Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin ý kiến thuốc giảm cân tốt + Kinh nghiệm bản thân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.98K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 352 Bài viết

• 2,592 Được cảm ơn

Em đang quan tâm thuốc giảm cân Sslim. Có mẹ nào dùng chưa ạ. Tình hình là em thấy bạn Quỳnh Trâm (vợ Baggio) bảo bạn ấy sử dụng thuốc này khá hiệu quả, ko tác dụng phụ và bạn ý giảm đc 5kg. Bạn này thì ko buôn bán thuốc thang nên em nghĩ cũng ko quảng cáo. Em cũng chỉ hơi thừa cân thôi nên ý định giảm chậm mà khoảng 5kg là ổn rồi. Cách đây 2 năm em đã từng dùng 2 lọ giảm cân Slimfit của Nguyễn Cao Kỳ Duyên (em order trực tiếp từ kyduyenhouse) thì thấy cũng hiệu quả. Giảm bao nhiêu em ko cân nhưng dạo ấy nhìn mi nhon lắm, ko có bụng gì cả, em thì uống cafe hằng ngày và ko bao giờ ăn kiêng. Giảm nhiều hay ko thì em ko chắc vì nhà em ko có cân, chứ ko bao giờ bị sổ bụng hay lên cân mặc dù em ăn rất nhiều. Có đợt em uống Lishou thì xuống nhanh, rõ..nhưng em xin can, ko dám dùng nữa. Mệt kinh khủng, nôn thốc nôn tháo mặc dù chưa ăn gì, hoa mắt, chóng mặt, lả người, mệt ko thể tả. Nên dù còn hơn 1 hộp rưỡi ở nhà em cũng ko dám uống (lúc mua thì mua hẳn 2 hộp để có động lực uống và giảm nhưng nghĩ tới cảnh đó hãi quá). Em đang vừa đi làm vừa học văn bằng 2 nên ko có thgian mấy cho tập thể dục..với cả có tập cũng ko kiên trì được vì ngày nào cũng đi từ 7h sáng tới 9h đêm mới về. Nên các mẹ cho em ý kiến thuốc nào các mẹ sử dụng rồi thấy ok ạ.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ dùng vitc thủ đi ạ. em đã dùng và xuống được 10kg trong vòng 1 tháng. em mua ở chỗ uy tính nên hoàn toàn yên tâm khi sử dụng ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonguyen859 Xem bài viết
    mẹ dùng vitc thủ đi ạ. em đã dùng và xuống được 10kg trong vòng 1 tháng. em mua ở chỗ uy tính nên hoàn toàn yên tâm khi sử dụng ạ
    Bạn xài thử hạt chia chưa? mình lúc có thai 65kg, giờ sinh con xong thì giảm còn có 52kg à, con mình được 6 tháng rồi, mặc đồ vừa vặn luôn, mình nghe chị kia nói xài hạt chia tốt, mà lại có nhiều sữa cho em bé bú, nên mình xài

Xong mình nhờ anh đi học bên Mỹ, mua gửi về mình ăn,bạn muốn không thì mình giúp cho.Mình còn mấy bịch còn nguyên chưa xài tới

Bạn có thể tìm hướng dẫn sử dụng nó trên mạng, rất nhiều thông tin

Vương, 0977998195
    Hình đính kèm
    • 79 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nghe nói giờ có nhiều loại thuốc giảm cân có tác dụng phụ lém,hôm bữa đi khám ở 108 mình thử hỏi bs xem có nên dùng thuốc giảm cân ko thì được trả lời rất chung chung.Uống cũng được vì nó chỉ là TPCN chứ ko phải thuốc nên ko có tác dụng như thuốc.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua o đâu e chỉ chị vơi
    comment by WTT mobile view
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua o đâu e chi chị vơi phuonguyen589
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã dùng VitaC của thái lan tháy hiệu quả lắm,tuy ko mập nhiều nhưng mỡ bụng nhiều lắm,ko tự tin khi mặc đồ dự tiệc đâu,mình đã đạt được số đo mong muốn và tin tưởng nên nhận phân phối thuốc này luôn.Bạn muốn thuốc mình tư vấn để khi ko dùng nữa vẫn ko tăng cân lại và tránh mua phải hàng giả nữa nhé.Cám ơn bạn
    • 86 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chi oi chi con hat chia ko. Ban cho e voi
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn thử dùng dấm đen giảm cân của Nhật Bản xem bạn nhé. Thấy nhiều người phản hồi tốt khi sử dụng dấm đen này lắm với lại uống cái này da cũng đẹp nữa, uống không có cảm giác thèm ăn nữa. Liệu trình điều trị từ 2-3 gói bạn nhé.
    Bạn vào đây tìm hiểu thêm nè: http://bigshop.vn/vien-dam-den-giam-...-216-vien.html
    Tìm hiểu thêm về máy làm giá đỗ GV-102 tự động, cách làm giá đỗ tại nhà
    • 124 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bây giờ e thấy trên thị trường có nhiều loại thuốc giảm cân quá! Đúng là tìm được sản phẩm phù hợp với bản thân mình không phải là chuyện đơn giản đâu ạ!
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f3267...ilite-2459491/
    Bạn tham khảo bài viết này nhé! Đây là những sản phẩm công nghệ của Mỹ hỗ trợ giảm cân an toàn và cực kỳ hiệu quả.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

