TIN TÀI TRỢ.

Xin kinh nghiệm về thuốc giảm cân lishou xanh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 54.4K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các chị.
    Tình hình là em cũng nghe mọi người nói về thuốc giảm cân lishou xanh giảm cân nhanh nhưng cũng có nhiều thông tin là thuốc gây mệt mỏi,mất ngủ và tay chân run nữa.Em biết thuốc giảm cân nào cũng để lại hậu quả không tốt nhưng em ăn kiêng rồi tập thể dục các kiểu nhưng tạng người em nó là béo chắc nên xuống rất ít,em bất lực rồi.Em cao m165 nặng 63kg.Em chỉ cần xuống thêm 5kg nữa thôi là được rồi.
    Sang tháng em cưới rồi,em không mặc vừa váy cưới mất.Có ai đã từng sử dụng qua thuốc rồi có thể tư vấn giúp em được ko?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cái nay e chưa ún nhưng có bác gái e mua về ún cái này! Bác e năm nay 45t ma mơ dưới da hơi nhiều. Bac mới ún có 2 ngay thi chóng mặt,mẹt mỏi và buôn nôn. Gia đình sợ quá nên bắt bác ngưng thuốc. Sau nay có chi bạn bán SỮA NGŨ ĐẬU GIẢM KG ,100% tự nhiên tư các loại đậu gi đó,bac e ún 1th xún dk 1kg. Ngươi khoẻ ,an dk ngu dk. Da đẹp lại đỡ đau nhức ng hơn. Thê nên giờ giảm kg tuy chậm mà chắc c ạ. C lên mạng tim cái sp đó thử

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tramdinh1730
    • 82 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meobeubeu Xem bài viết
    Chào các chị.
    Tình hình là em cũng nghe mọi người nói về thuốc giảm cân lishou xanh giảm cân nhanh nhưng cũng có nhiều thông tin là thuốc gây mệt mỏi,mất ngủ và tay chân run nữa.Em biết thuốc giảm cân nào cũng để lại hậu quả không tốt nhưng em ăn kiêng rồi tập thể dục các kiểu nhưng tạng người em nó là béo chắc nên xuống rất ít,em bất lực rồi.Em cao m165 nặng 63kg.Em chỉ cần xuống thêm 5kg nữa thôi là được rồi.
    Sang tháng em cưới rồi,em không mặc vừa váy cưới mất.Có ai đã từng sử dụng qua thuốc rồi có thể tư vấn giúp em được ko?
    Mình thấy không nên đâu bạn, đặc biệt là trong tình hình hiện tại thuốc giả thuốc thật lẫn lộn.

Mình từng uống qua loại Lishou hồng rồi đây (theo đọc quảng cáo thì 2 loại nó chỉ khác nhau là LHồng thì có thêm collagen hay gì đó làm đẹp da, còn LXanh thì không & tất nhiên là rẻ hơn 50k)

Lần đầu uống mua của 1 người quen của người quen, uống thấy có xuống nhưng mệt cực. Mệt kiểu khó thở, mệt tim, rồi tầm 5 tiếng sau khi uống thì mình buồn ngủ kinh khủng, không thể làm việc được luôn. Nên đổi giờ uống sang bữa trưa. Có xuống được ~2kg nhưng mệt quá nên tạm ngưng uống.

Đợt 2 mình ham rẻ mua của một shop online, thấy fanpage~website cũng hoành tráng lắm. Mình uống không hề thấy có bất cứ 1 tác dụng gì, ko buồn ngủ, ko mệt, ko xuống kg. Sợ thuốc giả >> ngưng uống.

Lần 3 mình mua lại loại của ng quen trên, uống mệt kinh khủng, đêm thì trằn trọc mất ngủ mặc dù trước đó ngáp như lên cơn nghiện. KỂ TỪ ĐÂY MÌNH QUYẾT ĐỊNH BỎ THUỐC GIẢM CÂN.

Khuyên chân thành bạn ko nên uống, nhất là khi sắp lập gia đình & chưa sanh em bé như bạn, có biến chứng hay không chưa ai khẳng định được.

Bạn thử search trong box này có 1 topic giảm cân bằng cách uống nước mật ong thôi, của bạn Linh Phan nhé. Mình đọc thấy khá hợp lý vì cơ chế của bạn ấy là uống thật nhiều nước thay cho bữa ăn.

