoặc tuỳ thời gian, ngoài ra thỉnh thoảng dùng Ralph Lauren và Miracle của Lancome. Tao bây h cũng mẹ bổi lắm mày ơi.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 268 Bài viết

• 255 Được cảm ơn

Hi... kéo hết sang đây bàn tán về nước hoa thôi. AX tôi thì chả thích các loại có mùi thơm trên người ông ý đâu. Có chị bạn thân quý lắm tặng cho AX một lọ của Givenchy thế mà để mốc ra ông ý có thèm ngó tới đâu. Tôi cũng thích AX có... hương tự nhiên hơn Cũng buồn cười, ông ý ko thích dùng nước hoa nhưng lại thích vợ dùng, đi công tác toàn mua về tặng vợ. Hồi xưa tôi hay dùng Dolce Vita của Christian Dior nhưng mùi ấy hơi ngọt không phù hợp với khí hậu VN nên chuyển qua dùng của Estee Lauder thấy nhẹ và hợp hơn. Hơ... đấy là hồi xưa thôi, bây giờ thì toàn mùi... nước hoa của con

• Đã bị khóa
    • 14 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 499 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Hé hé giống tao quá, ra đường còn thơm tho được một tẹo, chứ ở nhà toàn mùi... chua y hệt của con

Favourite của tao là Lacome và Givenchy đấy, Lancome tao cũng thích nhất là miracle, giờ cũng có một lọ Tresor, có vẻ hơi dừ nhưng vẫn thấy thích, tao thấy mùi của Lancome lịch lãm và khá quyến rũ. Hồi chưa chồng đi hát Karaoke dùng miracle, bước vào một cái là đại gia chủ quán ghé tai hỏi ngay em dùng nước hoa gì mà mùi tuyệt thế, lúc ra tính tiền đi về rồi lão vẫn cứ tấm tắc khen mãi :4:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 228 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

ECHO Davidoff mùi nhẹ cũng dể thương lam,mi2nh xài lúc về vn thấy cũng rất hợp nhẹ nhàng giống miracle,CK Contradition cũng dể thuong.minh có sở thích là sưu tầm nước hoa thấy mùi nào dể thương la cầm lòng ko đặng à
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 444 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Tớ thì chả bao giờ dùng mấy cái này, "hữu xạ tự nhiên hương" mờ.... hí hí......
    • 256 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Oái, tưởng mình nhầm nên back trở lại thì ra đúng là mục BỐ mà vào đây thấy toàn mum, nhưng dù sao cũng cảm ơn các chị, đọc cái này xogn cũng có được một ít thông tin cho.... vợ mình, số là em nhà mình sáng nào lúc thay đồ đi làm thì câu "chót lưỡi đầu môi" cũng là "ba mày điệu ớn nnnnn", đấy em kéo dài cái chữ ớn ra đến tận đầu ngõ, mà mình nào có điệu gì cho cam, cũng chỉ là cho underarms rồi sao đó cho 1 tý cái nước gì trong cái lọ mà em mua cho (chứ kg phải tự sắm hay em nào khác sắm nhé) bôi lên sau gáy 1 tý thôi mà. Tuy vẫn đủ "đồ nghề" nhưng bố Jean đi làm chỉ vậy thôi, vậy mà sáng nào cũng nghe cái câu ấy.
    Sống trong đời sống cần co' một TẤM LÒNG.
    Để làm gì, em biết không?
    Nguyen Tu`ng Qua^n - my angel
    a43b835
    • Thành viên Webtretho
    • 16 năm
    • 630 Bài viết

• 479 Được cảm ơn

Ui, sao tui dị ứng với mấy ông mà lúc nào người cũng sực nức thía không bít.. sozi, cho lạc đề tí nhá.
    Hôm nào lỡ đi vào thang máy chung với mấy quý ông có xức nước hoa đẫn người là mẹ cháu lại nhức cả đầu, may mà ba cháu cũng thế. "hữu xạ tự nhiên hương" thui
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 367 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Bo Cu Jean:câu "chót lưỡi đầu môi" cũng là "ba mày điệu ớn nnnnn

hé hé, tui cũng hay ca câu đó với AX. Vừa thốt lên là AX bóp...cổ tui mà vặn vẹo " ai biểu mua cho, mua thì phải xài chứ nó bốc hơi hết thì uổng tiền, chồng không xức là vợ không thơm". Nên nhiều hôm tui đi làm, không xức gì hết mà tụi bạn nó kiu tui thơm quá. :4: Tự nhiên chồng không điệu, huấn luyện cho chồng điệu rồi lại than, khổ thế !
    "Mặt tiền" xấu, "kết cấu" lỏng lẻo ---> dừ mất rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy là các lọa nước hoa do Xứ sở thần tiên đưa lên kô ưa chuộng hay sao mà kô thấy moi người dùng vậy? tôi đang định mua dây buộc vào mình đây... hihihi Các bạn tư vấn xem lên mua loại nào cho AX mình nhé?
    • 53 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi thấy còn một loại nữa, đó là tự nhiên hương: cái mùi hôi hôi, ngai ngái, bẩn bẩn... mấy mụ vợ quen rồi, không quên được, đôi lúc lại thấy thinh thích, thiêu thiếu...

Chứ cứ châm mấy cái thứ nước hoa vào nó lại khịt khịt, xem chừng định nguy trang đi Karaoke hay nhà nghỉ cho nó át mùi thì chuối thật chuối giả chuối nào cũng chết!

