TIN TÀI TRỢ.

Nỏi nhỏ mấy mẹ kem trị nám Bright Doctors mua ở đâu nè :)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.65K Lượt đọc
  • 32 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 50 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Lúc trước em bị nám ghê lắm, tại em làm tiếp thị thường xuyên đi ngoài nắng, phải tiếp xúc bao nhiêu là khói bụi nữa chứ, nên làn da em nám đậm đặc luôn. . Em tìm mọi cách chống lại nám này mới đc vì tiếp thị khuôn mặt phải đẹp mới đc phải k các chị .

Em thấy mẫu quảng cáo trên facebook về kem trị nám Bright Doctors, cái này là thương hiệu Mỹ nhưng giá thì Việt Nam luôn, em quyết định đầu tư vào nó kết quả bất ngờ, chỉ sau 3 tuần, nám giảm hẳn, da trắng sáng lên rõ luôn. Đã quá tuyệt vời và mừng vì mình đầu tư đúng chỗ, đúng sản phẩm .

Đây là nơi mà em mua nè : http://brightdoctors.vn/cham-soc-da-...-b1008916.html

Chị nào chưa biết có thể mua ở đó nhé. Không phải em pr cho sản phẩm mà muốn chia sẻ với các chị về sản phẩm trị nám tốt mà em đã tìm được nhé, còn có nhiều sản phẩm khác nữa trị nám nhưng e tin tưởng tuyệt đối Bright Doctors thôi. hihi...

Địa chỉ đây:
    Công ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Mai Hân
    TRỤ SỞ CHÍNH

Địa chỉ: 17 Quang Trung, Phường Hiệp Phú, Quận 9, HCM
    Điện thoại: (08) 62.748.567 – 0909.812.627
    VĂN PHÒNG GIAO DỊCH
    Địa chỉ: 195/14 D1, P.25, Q. Bình Thạnh, TP HCM, Việt Nam
    Điện thoại: (08) 66.599.757 – 0909. 812. 627
    Email: info@brightdoctors.vn
    CHI NHÁNH HÀ NỘI
    Địa chỉ: số 40 Thông Phong, Tôn Đức Thắng, Q. Đống Đa, Hà Nội

Giá của nó hình như là 680k nhé, đừng ham rẻ mua hàng nhái thì khổ nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 80 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Để mua được hàng chính hãng, tránh phải hàng giả hàng nhái chị hãy đến ngay những trung tâm chuyên cung cấp hàng mỹ phẩm uy tín của Bright Doctors.
    Địa chỉ : Công ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Mai Hân
    TRỤ SỞ CHÍNH
    • 865 Bài viết

• 186 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongvyxinh Xem bài viết
    Để mua được hàng chính hãng, tránh phải hàng giả hàng nhái chị hãy đến ngay những trung tâm chuyên cung cấp hàng mỹ phẩm uy tín của Bright Doctors.
    Địa chỉ : Công ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Mai Hân
    TRỤ SỞ CHÍNH
    Không biết ngoài điểm này có có shop nào uy tín bán hàng Bright doctors không mấy chị? em ở Tân Phú.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hiệu quả có được chỉ trong 3 tuần dùng thử sao? Tôi không tin cho lắm vì tôi cũng dùng rất nhiều sản phẩm trị nám rồi mà nó không có kết quả tốt.
    • 75 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaituphi85 Xem bài viết
    Hiệu quả có được chỉ trong 3 tuần dùng thử sao? Tôi không tin cho lắm vì tôi cũng dùng rất nhiều sản phẩm trị nám rồi mà nó không có kết quả tốt.
    Không có kết quả tốt vậy chuyển sang loại khác đi bạn. Thử dùng Bright Doctors xem mới biết hiệu quả thế nào. Da của mình cũng thuộc dạng khó thích ứng, vậy mà dùng Bright Doctors rất hợp, không bị dị ứng, hiệu quả lắm đó.
    • 130 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thật thế hả? Công hiệu tuyệt đến thế à. Da của tôi gần đây cũng xuất hiện những vết nám da điều này làm tôi vô cùng chán ghét. NGhe nói sản phẩm trị nám này của Bright Doctors rất tốt, nhưng tôi sợ mua pahir hàng nhái...chị em nào mách cho tôi vào ý ạ. Tôi cám ơn.
    • 130 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaituphi85 Xem bài viết
    tôi cũng đã nghe nói nhiều nhưng cũng không dám dùng thử...và rồi càng ngày vết nám lan càng sâu rộng ra, cuối cùng tôi đã quyết định sử dụng kem trị nám của Bright Doctors. Kết quả có được khiến tôi vô cùng kinh ngạc, giờ đây làn da của tôi đã bớt vết nám đi. Bạn cũng hãy dùng thử để cảm nhận nhé.
    • 88 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

