TIN TÀI TRỢ.

Cảm nhận sau khi dùng kem dưỡng ẩm PHYSIOGEL™

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.8K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,540 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình sống ở thủ đô nên mỗi năm nên mỗi năm đều có vài tháng thời tiết cực kỳ lạnh, những ngày ngày, da mình khô nẻ, khuôn mặt lúc nào cũng căng da nên cảm giác rất khó chịu. Và hôm trước mình được tặng Kem PHYSIOGEL™ Cream để bôi thử. Mình được biết đây là loại kem dưỡng ẩm cung cấp lipid sinh lý với cấu trúc màng da (DMS) - tương tự như cấu trúc lipid tự nhiên cùa da, giúp tái tạo vùng da bị khô. Sau khi dùng thử vài hôm, mình thấy da bớt căng hơn rất nhiều và có độ ẩm cần thiết cho da, da mặt trở nên mềm hơn, sờ tay vào thấy mát tay hơn. Bởi vậy mình đã quyết tâm mua sản phẩm này để sử dụng lâu dài nhằm làm cho da hết nẻ trong mùa đông năm nay. Các bạn thử trải nghiệm sản phẩm này để có làn da mặt đẹp như mong muốn nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,034 Bài viết

• 800 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuong79 Xem bài viết
    Mình sống ở thủ đô nên mỗi năm nên mỗi năm đều có vài tháng thời tiết cực kỳ lạnh, những ngày ngày, da mình khô nẻ, khuôn mặt lúc nào cũng căng da nên cảm giác rất khó chịu. Và hôm trước mình được tặng Kem PHYSIOGEL™ Cream để bôi thử. Mình được biết đây là loại kem dưỡng ẩm cung cấp lipid sinh lý với cấu trúc màng da (DMS) - tương tự như cấu trúc lipid tự nhiên cùa da, giúp tái tạo vùng da bị khô. Sau khi dùng thử vài hôm, mình thấy da bớt căng hơn rất nhiều và có độ ẩm cần thiết cho da, da mặt trở nên mềm hơn, sờ tay vào thấy mát tay hơn. Bởi vậy mình đã quyết tâm mua sản phẩm này để sử dụng lâu dài nhằm làm cho da hết nẻ trong mùa đông năm nay. Các bạn thử trải nghiệm sản phẩm này để có làn da mặt đẹp như mong muốn nhé!
    Mình cũng mới được tặng bộ sản phẩm dưỡng da này, công nhận xài thích thật, da mặt mịn hơn lúc chưa xài kem này, thích thật đó
    • 402 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng mới dùng thử, xài xong da mặt mềm mịn. Không biết dùng lâu có trắng hồng không nhưng bây giờ cảm giác rất thích. Em chưa có mua, ấp ủ âm mưu viết bài để nhận quà hông được thì mua sau hihi.
    • 2,048 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    vậy hả mẹ nó, da mình đã khô, mùa đông đến lại càng sợ cơ chứ, mình cũng thử kem dưỡng ẩm cho Physiogel này xem sao? Mà mình thấy người ta nói kem này giúp tái tạo vùng da bị khô, nên hy vọng lắm
    • 2,588 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

Mình cũng vừa có bài chia sẻ cảm nhận của mình về sản phẩm, đúng là thích thật đấy các mẹ nhỉ, nhiều mẹ có chia sẽ tốt quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,798 Bài viết

• 512 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã dùng thử rui mẹ nó nhé, da mềm, mịn rất thích, cảm giác da được dưỡng ẩm tốt nên không bị nhăn khô nữa. Mọi người thử dùng xem sao nhé