TIN TÀI TRỢ.

xin review của các mẹ về thuốc giảm cân DEMA

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.36K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, hồi em mới đẻ xong, em có thân hình khá đồ sộ 72 kg lận hic, khi đó em vẫn phải cho con bú nên em chỉ dám tập thể dục và uống chè vằng,.... những thực phẩm từ tự nhiên để có thể giảm cân. Kết quả em giảm xuống đc 64kg nhưng đén thời điêm đó thì em ko xuống cân được nữa. Cũng may thời gian đó con em đã cai sữa nên em bắt đầu tìm hiểu về các loại thuốc giảm cân, em dùng khá nhiều loại giảm cân cũng có, ko giảm đc cũng có, tác dụng phụ như đánh trống ngực, tiêu chảy,..... đều có. sau khi giảm đc em còn bị tăng cân lại, cho đến khi em tìm dc thuốc giảm cân DEMA, em uống không hề thấy mệt mỏi, chỉ chán ăn và uống nhiều nước. Em dùng 2 liệu trình thì giảm đc 9 kg, bây h em còn 49kg. em đã dừng thuốc 3 tháng rồi mà không hề tăng lại kg. Em có gt thuốc cho các chị chơi với em dùng, có chị thì ko mệt nhưng có chị lại kêu mệt mỏi, đau đầu không chịu đc. Vạy có mẹ nào đã dùng qua loại giam cân này có thể cho em xin Review đc ko ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Dau.do94 Khách
    • 2 năm
    Mn cho mình hỏi mn mua thuốc dema ở đâu vạy? Mình muốn xin địa chỉ ạ. B có thể gửi cho mình qua mail đc k ạ? huyenpham1709@gmail.com tại giờ thuốc dema nhiều giả quá. Mình muốn mua nơi uy tín 1 tí. Mình cảm ơn nha