Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trở nên tuyệt vòi hơn nhờ PHYSIOGEL

• 0 Lượt chia sẻ
  • 384 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,729 Bài viết

• 9,721 Được cảm ơn

Từ ngày sinh 2 bé, làn da của mình đã không còn mịn màng như xưa, một phần do thức khuya chăm con, một phần lu bu quá không có nhiều thời gian chăm sóc việc làm đẹp. Một lần cô bạn lại thăm và mách mình dùng Sữa Dưỡng ẩm PHYSIOGEL, cảm nhận của mình về sản phẩm đầu tiên là thật tuyệt vời, làn da của mình như căng hơn và tràn đầy sức sống. Mỗi ngày 2 lần mình dùng Sữa Dưỡng ẩm PHYSIOGEL cho việc cải hiện làn da, không mất nhiều thời gian các mẹ ạ.
    Quan trọng hơn nữa, PHYSIOGEL là sản phẩm của tập đoàn Stiefel, tập đoàn đã có mặt trên thị trường 165 năm chuyên về các dòng sản phẩm chăm sóc da toàn diện. Khi mình xài sản phẩm và ẵm bồng con, mình không sợ sản phẩm gây dị ứng cho bé. Đối với mình khi chọn sản phẩm chăm sóc da, mình đặt nhãn hàng uy tín và lâu năm lên hàng đầu
    Sản phẩm PHYSIOGEL Lotion là loại sữa dưỡng ẩm cung cấp lipid sinh lý với cấu trúc màng da (DMS) - tương tự như cấu trúc lipid tự nhiên của da, giúp tái tạo da mịn màng và tươi trẻ, sản phẩm có mùi nhẹ nhàng và thơm mát giúp các bạn trẻ và những bà mẹ như mình ngày càng quyến rũ hơn đó ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,739 Bài viết

• 703 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ui, học tập kinh nghiệm mình về cũng phải mua sữa dưỡng ẩm về dùng. hiện tại mÌnh mới chỉ dùng Physiogel cream thôi.

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 838 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng là bản năng của người mẹ, khi sử dụng mỹ phẩm cho mình vẫn còn cân nhắc và lo lắng cho sự an toàn của các con khi tiếp xúc với phần cơ thể của mẹ đang dùng sản phẩm dưỡng da.
    • 74 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Kể ra mẹ nó quan tâm đến sản phẩm Physiogel quá nhỉ, từ thành phần, nguồn gốc sản xuất nữa. Như thế thì an tâm khi sử dụng rồi. Chúc mẹ nó có làn da mịn màng hơn nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị khanh khuê ơi, chị kiểm tra hộp tin của c dùm e với, e có việc nhờ c ạ
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chúc mẹ nó có quà nhé