🏋Chỉ có thể là giảm cân Garcinia Cambogia 1300
    ☞Chị e nào muốn giảm cân HIỆU QUẢ - AN TOÀN - NHẸ NHÀNG như e này thì bơi hết vào đây nhé!
    ❤GARCINIA CAMBOGIA là thuốc giảm cân hiệu quả cao và an toàn.
    ✔Thuốc giảm cân GARCINIA CAMBOGIA giúp giảm cân nhanh chónng mỗi ngày. Bạn sẽ cảm nhận được sự thay đổi của cân nặng từng ngày.
    ✔Không gây cảm giác mệt mỏi, giảm cân nhưng vẫn khỏe mạnh và năng động hơn mỗi ngày.
    ✔Giảm cân để khỏe mạnh, trẻ trung và luôn tự tin khoe cá tính.
    🎀Cách dùng:
    🌱Uống mỗi lần 1 viên và uống 2 lần mỗi ngày.
    🌱Nên uống trước bữa ăn.
    🌱Sử dụng cho mọi đối tượng là nam và nữ trên 12 tuổi đến 65 tuổi.
    💊Hộp: 60 viên
    ☣Xuất xứ: Mỹ
    💲Giá: 450k

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lht1988
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

qUuwRXY
    🏋Chỉ có thể là giảm cân Garcinia Cambogia 1300
    ☞Chị e nào muốn giảm cân HIỆU QUẢ - AN TOÀN - NHẸ NHÀNG như e này thì bơi hết vào đây nhé!
    ❤GARCINIA CAMBOGIA là thuốc giảm cân hiệu quả cao và an toàn.
    ✔Thuốc giảm cân GARCINIA CAMBOGIA giúp giảm cân nhanh chónng mỗi ngày. Bạn sẽ cảm nhận được sự thay đổi của cân nặng từng ngày.
    ✔Không gây cảm giác mệt mỏi, giảm cân nhưng vẫn khỏe mạnh và năng động hơn mỗi ngày.
    ✔Giảm cân để khỏe mạnh, trẻ trung và luôn tự tin khoe cá tính.
    🎀Cách dùng:
    🌱Uống mỗi lần 1 viên và uống 2 lần mỗi ngày.
    🌱Nên uống trước bữa ăn.
    🌱Sử dụng cho mọi đối tượng là nam và nữ trên 12 tuổi đến 65 tuổi.
    💊Hộp: 60 viên
    ☣Xuất xứ: Mỹ
    💲Giá: 450k

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lht1988
    • 137 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy nên duy trì cân nặng phù hợp, không nên để vượt mức BMI, vì nếu vượt mức sẽ tiềm ẩn rất nhiều bệnh đó ạ!
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị thử uống nước chanh không đường, pha chua nhạt thôi, ăn uống vẫn bình thường, chỉ là hạn chế béo lại vừa zảm từ từ mà không hại sức phẻ, em có 1m53, trước gần 50 ký áp dung kiểu trên được tầm 2 tháng là xuống dần còn 43-45 ký ấy
    • 66 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Poppyy Xem bài viết
    chị thử uống nước chanh không đường, pha chua nhạt thôi, ăn uống vẫn bình thường, chỉ là hạn chế béo lại vừa zảm từ từ mà không hại sức phẻ, em có 1m53, trước gần 50 ký áp dung kiểu trên được tầm 2 tháng là xuống dần còn 43-45 ký ấy
    Duy trì đến tận 2 tháng cơ à? Vẫn ăn uống như bình thường à bạn?
    • 71 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thuốc giảm cân bây giờ trên thị trường có nhiều loại lắm! quan trọng là sử dụng loại nào phù hợp vời cơ địa của mình nữa nhé!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E có bà chị dâu đẻ xong dùng bộ giảm cân trà vằng của Học viện Quân y cũng có hiệu quả lắm c, muốn mua thì đến trực tiếp nhà thuốc học viện hoặc đặt ship ở đấy đều được, khỏi lo không rõ nguồn gốc như mấy hàng của Mỹ, Nhật với Thái. Nhưng có điều là không giảm cân được nhanh như mấy loại thuốc kia, tầm 5-6kg/tháng thôi. ~~.