Bố Chíp
    • 129 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenxchips
    Tôi thấy còn một loại nữa, đó là tự nhiên hương: cái mùi hôi hôi, ngai ngái, bẩn bẩn... mấy mụ vợ quen rồi, không quên được, đôi lúc lại thấy thinh thích, thiêu thiếu...

Chứ cứ châm mấy cái thứ nước hoa vào nó lại khịt khịt, xem chừng định nguy trang đi Karaoke hay nhà nghỉ cho nó át mùi thì chuối thật chuối giả chuối nào cũng chết!

Bố Chíp
    BX ở nhà lúc nào cũng chê mình bẩn thế mà lúc nào cũng jzúc vào nách hít lấy hít để !
    Khổ thân !
    • 746 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gia đình Ốc
    BX ở nhà lúc nào cũng chê mình bẩn thế mà lúc nào cũng jzúc vào nách hít lấy hít để !
    Khổ thân !
    :4: Chẳng qua bà ý còn yêu ông thôi. Chứ hết yêu rồi á, ông chỉ cần kẹp bà ấy vào nách 10 phút với cái mùi hôi của ông chắc lúc bỏ ra bà ý cứng đờ từ lâu rồi :4:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 549 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lam Thi
    Bo Cu Jean:câu "chót lưỡi đầu môi" cũng là "ba mày điệu ớn nnnnn

hé hé, tui cũng hay ca câu đó với AX. Vừa thốt lên là AX bóp...cổ tui mà vặn vẹo " ai biểu mua cho, mua thì phải xài chứ nó bốc hơi hết thì uổng tiền, chồng không xức là vợ không thơm". Nên nhiều hôm tui đi làm, không xức gì hết mà tụi bạn nó kiu tui thơm quá. :4: Tự nhiên chồng không điệu, huấn luyện cho chồng điệu rồi lại than, khổ thế !
    Trời ơi, đồng cảnh ngộ mẹ Lâm Thi ơi.

Ba Nhím xù trước khi cưới vợ chưa một lần biết trong những chai xinh xinh đủ kiểu trong các shop mỹ phẩm có chứa những gì. Lấy vợ xong, sau 5 năm thì đến thầy (là em đây) cũng phải chạy! Úi trời! Sáng nào cũng "ngạt ngào hương thơm một cõi", sáng nào em cũng la làng la xóm, in ít thôi anh, chết em, nhưng vũ như cẩn thôi. Thì ông í cũng nói giống như Bố Cu Jean vậy đó, chỉ một tít underarms thôi, chưa có đoạn sau gáy mà đã điếc lỗ mũi rồi, thêm đoạn sau gáy chắc em dọn nhà ra riêng cho ổng ở một mình quá! Nói thì ổng bảo "anh đâu tự mua, anh cũng đâu tự biết xài" ặc ặc, em rơi vào tình trạng tự mình đánh mình, đành bấm bụng làm thinh. Hôm nọ em mới bảo, chắc em cho Chú Út hết mấy chai của anh, thế là trợn mắt trợn mũi lên say "NO" rõ to.

Thôi em đành sống chung với lũ thôi chứ biết sao giờ. Ai biểu mình dại thì mình chịu. Đành rút kinh nghiệm cho lần sau (if any) :4:
    Tiểu học Nam Sài Gòn - trường công. Em đang cần thông tin của trường. Mẹ nào có giúp em với! Đa tạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,527 Bài viết

• 1,331 Được cảm ơn

[QUOTE=nhimxu04]Vậy là có người cùng cảnh ngộ với mình rồi. Ax nhà này sáng cứ 01 chút vô underarms mùi gillet do thiếm của mình đem bên US về cho nghe thơm phứt luôn. mình buộc phải hỏi bộ hôm nay a có khách hàng nữ hả . Ax nói đâu có đâu, sức chút thơm cho nó sảng khoái còn mình hả . Chắc qua chuyến này phải sử dụng dầu thơm lại thôi. hồi trước thì có sài micracle và deep red hugo. phải cạnh tranh với các ax thôi các mẹ ơi ko khéo lại toàn nghe mùi con ko :4: :3:
    Anh Hai ngoan
    5Dji0sKzp7

06h sáng 08.02.2010 đi đón con trai đêyyyy
    fwWKqzjAp7
    • 256 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Tớ xin đính chính lại nhá, tớ kg phải là người lúc nào cũng ngạc ngào hương thơm (trái lại rất dị ứng với mấy ông này) và tớ cũng không xài loại underarms thơm phức đâu nhá (underarm nên chỉ thoang thoảng thôi, ai lại xức dưới nách mà bên ngoài cũng nghe bao giờ).

Cái chai nước hoa BX tặng tớ chỉ xài thử mỗi... 1 lần.

Túm lại, đàn ông với nhau mà nói, dị ứng với các ông "ngạt ngào" hương thơm lắm, các mẹ lưu ý mấy bác ý dùm cho
    Sống trong đời sống cần co' một TẤM LÒNG.
    Để làm gì, em biết không?
    Nguyen Tu`ng Qua^n - my angel
    a43b835
    • 164 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Ko hiểu sao vẫn biết dùng nuớc hoa là văn minh nhưng mình cũng ko thích mẫu đàn ông mà đi qua đã thấy mùi hương ngào ngạt.Chắc là đã quen rồi khi có ax giản dị ,với mình thì cái thứ mùi '' giản dị '' ấy lại rất quyến rủ đấy ạ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2