Chúc bạn thành công & gia đình hạnh phúc nhé. Cô dâu có tròn tròn tí chồng vẫn iu mà ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 183 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình đang uống đc 5 ngày rồi. Ngày đầu tiên thì rã rời ng nhưng từ ngày thứ 2 thì từ từ bình thuơngf lại . Ngày thứ 3 thì khoẻ, k đói k mệt. Cũng hơi khát nước . K muốn ăn. K ăn cũng đc. Nhưng k ăn thì tay chân nó run. Mệt.
    Nchung tóm lại kinh nghiệm rút ra là ntn. Mình mua 1 vỉ lishou 8v 110k về uống trc. Loại đó của Việt Nam sx. Nhẹ đô hơn của TL Hk. Uống xong 8v là 8 ngày cơ thể thích nghi thì uống qua lishou TLHK cho mạnh. 1 ngày 3 bữa k bỏ. Ăn đúng buổi. Nhưng ăn ít. Chỉ bằng 1/4 ngày thường b ăn. Để tay chân k run và rất ít mệt mỏi. Ít khát nữa
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị uống giảm được cân nào chưa ạ?
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Theo mình là đừng nên uống nha

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Baphaha57
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lishou xanh của hồng kong em uống rồi từ con béo 62kg 😂😂😂😂 xuống giờ còn 46kg nhưng không phải do thuốc hết đâu nhé ban đầu cũng giống mọi người uống 2 ngày đầu chưa quen người hơi mệt khát nước thì kinh khủng uống nhiều lắm ngày 3 ngày 4 thì quen dần chủ yếu vẫn khát nước và ít ngủ em kết hợp đi tập gym nữa nhé sau 10 ngày đầu e giảm 2kg sau 1 tháng giảm 5kg em uống có 2 hộp thôi xuống được 11kg còn lại em tập gym để săn người lại xuống cân. Uống thuốc này chủ yếu khômg được bỏ bữa nhé. Thuốc giờ hàng nhái nhiều lắm chị nào muốn thử bảo em e giới thiệu chỗ trước em mua cho
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 44 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Lúc trc e uống lishou hợp lắm , cả ngày ko ăn cũng ko thấy đói, ko có cảm giác thèm ăn luôn , rồi giảm đc 13kg ai cũng khen ốm nhìn trẻ trung, sau đó e dừng thuóc và cảm giác thèm ăn ập tới e ăn thả phanh , hình như ăn bù lại cho những lần uống thuốc, h e 75kg , trc khi uống lishou e 65 =)))

Gởi từ ứng dụng Webtretho của myvnt
    • 82 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myvnt Xem bài viết
    Lúc trc e uống lishou hợp lắm , cả ngày ko ăn cũng ko thấy đói, ko có cảm giác thèm ăn luôn , rồi giảm đc 13kg ai cũng khen ốm nhìn trẻ trung, sau đó e dừng thuóc và cảm giác thèm ăn ập tới e ăn thả phanh , hình như ăn bù lại cho những lần uống thuốc, h e 75kg , trc khi uống lishou e 65 =)))

Nghe có vẻ khá là tác dụng 😂 Sợ Lishou thật rồi đấy
    • 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

E chia sẻ với mấy chị thế này

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kemcheryl
    • 18 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

