TIN TÀI TRỢ.

Physiogel, sản phẩm dành cho cả mẹ và bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 371 Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 678 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào cả nhà. Hôm nay mình chia sẻ việc chăm sóc của mình nhé.

Da mình nhạy cảm, như da em bé ấy :P nên mỗi lần tìm kiếm các loại kem dưỡng da, sửa rửa mặt cho da mình phải cần thận lắm. Mình luôn sợ, da mình bị mẩn đỏ, dị ứng.
    Mình nhớ, có lần về quê, mình đi đường bụi quá, mặt ngứa kinh khủng, không sao mà chịu nổi. Thế là mình liều lĩnh, dùng sữa rửa mặt của cô cháu gái. Tuýp kem rửa mặt đấy cũng là loại đắt tiền, nhưng khi mình dùng thì nó không hợp với mình chút nào cả. Haizzzzzzz, thế là mình bị dị ứng, nổi mẩn đỏ trên mặt nhiều hơn. Khổ thân mình, cả ngày hôm ấy về quê mà không dám đi đâu ra khỏi nhà. Ai đến chơi cũng chỉ dám thò cổ ra chào rồi lại nằm một chỗ. Mặt thì ngứa không phát điên lên được ấy.
    Chiều, mình bảo ông xã chở đi gấp. Qua hiệu thuốc gần nhà kể lể nguyên nhân với chị chủ tiệm, và chị ý bán cho mình lọ sữa rửa mặt Physiogel. Mình về dùng luôn, vì mặt đang ngứa mà. Thật là tuyệt vời, mình cảm thấy da mình dịu hẳn đi, những vết tấy đỏ không còn khiến mình khó chịu nữa. Mình thấy hay quá, qua chị tiệm thuốc hàng xóm hỏi han luôn. Chị ấy còn hướng dẫn mình là dùng được cho em bé nữa. Trước giờ mình cứ băn khoăn đi tìm một sp dành riêng cho cả mẹ và con. Bé nhà mình hay táy máy lắm, cứ thấy thứ gì của mẹ là cứ muốn dùng thôi. Mình đã có bí quyết của riêng mình, chăm sóc da, làm sạch da cho cả mình và em bé. Giờ mỗi ngày, con đi học về đều tự nguyện đi rửa măt, mà phải rửa mặt bằng Physiogel mới chị ấy ạ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 776 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng mẹ nó tìm được sản phẩm đúng ý của mình nha. Mình cũng thích mẹ và con dùng chung được đồ lắm. Nếu không dùng chung được, thì luôn luôn lo lắng, sợ con xài vô đồ của mẹ vì tò mò ấy.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 678 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó cẩn thận ghê, Mình chả để ý mấy đến đoạn kem dành riêng cho bé, dành riêng cho mẹ gì hêts á. May có mẹ nó nhắc nhở. Từ hôm nay mình phải cải thiện thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 120 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Không chỉ có sữa rửa mặt đâu mà cả Physiogel Lotion cũng dùng được cho cả mẹ và bé nữa nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 4,177 Bài viết

• 3,988 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoingutrua Xem bài viết
    Không chỉ có sữa rửa mặt đâu mà cả Physiogel Lotion cũng dùng được cho cả mẹ và bé nữa nhé!
    Chăm con đúng là không ai bằng mẹ các Mom thông thái nhỉ. Chỉ có các mẹ mới hiểu được con mình cần gì và muốn được chăm sóc như thế nào mà thôi. Chả thế mà các bé, bé nào cũng quấn mẹ nhất, bé nào cũng mẹ,...me.... Mẹ mặc dù nghe nhiều lúc mẹ cũng muốn điên đầu vì tiếng mẹ...mẹ ấy. Nhưng yêu các bạn ấy lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình cũng mua Physiogel mới đầu chỉ định dùng cho 2 mẹ con thôi, về sau ông chồng cũng ké cẩm luôn .

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 817 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ĐÚng là trẻ con rất hay bắt chước mẹ trong việc bôi trát kem và mỹ phẩm, vì thế việc sử dụng một sản phẩm an toàn là rất cần thiết khi trẻ em nhỡ có nghịch ngợm dùng đồ của mẹ cũng không bị ảnh hưởng xấu .
    • 514 Bài viết

• 546 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngyen du linh Xem bài viết
    Nhà mình cũng mua Physiogel mới đầu chỉ định dùng cho 2 mẹ con thôi, về sau ông chồng cũng ké cẩm luôn .
    Xã nhà mẹ nó đáng yêu thế Physiogel này đa năng thiệt nha các mẹ. Mình tưởng đây là mỹ phẩm dành cho mẹ, nào ngờ dành được cho bé rồi dành được cả cho anh xã dùng ké nữa.
    cục vàng 4 số 6 của pa :LoveStruc:
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 241 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

mẹ nó tập cho con thói quen chăm sóc da vậy là tốt, hồi xưa chưa có bé, coi mấy show Hàn cứ thấy con nít người ta chăm sóc da thành thói quen, da đứa nào cũng mịn màng chỉ muốn véo cho phát, cũng mong con mình sau này cũng vậy. nên giờ mình cũng tập con vậy luôn , lại còn tập thêm "cậu lớn" (ox mình) nữa. Gần đây bắt đầu vào nề nếp rồi, nên đỡ phải hò hét nhắc nhở thường xuyên hơn trước. nhiều khi cả nhà vừa rửa mặt hoặc thoa cream, vừa nghịch cùng nhau nữa
    • 74 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Joongies Xem bài viết
    mẹ nó tập cho con thói quen chăm sóc da vậy là tốt, hồi xưa chưa có bé, coi mấy show Hàn cứ thấy con nít người ta chăm sóc da thành thói quen, da đứa nào cũng mịn màng chỉ muốn véo cho phát, cũng mong con mình sau này cũng vậy. nên giờ mình cũng tập con vậy luôn , lại còn tập thêm "cậu lớn" (ox mình) nữa. Gần đây bắt đầu vào nề nếp rồi, nên đỡ phải hò hét nhắc nhở thường xuyên hơn trước. nhiều khi cả nhà vừa rửa mặt hoặc thoa cream, vừa nghịch cùng nhau nữa
    Công nhận gia đình nhà mẹ vui quá nhỉ, làm đẹp chung với nhau đùa đùa, giỡn giỡn với nhau nữa. Như thế thì ko ai quên dùng Physiogel rồi. Em sẽ học cách của mẹ về cho gia đình nhỏ của em xem sao