Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tại sao mình chọn PHYSIOGEL?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 462 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình phải đặt câu hỏi để các bạn sẽ có câu trả lời của mình trong bài này. Suốt từ mùa Đônglạnh, hanh khô, da nứt nẻ từ năm ngoái, mình rất đau khổ vì da xuống dốc, lão hoá rất nhanh, các vết nhăn xuất hiện rất nhiều ở cái tuổi 30 không còn trẻ nhưng cũng không phải là quá già đến mức có quá nhiều nếp nhăn như vậy. "Vị thuốc tiên" xuất hiện khi mình được bạn giới thiệu cho kem Physiogel. Mình liền tìm hiểu ngay và được biết PHYSIOGEL™ đột phá DMS (Derma Membrane Structure - cấu trúc màng da) giúp phục hồi làn da tươi trẻ, đặc biệt dành cho da khô và da nhạy cảm.
    Giống như những mảnh ghép hình, lớp lipid tự nhiên của da hình thành bởi những phiến cấu trúc theo từng lớp đan xen vào nhau, giúp duy trì độ ẩm cho da. Nhưng khi da bắt đầu đánh mất độ ẩm vì những tác nhân bên ngoài, lớp lipid tự nhiên bị phá vỡ, làm cho da bị khô và nhạy cảm.
    Giống như những mảnh ghép hình, lớp lipid tự nhiên của da hình thành bởi những phiến cấu trúc theo từng lớp đan xen vào nhau, giúp duy trì độ ẩm cho da. Nhưng khi da bắt đầu đánh mất độ ẩm vì những tác nhân bên ngoài, lớp lipid tự nhiên bị phá vỡ, làm cho da bị khô và nhạy cảm

Các loại dưỡng ẩm thông thường chỉ có tác dụng thay thế tạm thời độ ẩm của da mà không có chức năng phục hồi "hàng rào lipid" bị phá vỡ.1

Với công nghệ cấu trúc màng da (DMS) tiên tiến, PHYSIOGEL™ chứa ceramide và lipid sinh lý có cấu trúc mô phỏng lớp lipid tự nhiên của da.2

Nhờ đó, PHYSIOGEL™ có thể giúp phục hồi da bị khô, tái tạo độ ẩm cho lớp "hàng rào" thiết yếu này, đồng thời hỗ trợ tái tạo làn da, giúp da mịn màng và tươi trẻ.
    Mình đã tin dùng suốt mùa đông năm ngoái cho đến năm nay, da mình không còn xấu như trước nữa. Mình cảm ơn Physiogel thật lòng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,092 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hay vậy hả mẹ nó, mình cũng 30 đây, từ trước đến giờ chẳng chăm sóc gì cả, đến giờ thấy hối hận nên đang tìm hiểu để đại tu nhan sắc đây ah
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bome.ngankhanh Xem bài viết
    hay vậy hả mẹ nó, mình cũng 30 đây, từ trước đến giờ chẳng chăm sóc gì cả, đến giờ thấy hối hận nên đang tìm hiểu để đại tu nhan sắc đây ah
    vậy mẹ nó dùng PHYSIOGEL™ đi nhé, mẹ nó thử đi, nhan sắc sẽ cải thiện hơn đấy mẹ nó ah.
    • 3,047 Bài viết

• 801 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bibebu Xem bài viết
    vậy mẹ nó dùng PHYSIOGEL™ đi nhé, mẹ nó thử đi, nhan sắc sẽ cải thiện hơn đấy mẹ nó ah.
    Mình cũng sử dụng Physiogel thấy da đẹp và trắng hơn lúc trước, thích lắm lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoangthien08 Xem bài viết
    Mình cũng sử dụng Physiogel thấy da đẹp và trắng hơn lúc trước, thích lắm lắm
    Tại vì sản phẩm Kem PHYSIOGEL™ Cream là loại kem dưỡng ẩm cung cấp lipid sinh lý với cấu trúc màng da (DMS) - tương tự như cấu trúc lipid tự nhiên cùa da, giúp tái tạo vùng da bị khô, đặc biệt tốt cho các bạn da khô, chắc mẹ nó da cũng khô nên da khi được dưỡng ẩm sẽ tự nhiên trắng sáng lên thôi
    • 2,588 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Các lý do mà bạn chọn Physiogel thật giống mình, mà bạn tinh tế thật đó, mình mới chỉ cảm nhận được một số điểm chính bạn nêu thôi chứ để “liệt kê” thật chi tiết như bạn thì chưa đủ kỹ càng để cảm nhận giống bạn. Cảm ơn chia sẻ của bạn nha
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi happyvalley Xem bài viết
    Các lý do mà bạn chọn Physiogel thật giống mình, mà bạn tinh tế thật đó, mình mới chỉ cảm nhận được một số điểm chính bạn nêu thôi chứ để “liệt kê” thật chi tiết như bạn thì chưa đủ kỹ càng để cảm nhận giống bạn. Cảm ơn chia sẻ của bạn nha
    uhm, thật ra là mình dùng rất lâu rồi nên mình mới có thể cảm nhận về sản phẩm kỹ như vậy. Vì sản phẩm tốt, mình tin dùng nên mình tìm hiểu kỹ bạn à. Mình rất vui vì bạn cũng đã cảm nhận được sản phẩm giống như mình.