thời gian trước chị bị nám da nhiều lắm, sau khi được bạn bè giới thiệu kem trị nám da của Bright Doctors, chị đã dùng theo hướng dẫn đã ghi cũng như được sự tư vấn của các mẹ, giờ đây làn da chị không còn bất kỳ vết nám nào hết. Chị rất vui.
    • 121 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

có thật chất lượng nó tốt đến vậy? Tôi không tin cho lắm, sản phẩm nào cũng quảng cáo giống nhau về công dụng và hiệu quả sau khi sử dụng...mà đến khi sử dụng thì có thấy gì đâu?
    • 100 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

hiệu quả chỉ trong 3 tuần thôi à..thật không hả chị...em k tin cho lắm. em dùng nhiều loaị mỹ phẩm trị nám khác nhau rồi mà có thấy hiệu quả đâu. sản phẩm này chắc cũng vậy thôi.
    • 59 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Địa chỉ thì chắc chắn rồi, còn chất lượng liệu có đảm bảo được hết nám triệt để trong thời gian ngắn?. Quảng cáo sản phẩm thì rậm rộ thế mà liệu khi dùng thì hiệu quả ra sao? Thật sự là em k tin tưởng vào sản phẩm này là mấy.
    • 118 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

hiện nay thì ai ai cũng chú trọng đến hàng ngoại đặc biệt có xuất xứ từ Mỹ. Theo tôi, sản phẩm tốt là phải đi kèm với chất lượng nữa. Liệu kem trị nám da có tốt như chị nói?
    • 81 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Với những chia sẻ của chị thì em sẽ suy nghĩ có nên dùng sản phẩm trị nám cuả Bright Doctors này không..vì hiện giờ em đang bị nám ở hai gò má, điều này cũng khiến em khá là tự ti vào bản thân.
    • 78 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyenmai_1978 Xem bài viết
    Với những chia sẻ của chị thì em sẽ suy nghĩ có nên dùng sản phẩm trị nám cuả Bright Doctors này không..vì hiện giờ em đang bị nám ở hai gò má, điều này cũng khiến em khá là tự ti vào bản thân.
    Mẹ em đã dùng sản phẩm trị nám này rồi chị ạ...kết quả đạt được rất cao, trả lại cho mẹ em một làn da không k vết nám, sáng rạng ngời.
    • 73 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lananhxinhdep1985 Xem bài viết
    Địa chỉ thì chắc chắn rồi, còn chất lượng liệu có đảm bảo được hết nám triệt để trong thời gian ngắn?. Quảng cáo sản phẩm thì rậm rộ thế mà liệu khi dùng thì hiệu quả ra sao? Thật sự là em k tin tưởng vào sản phẩm này là mấy.
    nếu k tin vào sản phẩm thì bạn quyết để gương mặt bị nám vâỵ à? nên dùng thử mới biết đó là giải pháp tốt hay k.
    • 92 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocle_1956 Xem bài viết
    hiện nay thì ai ai cũng chú trọng đến hàng ngoại đặc biệt có xuất xứ từ Mỹ. Theo tôi, sản phẩm tốt là phải đi kèm với chất lượng nữa. Liệu kem trị nám da có tốt như chị nói?
    Chất lượng mới là quan trọng chớ giá thành với tôi không thành vấn đề..để làm đẹp thì bao nhiêu tôi cũng thử.
    • 78 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Sản phẩm có cơ sở bán uy tín như vậy thì em chỉ mỗi việc dắt xe chạy đến đúng địa chỉ trên để mua kem trị nám thôi.
    • 73 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vananh19803 Xem bài viết
    Sản phẩm có cơ sở bán uy tín như vậy thì em chỉ mỗi việc dắt xe chạy đến đúng địa chỉ trên để mua kem trị nám thôi.
    Em thường mua online k à tại www.brightdoctors.vn đó chị nào mua thì đặt trên này họ giao tới nơi cho khỏe
    • 82 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Em ở rất xa những điểm bán sản phẩm trị nám đó thì cách nào giúp em mua hàng nhanh mà k phải hàng nhái k ạ. Em rất sợ phải mua hàng qua mạng.
    • 76 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

hiện nay, hàng nhái tràn lan, liệu các cơ sở trên vì muốn có lợi nhuận cao mà bán hàng giả...thì thật là khó khăn cho người mua hàng ạ. Em phải làm sao?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2