TIN TÀI TRỢ.

Người bạn đồng hành của gia đình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 609 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,700 Bài viết

• 699 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Gia đình mình được cái giống nhau ở làn da khô từ vợ chồng đến con cái. Chính vì vậy khi được mách nước mua Physiogel cream chữa khô nẻ cho con thì 2 bố mẹ đều xài chung luôn với suy nghĩ sản phẩm da trẻ em mỏng manh nhạy cảm mà dùng được thì người lớn xài cũng rất tốt.

Đọc giới thiệu về sản phẩm thì được biết PHYSIOGEL Cream là loại kem dưỡng ẩm cung cấp lipid sinh lý với cấu trúc màng da tương tự như cấu trúc lipid tự nhiên của da, giúp tái tạo vùng da bị khô. Ngoài ra kem còn không chứa chất tạo màu, tạo mùi và chất bảo quản, ít bị kích ứng. Cách sử dụng cũng dễ dàng, chỉ cần thoa 1 lớp kem mỏng lên da từ 1-2 lần/ ngày .

Từ ngày sử dụng kem Physiogel làn da của cả gia đình được cải thiện hơn, người lớn thì tự tin thoải mái hơn trong việc tiếp xúc với người khác còn trẻ con thì bớt quấy khóc, chơi vui vẻ hơn.

Ton yêu mẹ nhiều, yêu hết vẫn yêu nữa
    F9lup7
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 817 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ĐÚng là một sản phẩm tiện lợi và có ích cho cả gia đình, nhà bạn dùng chung như vậy chắc sẽ nhanh hết và phải mua nhiều hơn thì có được giảm giá hay không?
    • 74 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Mùa đông đến rồi cả gia đình mẹ nhớ chăm sóc da kỹ hơn nhé! Cứ thường xuyên dùng Physiogel thì da sẽ được bảo vệ để khỏi bị nứt nẻ và khô da.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,084 Bài viết

• 409 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình quân số nữ đông nên rất hào hứng khi bàn về mỹ phẩm. Chẳng hạn như Physiogel có những loại nào, mọi người đều nói chuyện về nó và đưa ra nhận xét, rất là vui khi nhà mình ai nấy dùng đều có hiệu quả tốt cho da khiến gia đình mình rất yên tâm khi sử dụng.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm sao biết da mình khô hay ướt .
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,420 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu mà da vốn dĩ đã bị khô thì vào mùa đông này lại càng khô hơn, thậm chí còn bị nứt nẻ nữa. Bởi vậy cả nhà cùng nên dưỡng da nếu tìm được sản phẩm tốt. Mình cũng sợ bị khô da lắm, nhất là vào mùa đông, rửa bát nhiều là hay bị nẻ nứt cả tay rất là đau. Từ ngày dùng sữa dưỡng ẩm Physiogel toàn thân, hiện tượng này của mình đỡ hơn rất nhiều!
    • 3,045 Bài viết

• 5,043 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Physogel đúng là khắc tinh của da khô mùa đông này mình mà tắm các loại sữa tắm khác là da khô và cứ bị nẻ rồi ngứa râm ran , từ khi mình chuyển sang dùng sữa tắm của physiogel thì thấy thích luôn da không hề bị nẻ và có cảm giác ngứa râm ran nữa, dưỡng ẩm rất thích ạ. yêu physiogel quá