TIN TÀI TRỢ.

Phanh phui sự thật về Bộ Tắm Trắng Sữa Non Dành Riêng Cho Spa Bright Doctors

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.56K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 50 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megiabao1998 Xem bài viết
    1 tuần thì tắm mấy lần như vậy mấy chị?
    Thông thương 1-2 lần/tuần, dùng tắm xong có thể kết hợp với kem dưỡng da để da đc chăm sóc kỹ hơn và nhanh trắng hơn nhé chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi methuyvi85 Xem bài viết
    Thông thương 1-2 lần/tuần, dùng tắm xong có thể kết hợp với kem dưỡng da để da đc chăm sóc kỹ hơn và nhanh trắng hơn nhé chị
    Chị kết hợp với loại kem dưỡng nào vậy chị?
    • 70 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Da em nhạy cảm lắm, đụng tí là đỏ, hở tí là rát. Em thấy mấy chị làm đẹp mà mê lắm, ước gì được tốn tiền mua mỹ phẩm
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyennguyen85 Xem bài viết
    Da em nhạy cảm lắm, đụng tí là đỏ, hở tí là rát. Em thấy mấy chị làm đẹp mà mê lắm, ước gì được tốn tiền mua mỹ phẩm
    Thành phần của bộ tắm trắng sữa non cô đặc Bright Doctors cho spa đó là: Bột ngọc trai, Bùn khoáng, Sữa non, Tảo spirulina, Tinh chất collagen, Tinh chất nhau thai cừu, Chiết xuất dầu oliu rong biển, Vitamin C, Vitamin E, Tinh chất một số loại hạt và trái cây tác dụng dưỡng da nên k gây kích ứng da nhé, dùng cho da nhạy cảm luôn nhé chị
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 70 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyha28 Xem bài viết
    Thành phần của bộ tắm trắng sữa non cô đặc Bright Doctors cho spa đó là: Bột ngọc trai, Bùn khoáng, Sữa non, Tảo spirulina, Tinh chất collagen, Tinh chất nhau thai cừu, Chiết xuất dầu oliu rong biển, Vitamin C, Vitamin E, Tinh chất một số loại hạt và trái cây tác dụng dưỡng da nên k gây kích ứng da nhé, dùng cho da nhạy cảm luôn nhé chị
    Vậy kỳ này em có cơ hội tiêu tiền làm đẹp rồi, cảm ơn chị
    • 65 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng rùi cho em biết thành phần của cái bộ tắm trắng sữa non Bright Doctors này với, có tốt thật không? Thấy nhiều topic tung hứng sợ quá! Em dùng k sao mà em tính mua cho chị em dùng, da bả thuộc loại khó ưa mỹ phẩm rồi
    • 70 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trantuongvi90 Xem bài viết
    Mẹ nào dùng rùi cho em biết thành phần của cái bộ tắm trắng sữa non Bright Doctors này với, có tốt thật không? Thấy nhiều topic tung hứng sợ quá! Em dùng k sao mà em tính mua cho chị em dùng, da bả thuộc loại khó ưa mỹ phẩm rồi
    Đây nè chị , mấy người tư vấn cho em tận tình quá nên em mới dùng được sản phẩm này nè . Da em cũng thuộc loại dị ứng nhưng giờ thì cứ dùng thôi chị ạ
    • 80 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Đây nè chị , mấy người tư vấn cho em tận tình quá nên em mới dùng được sản phẩm này nè . Da em cũng thuộc loại dị ứng nhưng giờ thì cứ dùng thôi chị ạ
    Người người làm đẹp nhà nhà đều làm đẹp, năm nay đón Tết linh đình quà mọi người nhỉ?
    • 44 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

gời thì huyennguyen tha hồ tốn tiền tám trắng rồi kìa , tắm cho da đẹp nhé, vì thành phần k có sắc tố gây hại cho da nên yên tâm dùng rồi
    • 14 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bộ sữa non tắm trắng SPA này em muốn mua thì mua ở đâu ah? tính mua vài bộ tặng cho vợ thấy vợ mệt mỏi với mình nên làm j đó cho vợ vui. . Chị em thấy vậy đc k?
    • 44 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quochung888 Xem bài viết
    Bộ sữa non tắm trắng SPA này em muốn mua thì mua ở đâu ah? tính mua vài bộ tặng cho vợ thấy vợ mệt mỏi với mình nên làm j đó cho vợ vui. . Chị em thấy vậy đc k?
    anh có thể mua ở website phân phôi độc quyền Bright Doctors www.brightdoctors.vn nè.
    Dòng sản phẩm tắm trắng k gây hại da phù hợp cho mọi lại da đó, chúc anh chị hạnh phúc nhé, ngưỡng mộ quá
    • 56 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi megiabao1998 Xem bài viết
    1 tuần thì tắm mấy lần như vậy mấy chị?
    1 tuần tắm một lần thôi bạn ơi, mình tắm khoảng 3 lần mối thấy da trắng lên đó
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2