Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Dưỡng ẩm - Bí quyết cho làn da mềm mại mịn màng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.66K Lượt đọc
  • 44 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,770 Bài viết

• 2,873 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MEBONSURI Xem bài viết
    Tắm hằng ngày cũng là lúc chúng ta thư giãn sau một ngày làm việc mệt nhọc.
    Ui, thích thật, làn da mềm mại thì ai mà hổng thích nhể.
    ngoài bắc mình có những đợt rét đậm rét hại nhưng mình vẫn tắm hàng ngày đấy, khi tắm với sữa tắm Dove mới thấy cảm giác thật là thích, nhiều khi đi ngủ thấy mùi thơm vẫn thoang thoảng đâu đây

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,501 Bài viết

• 4,057 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lúc mới sử dụng sữa tắm Dove mình hơi ngạc nhiên vì có cảm giác da vẫn còn dính sữa, tắm hoài không sạch. Sau mới biết đó là tinh chất dưỡng ẩm của Dove lưu lại trên da giúp da mịn màng hơn.
    Ex2hp7

Mong con yêu luôn khỏe mạnh nhé. yêu con thật nhiều
    FZOJp7
    NB:22.12 : Kem 3.0 kg
    • Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 1,417 Bài viết

• 452 Được cảm ơn

Cảm ơn DOVE vì bài viết rất hay.

Uống nhiều nước rất tốt cho da. Mình thấy những chị có làn da đẹp rất chăm chỉ uống nước. Mình thì hơi bị lười, lại hay quên nữa. Nên chỉ còn biết cách dùng sản phẩm chăm sóc da có chất lượng tốt để dưỡng ẩm mà thôi.
    Yêu con nhất trên đời
    • 1,193 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình còn thiếu khoản là dùng tinh dầu dưỡng ẩm thôi, còn lại mấy bước khác đều có cả. Cảm ơn DƠVE đã gợi ý cho mình về cách dưỡng ẩm toàn vẹn.

Sữa tắm DOVE thì tuyệt vời rồi, từ dạo dùng DOVE xong mình chẳng thích dùng thứ nào khác nữa cả.
    Ba mẹ yêu Bi nhất
    • 761 Bài viết

• 906 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhuongquy Xem bài viết
    ngoài bắc mình có những đợt rét đậm rét hại nhưng mình vẫn tắm hàng ngày đấy, khi tắm với sữa tắm Dove mới thấy cảm giác thật là thích, nhiều khi đi ngủ thấy mùi thơm vẫn thoang thoảng đâu đây
    Mùi thơm của Dove đáng iu nhỉ? Không nồng nàn gay gắt, rất dịu nhưng thơm dai làm ngây ngất lòng người luôn. Mình thích mùi đấy lắm, cả xã nhà mình cũng thích.
    z74FqB6z74Fp7
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3