E chia sẻ với mấy c thế nài
    E từng uống qua rất nhiều loại giảm cân , e thì giảm nhiều nhất chỉ 4 - 6kg thôi , nhưng e cũng nhanh mập lại
    Thuốc giảm cân nào cũng vậy nhé mấy chị , làm mình cảm giác mệt mỏi, ko muốn làm gì cả, ko đói , chỉ khát, cảm giác của buồn rầu và hay cáu gắt, nếu nhờ vào đó mà ko ăn thì tay chân bủn rủn, ko có sức, mất ngủ , thuốc từ vn đến usa điều có chịu chứng thế
    E từng uống tuthen, 30day , slim express ...
    Slim express là loại của mỹ e ưng nhất, nó chỉ mệt vài ngày đầu ròi bớt đi , giảm của khá nhanh . Nhưng nếu mấy chị muốn giữ cân thì cách 2 3 ngày lại uống 1 viên, nếu ngưng thì phải tập qen thói ăn ít hoặc thể dục đìu độ , chứ buông ra mà cứ thèm là ăn thả ga, chơi tới bến là thua, ko thuốc nào trị nỗi . Nhưng slim express của mũ khá đắt, đến 1tr3 1 lọ 60v , dùng 1 lọ tệ lắm cũng giảm dc 5 7kg , loại này có mã code test hàng nên mấy chị yên tâm
    E cân nặng chỉ 44kg cao 1m56 thôi , mỗi tội bụng e to trướng , e ko biết cách nào giảm mỡ cho phẳng lì, e uống thuốc giảm cân thì xanh xao và gầy lắm còn thế này thì bụng cứ như chửa 2 tháng , bữa dc chị kia tư vấn khuyên xài lishou chuyên giảm mỡ bụng gì đó, mà đặc biệt loại này trên mạng rao rần rần bên e còn phân vân qá , ko biết có giảm mỡ ko hay lại ốm đi thì cũng như ko ? Chị nào biết cách nào triệt mỡ bụng ko ạ , e ko mặc dc đầm body e đau khổ lắm
    Còn mấy chị cứ thắc mắc gì về thuốc thì cứ hỏi, e biết khá nhiều về lĩnh vực giảm cân

2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myvnt Xem bài viết

E nghĩ do chị ăn uống thả phanh quá thôi ạ. Chị e uống 1 hộp xanh giảm đc 8,5kg và đến giờ vẫn giữ cân. Tất nhiên chị của em cũng phải điều độ hơn trong chuyện ăn uống (nếu ko muốn nói là bóp mồm bóp miệng hơn :v) Chính vì thấy hiệu quả nên vừa rồi em với chị e bắt đầu tập tành nhập lishou về bán đó ạ :3
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tiện thể cho e pr luôn sản phẩm cũng như topic của em cho mn cũng tham khảo ạ!! :3
    https://www.webtretho.com/forum/f3267...gkong-2034424/
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mới mua 1 hủ của chị amy huang bán , chưa biết thế nào ?? hix
    ~ Tiểu Mi ~
    facebook.com/ti3umi
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn uống tu then thấy có ốm lại không? Mình nghe nói thuốc này giảm nhanh mà chỉ giảm nước chứ không giảm mỡ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kemcheryl Xem bài viết
    E từng uống qua rất nhiều loại giảm cân , e thì giảm nhiều nhất chỉ 4 - 6kg thôi , nhưng e cũng nhanh mập lại
    Thuốc giảm cân nào cũng vậy nhé mấy chị , làm mình cảm giác mệt mỏi, ko muốn làm gì cả, ko đói , chỉ khát, cảm giác của buồn rầu và hay cáu gắt, nếu nhờ vào đó mà ko ăn thì tay chân bủn rủn, ko có sức, mất ngủ , thuốc từ vn đến usa điều có chịu chứng thế
    Slim express là loại của mỹ e ưng nhất, nó chỉ mệt vài ngày đầu ròi bớt đi , giảm của khá nhanh . Nhưng nếu mấy chị muốn giữ cân thì cách 2 3 ngày lại uống 1 viên, nếu ngưng thì phải tập qen thói ăn ít hoặc thể dục đìu độ , chứ buông ra mà cứ thèm là ăn thả ga, chơi tới bến là thua, ko thuốc nào trị nỗi . Nhưng slim express của mũ khá đắt, đến 1tr3 1 lọ 60v , dùng 1 lọ tệ lắm cũng giảm dc 5 7kg , loại này có mã code test hàng nên mấy chị yên tâm
    E cân nặng chỉ 44kg cao 1m56 thôi , mỗi tội bụng e to trướng , e ko biết cách nào giảm mỡ cho phẳng lì, e uống thuốc giảm cân thì xanh xao và gầy lắm còn thế này thì bụng cứ như chửa 2 tháng , bữa dc chị kia tư vấn khuyên xài lishou chuyên giảm mỡ bụng gì đó, mà đặc biệt loại này trên mạng rao rần rần bên e còn phân vân qá , ko biết có giảm mỡ ko hay lại ốm đi thì cũng như ko ? Chị nào biết cách nào triệt mỡ bụng ko ạ , e ko mặc dc đầm body e đau khổ lắm
    Còn mấy chị cứ thắc mắc gì về thuốc thì cứ hỏi, e biết khá nhiều về lĩnh vực giảm cân

