TIN TÀI TRỢ.

Angel Plus có dùng được cho trẻ em đang bị táo bón không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 921 Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Con mình thuộc dạng không biếng ăn lắm nhưng lại vô cùng bị táo bón từ rất lâu rồi. Từ khi ăn dặm cơ. Mình đang định dùng cho con dòng Angel Plus liệu pháp lợi khuẩn vi dưỡng nhưng tham khảo thấy trị biếng ăn. Mình đang phân vân là có nên sử dụng cho con đang bị táo bón không? Mẹ nào dùng Angel Plus cho con bị táo bón chia sẻ kinh nghiệm cho mình với nhé! Cảm ơn các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hóng hót cho các mẹ đấy a
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con mình dùng rồi, dùng đến 7 ngày mới thấy con cải thiện táo bón đó mẹ nó à
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Con nhà mình đang bị táo bón, không biết dùng loại này có đỡ không các mẹ. Mẹ nào đã dùng roài cho e xin ít thông tin với nha.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi dùng Angel Plus cho con đi em thấy có Bổ sung vi khuẩn có ích, ức chế vi khuẩn có hại , giúp lập lại cân bằng hệ vi sinh đường ruột. Em nghĩ là con chị dùng sẽ không bị táo bón nữa đâu.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bé nhà em được 21 tháng, nhưng cân nặng có 10kg và chiều cao được 85cm, mỗi bữa đến giờ ăn là 2 mẹ con lại như tra tấn, bé chả chịu ăn, lại hay bị đi ngoài phân sống nữa, như vậy có phải bé bị rối loạn tiêu hóa , và em có thể cho con uống loại này được ko các mẹ, giúp em với ạ??
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gái nhà mình 2 tuổi rồi mẹ nó ah. Hôm nay mẹ cháu cũng tìm mua được 1 hộp Angel Plus này rùi, chiều về là cho gái uống luôn...
    hy vọng sẽ thấy kết quả sớm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Con mình dùng đến tận 9 hộp mới có kết quả các mẹ à. Nhưng giờ mình không dùng nữa vì con mình không thấy táo bón quay trở lại. Mẹ nó thử dùng xem
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<>Angel Plus là liệu pháp lợi khuẩn vi dưỡng giúp bé có hệ tiêu hóa khỏe mạnh, hấp thu dưỡng chất tốt và từ đó chủ động ăn ngon miệng hơn khác với các sản phẩm khác kích thích trẻ ăn ngon một cách thụ động, sau khi dừng sẽ hết cảm giác thèm ăn. Ngoài ra Angel Plus còn tăng sức đề kháng và điều hòa rối nhiễu tinh thần, cân bằng hệ tiêu hóa, bổ sung vi dưỡng của bé nữa các mẹ cứ dùng rồi sẽ thấy hiệu quả thực sự mang lại em thì rất hài lòng
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em tin chắc rằng mom nó dùng cho bé sẽ thấy hài lòng vì em đang dùng cho bé, trộm vía con không còn kêu gào mỗi khi đi nữa mà tình hình ăn ngoan hẳn lên và còn chủ động đòi mẹ cho ăn nữa chứ, trước giờ có đòi ăn đâu toàn mẹ bắt ăn thôi
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Người lớn có thể dùng được Angel Plus không các mẹ nhỉ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<>Dùng sản phẩm cho con thấy con tiêu hoá tốt hẳn lên chứ con mình trước cũng hay ngồi cả 30p mà không được, giờ thì ổn rồi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<>Mà các mẹ ơi cho trẻ tăng cân có dùng Angel Plus này được không nhỉ? Chắc con bị rối loạn tiêu hóa vẫn dùng được nhỉ? em hơi lăn tăn tí
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ nào dùng mà chưa đạt hiệu quả ngay thì mẹ nó dùng cho con thêm, thường bé nào chậm lắm thì cũng chỉ 2 tháng thui, còn con đã ăn ngon, sức đề kháng tốt thì mẹ nó dùng khoảng 1 tháng dừng là ok rùi nè
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình hay mua sẵn cả 4-5 hộp phòng khi hết mà mẹ bận không đi mua được cho con nè vì nhà ở ngoại thành nhiều khi không tiện đi mua đồ...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vậy là mừng rồi, chứng tỏ là Angel Plus này đã có tác dụng tích cực với bé rùi. Nhưng cái này có phải giới hạn dùng mỗi đợt bao lâu không nhỉ mẹ nó? 2 đứa nhà mình hôm trước mới dùng được vài hôm lại có hiện tượng RLTH nên mẹ sợ lại cho ngưng. Bữa nay lại uống tiếp rồi đây...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiu hiu cái này phải dùng kiên trì. hy vọng hết 2 hộp có tác dụng ngay nhỉ. Cũng nóng ruột ghê ko biết thế nào, tuy nhiên thời gian gần đây từ lúc dùng Angel Plus trộm vía cu cậu ăn tốt hơn trước nên mẹ an ủi phần nào, hihi...
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhỏ làm cùng mình có đứa con 2 tuổi bằng con mình nè, thấy mình than vãn chuyện con ăn được mà mẹ suốt ngày khổ vì vấn đề đi ngoài của con, nó nói chuyện cũng cho con dùng Angel Plus được hơn 2 tháng rùi, trộm vía con bé lên được 6 lạng rùi, đặc biệt là bây giờ bé đến bữa cơm là rất hào hứng tự bê bát cơm xúc ngon lành, thi thoảng mới cần mẹ giúp thôi, còn vấn đề output thì rất "đẹp" luôn. Nghe mà ham...
    Con bé nhà mình mấy bữa nay cũng đang có hiện tượng muốn viêm họng rùi ăn uống hơi tí là nôn ra phí công mẹ xúc quá cơ. Mai đi làm phải đi mua ngay 1 hộp về cho con dùng xem sao mới được
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vẫn cho con uống tiếp đó. Nhà mình thì chỉ là vấn đề tiêu hóa thui chứ trộm vía nết ăn của 2 chị em thì ok lắm...
    Thi thoảng vẫn trêu ông xã "người ta nuôi con chỉ lo con không ăn được, con mình thì chỉ lo không đi ... được thôi"
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi em hỏi một xíu, là cái này dùng mỗi đợt là bao lâu hay cứ dùng liên tục bao lâu cũng được ạ?