Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Review sản phẩm Fracora 150000mg nhau thai và 30000mg collagen, sữa ong chúa của Nhật

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.8K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 128 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Chào mọi người, hơn 1 tiếng lượng lờ tìm kiếm thông tin sản phẩm Flacora của nhà sản xuất Kyowa Co., Ltd nhưng k thấy ai review cả. Mình mạo phép mở topic để mọi người vào chém đã dùng hoặc có nghe qua. Hiện tại thì mình đã dùng 2 tháng rất OK tàn nhang nám mờ hẳn, da trắng hồng.
    Lần đầu Tiên mình dùng nhau thai dạng nước ( trước giờ toàn uống đang vien) thấy khá dễ uống,hàm lượng Sp cao lại kết hợp cả 3 loại nhau thai, collagen, sữa ong chúa. Đang băn khoăn vấn đề dùng lâu dài???
    Nghe bảo đây là sản phẩm bán chạy nhất bên Nhật, nhỏ em mua cho nhưng giờ k có người xách về nữa, k biết Việt Nam có cty phan phối chưa? Hy vọng mọi người tích cực mổ xẻ để mình biết thêm Thông tin cảm thấy yên tâm hơn khi dùng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sản phẩm Fracora này mình có nghe qua, chị của mình đã dùng rồi, thực sự mà nói thì cũng có hiệu quả, giải quyết được đại đa số các vấn đề về da như nám, thâm do mụn, lỗ chân lông to,... nhưng bị 1 cái là ở mình hình như chưa có thì phải lúc nào cũng phải nhờ ng quen mua xách về hộ, số lượng bị hạn chế, mà cũng ko dùng thường xuyên được

Không biết mọi ng có thông tin gì về sản phẩm này ko ạ Chia sẻ cho mình với nha! Mình đang muốn dùng thử nhưng chưa biết mua ở đâu
    À mình thấy trên vỏ hộp của nó có tên Fracora (... rồi gì gì đó - tiếng nhật mình ko đọc được...) và số 150.000mg.

unnamed
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 128 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Đúng là hình chai này rồi, nhỏ em mình bảo ở Việt Nam có nhà phân phối, nhưng mình chưa tìm ra. Đang uống vậy mà..... Kiềm lòng k thấy mất