• 82 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kemcheryl Xem bài viết

Nếu mỡ bụng bạn lỏng thì cứ lắc vòng để tan mỡ 2 bên, rồi tập thêm một số bài tập cho phần mỡ đằng trước. Mình công nhận tập tành khá lâu như một khi đã có được thì bạn sẽ ghiền mà tập quài rồi bụng xẹp quài luôn. Chiều cao với số cân của bạn vậy là chuẩn rồi, tập đi bạn. Nếu ko tự tập được thì đi tập yoga, mình thấy yoga nhẹ nhàng mà không tạo cơ, đợt mình tập mới có 1 tháng (1 tuần 3 buổi thôi, mỗi buổi 1.5 tiếng) mà mọi người nhìn vô đã kêu mình gọn đi ít nhiều đó.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maihuong1991 Xem bài viết
    Lishou xanh của hồng kong em uống rồi từ con béo 62kg 😂😂😂😂 xuống giờ còn 46kg nhưng không phải do thuốc hết đâu nhé ban đầu cũng giống mọi người uống 2 ngày đầu chưa quen người hơi mệt khát nước thì kinh khủng uống nhiều lắm ngày 3 ngày 4 thì quen dần chủ yếu vẫn khát nước và ít ngủ em kết hợp đi tập gym nữa nhé sau 10 ngày đầu e giảm 2kg sau 1 tháng giảm 5kg em uống có 2 hộp thôi xuống được 11kg còn lại em tập gym để săn người lại xuống cân. Uống thuốc này chủ yếu khômg được bỏ bữa nhé. Thuốc giờ hàng nhái nhiều lắm chị nào muốn thử bảo em e giới thiệu chỗ trước em mua cho
    bạn ơi bạn mua ở đâu thế? Gthiệu cho tớ với
    • 11 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ruaxinh1102 Xem bài viết
    bạn ơi bạn mua ở đâu thế? Gthiệu cho tớ với
    Mình mua của bạn phương mai nàng ơi nick cũ bị khóa huhu có gì ibox mình gửi số nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 183 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Mình có trả lời hôm uống đc 5v ở trên đó. Mjh cũng cao m65. Nặng 64kg. Bây h mjh uống 8v newlishou xanh và 6v lishou xanh thì giảm đc 3kg. Mjh ngưng thuốc 7 ngày để uông thuốc viêm họng ho. Vì mấy ngày ni trời chuyển, đau. Trong 7 ngày k uong thuoc đó mjh cân lại thì giảm đc 2 kg nữa. Và mới sáng ni cân lại giảm thêm đc 0.5kg. Mjh có ăn kiêng và trc khi uống lishou 1 tuần mjh đax vbawts đầu uống mật ong vào bs. K ăn sáng.
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meobeubeu Xem bài viết
    Chào các chị.
    Mình cũng vừa dứt thuốc vì đạt ký như mong muốn, tháng 5 này mình chụp hình cướo nên tâm trạmg cũng giống bạn, mình tìm hiểu kỷ để tránh mua giả và mua với giá trên trời...cuối cùng cũng mua dv thuốc chính hãng, mình mua lishou xanh loại 40 viên... Tuy nhiên ,chắc do mình jợp thuốc nên mình giảm 4kg trong 9 ngày, mình bị mập tay và bắp đùi nên nhìn giảm thấy vui...tuy nhiên mình nghĩ chúng ta nên uống vừa phải, đừng lạm dụng, giảm đc ký thì duy trì tập td và ăn uống hơđp lý, mình uống thuốc chỉ là bc đầu hỗ trợ và lấy động lực thui,hôm trc miônh lua cả hộp nên bây giờ dư gần 30v, bạn nào có nhu cầu mua uống thử 10v cho biết có hợp thuốc ko thì pm mình nhé, mình thanh lý lun chứ để ở nhà tiếc tiền wa, mình sẽ chia sẻ kng trong tg mình sd thuốc cho, giá hạt dẻ hữu nghị để tiễn em nó, hsd đến 14/1/2018 lận,hix hix, dt miônh là 0902819439
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5