TIN TÀI TRỢ.

Em đã thoát khỏi cơn ác mộng nám như thế nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.76K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 499 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Em cũng đang khốn đốn vì nám đây, mới 25 tuổi mà như người có mấy con rồi ấy, hức.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 159 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miendatdoquetoi Xem bài viết
    Không biết mình mới sinh con thì có dùng được không nhỉ? Mặt mình cũng xuất hiện nám rồi, mấy hôm nay đắp thử bột yến mạch mà chưa thấy kết quả.
    Mẹ miendatdoquetoi ơi, đang cho con bú vẫn dùng được ấy. Mình đang dùng nè, êm lắm. Vết nám của mình mờ đi nhiều, da cũng được dưỡng ẩm nên căng mịn hơn .
    • 462 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin phép chủ thớt tớ share về wall facebook của tớ nhé. Bạn tớ cũng nhiều người đang khốn khổ vì nám lắm, hi vọng là kịp để năm nay có “mặt hoa da phấn” đón xuân, hihi
    • 310 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình chưa bị nám nhưng sắp sinh đứa thứ hai rồi, ko biết còn giữ được da dẻ ngon lành ko, phải thủ sẵn bí quyết đối phó với nám da thôi. Bà chị gái mình năm nay mới 40 mà mặt nám tè le hết, chả biết chữa kiểu gì bây giờ. Hic hic.
    • 3,034 Bài viết

• 800 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhanHuynhDieu Xem bài viết
    Mình chưa bị nám nhưng sắp sinh đứa thứ hai rồi, ko biết còn giữ được da dẻ ngon lành ko, phải thủ sẵn bí quyết đối phó với nám da thôi. Bà chị gái mình năm nay mới 40 mà mặt nám tè le hết, chả biết chữa kiểu gì bây giờ. Hic hic.
    em nói chị đi tới showroom hoa anh đào để được tư vấn cho hết nám để còn ăn tết vui vẻ nữa chứ
    • 48 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

sao không thấy nói đến viên uống trị nám sakura nhỉ? mình nghĩ nếu mà bị nám do nội tiết tố kiểu như mấy bà mẹ sinh con bầu bì có thay đổi về bên trong cơ thể thì cần phải trị nám từ bên trong mới hiệu quả được đấy cả nhà ạ
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2