TIN TÀI TRỢ.

Chi sẻ bí quyết làm đẹp - kem dưỡng trắng da trị nám Sakura ngày và đêm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.59K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 65 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Hé-lu cả nhà,
    Không biết trong nhà mình có ai bị nám và đang đau đầu vì không biết phải làm gì để loại bỏ những vệt đen đáng ghét không nhỉ? Tin vui cho các mẹ nhà mình đây.
    Chuyện là vầy, mẹ em năm nay cũng ngoài 45 rồi, lúc trước da mẹ trắng và mịn lắm. Nhìn vào ai cũng thích, nhưng 2 năm nay, chắc là do đến tuổi, da bắt đầu lão hóa, những vết nám cũng bắt đầu xuất hiện. Ban đầu chỉ nám nhẹ hai bên gò má, nhưng càng về sau các vết nám càng lan rộng và sậm hơn nhìn rõ hẳn. Ui trời ơi, mẹ em vốn dĩ rất tự hào về làn da "đẹp tự nhiên" của mình nhưng từ ngày bị thế mẹ em tích cực nghiên cứu về mỹ phẩm trị nám lắm lun. Xài cũng nhiều mà cũng không hết làm mẹ buồn ghê gớm.
    Mới đây, nghe chị trong công ty giới thiệu KEM DƯỠNG TRẮNG DA TRỊ NÁM SAKURA SPOT CARE & WHITENING chị đang xài rất hiệu quả nên mình cũng mua về cho mẹ dùng thử coi sao ( mặc dù chị ấy nám ít hơn mẹ )
    Mình mua cho mẹ cả bộ gồm kem trị nám Sakura ban ngày và ban đêm luôn. Mẹ mình bây giờ không những hết nám mà da còn trắng trẻo, mịn màng hơn trước nữa cơ. Cứ như là có phép màu vậy đấy!
    Chân dung của KEM DƯỠNG TRẮNG DA TRỊ NÁM SAKURA SPOT CARE & WHITENING ban đêm:
    2015a241ac93-3934-41e8-8e86-ff522f6116ab
    KEM DƯỠNG TRẮNG DA TRỊ NÁM SAKURA SPOT CARE & WHITENING ban ngày:
    2015b6fbad28-0aa2-4302-95d8-978c516ddc86
    Hai tuần đầu sử dụng, có thể sẽ thấy xuất hiện một số dấu hiệu như da bị bong tróc, có cảm giác ran rát tại vùng da bị nám... đừng quá lo lắng các mẹ nhé, đó là dấu hiệu bình thường của quá trình loại bỏ các đốm nâu và tái tạo da mới mà thôi. Nên tiếp tục sử dụng để cho hiệu quả tối ưu.
    Không những thế, kem trị nám ban ngày còn có chỉ số SPF 50 PA+++ chống năng bảo vệ da ngăn ngừa sự hình thành nám trong tương lai. Cứ mỗi lần ra đường là mẹ mình lại bôi kem vừa trang điểm vừa chống nắng, tiện lợi vô cùng.
    Bây giờ hai mẹ con ra ngoài đường ai cũng gọi là "hai chị em" mình nghe mà phát bùn Không biết do mẹ quá trẻ hay là mình già. Chắc qua Tết này mình cũng phải rước một em Sakura về để dưỡng da cho đẹp ra quá. Có mẹ nào biết sản phẩm dưỡng da của Sakura thích hợp cho tuổi 22 không chỉ giùm em luôn nhé.
    À nếu mẹ nào có nhu cầu muốn mua KEM DƯỠNG TRẮNG DA TRỊ NÁM SAKURA SPOT CARE & WHITENING ngày và đêm thì có thể lên website: hoaanhdao.vn để mua hàng hoặc gọi qua hotline: 1800 7118 nhé.
    Chúc các mẹ nhà mình ngày càng xinh đẹp ạ <3

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn mua 2 loại này hết bao nhiêu vậy?
    • 48 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Da nhạy cảm xài loịa trị nám này không biết có được không các mẹ?
    • 65 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

1 trệu 8 nha bạn. Ban đầu thấy hơi đắc 1 tí nhưng xài rồi thì không còn thấy tiếc tiền đâu nhé
    • 65 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Khi mua hàng mình co nge chị bán hàng tư vấn là xài được cho mọi loại da đấy bạn. Nhưng nếu mún rõ hơn, bạn có thể hỏi trực tiếp chuyên viên tư vấn để an tâm hơn nhé
    • 3,034 Bài viết

• 800 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongthao293 Xem bài viết
    Da nhạy cảm xài loịa trị nám này không biết có được không các mẹ?
    sản phẩm này dùng được cho da nhạy cảm đó em
    • 80 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Nghe bạn nói vậy thấy thích quá, Tết này mua kem trị nám sakura về làm quà tặng mẹ :3. Nhưng mà chỉ đủ tiền mua kem trị nám ban đêm hoặc ban ngày thôi. Theo mọi người thì em nên mua loại nào?