TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ trải nghiệm sau khi dùng Kem Tắm Trắng Bùn Khoáng Thiên Nhiên Và Tinh Chất Sen Trắng Sakura Dead Sea Mineral Mud Whitening Mask Cream

• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.5K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 90 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Hi các mẹ!
    Hôm nay mình viết bài chia sẻ này những cũng mang tính chất như một lời tâm sự của mình. Nếu mẹ nào sinh ra sở hữu làn da ngăm đen và không mấy mịn màng chắc sẽ cảm thông với tâm sự của mình. Nhìn làn da trắng mịn và vẻ tự tin bây giờ của mình chẳng mấy ai nghĩ rằng mới chỉ không đầy 1 năm trước đây thôi, mình đang là một người phụ nữ tự ti, kém đẹp bởi làn da đen xạm và xù xì. Một người phụ nữ với làn xa xấu, chắc các mẹ cũng hiểu cảm giác nó tồi tệ thế nào, mình phải dằn vặt và đau khổ nhiều lắm. Cho đến một hôm, tình cờ dạo 1 vòng trên mạng, mình ghé vào 1 website là hoaanhdao.vn, trên đó có bán sản phẩm Kem tắm trắng Bùn khoáng thiên nhiên và tinh chất sen trắng Sakura Dead Sea Mineral Mud Whitening Mask Cream. Thực ra lúc đầu mình cũng không tin đâu nhưng như tuyệt vọng không còn gì để mất nên mình thử đại. Vậy mà phép màu đã đến với mình, như Trời thương mình á các mẹ ạ. Mình mua kem tắm trắng này qua web đó luôn, về sử dụng, mới sau 2,3 lần là mình thấy có dấu hiệu khả quan rồi. Kết quả không nhanh như mấy loại kem tắm trắng khác nhưng cứ từ từ có kết quả mình lại an tâm hơn. Da mình cứ trắng dần lên, mà trắng hồng á, không trắng bạch nên mình thấy thích lắm. Mỗi lần tắm xong mình thấy da mát, mịn, ẩm mà săn chắc lắm. Mình cứ tiếp tục kiên trì với sản phẩm này, và quả không phụ sự mong đợi của mình, sau 2 tháng da mình trắng mịn, khỏe, ai gặp cũng trầm trồ khen. Mấy đứa bạn cũng dùng theo vì thấy trắng đẹp, da khỏe mà lại không bị vàng lông, giá cũng phải chăng, mình chỉ mất 185k cho 1 lần tắm trắng thôi. Thực sự với mình nó như một phép màu thay đổi cả cuộc đời mình. Mình có thể tự tin diện những bộ cánh ưa thích, có thể đi dự tiệc cùng anh xã mà không cảm thấy tự ti với bản thân, và quả thực mình cảm thấy hạnh phúc hơn rất nhiều các mẹ ạ.
    Các mẹ nào muốn tìm hiểu thêm thì sản phẩm mình dùng là hình ở dưới nhé:

chia_se_trai_nghiem_sau_khi_dung_kem_tam_trang_s
    Chúc các mẹ luôn xinh đẹp và tự tin!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Gói tắm bùn phù hợp cho da nhạy cảm không ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 95 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tắm trắng thì da nào cũng xài được hết mà đúng k các mẹ?
    • 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

kem tắm trắng này chủ yếu thành phần từ tự nhiên mà mọi người, không gây kích ứng hay kén loại da đâu. da mình nhạy cảm xài còn được nữa ý