TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm thuốc giảm cân lishou phục linh - Tầng 4

• 0 Lượt chia sẻ
  • 102K Lượt đọc
  • 566 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 61 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chị kienxinh fb của chị là j vậy... Có chị nào biết ở hcm ai bán thuốc lishou uy tín k ạ... E muốn mua mà sợ hàng giả

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi quên mất chưa lên review cho các mẹ ạ Em uống đc 1 tuần mà giảm có tí tẹo, nhưng các biểu hiện thì có đủ ạ. Thế là em đợi đến tsau, uống đc 15v rồi lên cân giảm đc 3.5kg ạ về với số cân ban đầu lúc chưa bị lên kí T.T Ko nhiều như các mẹ khác nhưng em thấy như vậy là tuyệt vời rồi. Vì lúc trc em uống các thể loại cà phê/trà giảm cân mà chả có t.dụng j cơ.
    Cơ bản thì em chỉ có uống nhiều nc thôi (>3L mỗi ngày), ăn thì có ít hơn thật. Nhưng em cố ăn, ko nhịn, để đừng tạo sự chênh lệch quá lớn vì khi ko uống thuốc mình ăn lại đc thì lên kí càng nhanh. Ngoài ra em ko ăn sau 7h tối, có phá lệ chút nhưng max là 8h Nói thật vs các mẹ chứ dù uống thuốc nhưng cũng có lúc mình bị thèm ăn đấy ^^ nhưng ko sao đâu, vì chỉ thèm 1 chút và chỉ có vài ngày như thế thôi, còn hầu hết là mình cảm thấy no hết.
    Giảm đc là cái bụng e nó nhỏ hẳn luôn ý ạ mừng thật.
    Em định uống xong đợt này (lọ 40v) thì uống tiếp đợt 2. Các mẹ cho em hỏi bh thì mình uống tiếp đc ạ ? để ko bị nhờn thuốc là khổ lắm T.T
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị kienxinh fb của chị là j vậy... Có chị nào biết ở hcm ai bán thuốc lishou uy tín k ạ... E muốn mua mà sợ hàng giả
    em mua trên instagram, dù shop nhiều like và feedback cơ mà ban đầu cũng sợ sợ thiệt, biết đâu hàng giả nhưng mà ko, uống thuốc có đầy đủ biểu hiện và giảm đc cân ạ em có review luôn ý ạ. Shop đó có ng ship trong HCM luôn. Nếu chưa tìm đc thì c nói e đưa tên shop cho để nghiên cứu ạ ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em hóng với, Em cũng muốn giảm cân.mùa hè này béo mặc quần áo khổ thật đấy...huhu..Ai dùng thuốc này rồi cho e xin ít kinh nghiệm với...Hoặc ai dùng mà ngưng lại vẫn còn thuốc thì PM cho e với nhé. e muốn uống thử 10v-15v đầu xem ntn đã ạ. Em cảm ơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị kienxinh ơi, em muốn mua LS màu xanh thì ntn ạ?
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị kiênxinh cho e hỏi,e uống lishou buổi sáng, buổi tối em ăn mơ khô, kết hợp như thế có ảnh hưởng gì không ak
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em uống kết hợp ngày hôm nay là 3ngày roi,thấy khát nước và mệt, buổi sáng hay bị đi ngoài.mà vẫn chua thấy giảm tí nào
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã thanh lý hết rùi nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

b ơi.b mua 1 lọ giá bn vậy?sao mình thấy trên thị trường đủ loại giá lun ý
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bạn nào mua của chị Trang Linh ko , thấy bán hộp Lishou xanh giá 700k , ko biết có nên mua ko T,T
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đắt quá b ak.giá hộp giấy chỉ 400k đến 500k,còn hộp sắt dạng vỉ khoảng hơn 500k tí thôi,mà hàng chuẩn các mẹ a
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn làm ơn cho mình địa chỉ chỗ mua ở HN đc ko , tại mình nghe lishou có cả hàng nhái nên muốn tìm địa chỉ uy tín
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HongAlex Xem bài viết
    Bạn làm ơn cho mình địa chỉ chỗ mua ở HN đc ko , tại mình nghe lishou có cả hàng nhái nên muốn tìm địa chỉ uy tín
    M ở tbình, m mua của chị fb là linh nguyen.dai hoc y tbinh ấy,c ấy có hướng dẫn phân biệt hàng thật hàng giả đấy, m ko mua ở hnội nên ko biết, ở hnội b thử hỏi chj kienxinh xem
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thèm dc mặc quần áo đẹp chứ ko phải thèm ăn món gì😊 vì vậy phải quyêt tâm giảm cân thôi. Mẹ nào giống mình thì lập hội đi nhé. Ngày đầu tiên của sự quyết tâm đấy là đã ra Mai hắc đế mua một lọ LS với giá 590k
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở hà nội bạ ra hiệu thuốc ở mai hắc đế nhé, mình vừa mua ở đấy loại màu xanh, 45 viên giá 590k
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình uống lishou và ăn mơ khô đc 4ngày rồi,hnay cân thử đã giảm 1kg, nhug người vẫn hơi mệt và khát nước.ko biết uống hết 1hộp 40vien giảm dc bn kg nua.minh mua có 400k 1hộp thôi các mẹ ak.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhchi1611 Xem bài viết
    Mình uống lishou và ăn mơ khô đc 4ngày rồi,hnay cân thử đã giảm 1kg, nhug người vẫn hơi mệt và khát nước.ko biết uống hết 1hộp 40vien giảm dc bn kg nua.minh mua có 400k 1hộp thôi các mẹ ak.
    Mơ khô cũng là để giảm cân à bạn?
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mấy tuần trước em uống đc đến viên thứ 7 thì thua luôn ko chịu đc. Miệng ko mở được mà ăn luôn ạ. Uống xong một lúc là ói. Mà em lại bị tiền đình, ko ngủ đc lại đau đầu chóng mặt thêm nữa. Nhưng cũng giảm đc 2kg các chị ạ. May mà từ lúc nghỉ uống, ăn lại nhưng ko bị tăng cân lên. Em vẫn muốn giảm nữa mà ko biết có nên uống lại ko.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của meongugat196
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị kienxinh ơi cho em hỏi cái này vs ạ. Em uống sắp hết hộp 40v rồi, em muốn uống thêm 1 hộp nữa thì mình uống liên tiếp luôn đc ko ạ ? Có cần nghỉ mấy tuần hay thế nào ko chị?Tại em uống lâu rồi nên ko mệt nữa.
    Mong chị rep sớm ạ, chứ em sợ nhờn thuốc thì chắc ko bh giảm đc cân mất 😭
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meongugat196 Xem bài viết
    Mấy tuần trước em uống đc đến viên thứ 7 thì thua luôn ko chịu đc. Miệng ko mở được mà ăn luôn ạ. Uống xong một lúc là ói. Mà em lại bị tiền đình, ko ngủ đc lại đau đầu chóng mặt thêm nữa. Nhưng cũng giảm đc 2kg các chị ạ. May mà từ lúc nghỉ uống, ăn lại nhưng ko bị tăng cân lên. Em vẫn muốn giảm nữa mà ko biết có nên uống lại ko.

Chị ơi chị mua Lishou hồng uống thử xem, giảm chậm hơn lishou xanh nhưng hạn chế tối đa tác dụng phụ.