TIN TÀI TRỢ.

Tư vấn trị nám, sạm, tàn nhang với GS.TS Phạm Văn Hiển - nguyên giám đốc bệnh viện da liễu TW !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.39K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 43 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Giải đáp mọi thắc mắc về điều trị nám, sạm, tàn nhang
    từ GS.TS Phạm Văn Hiển – Nguyên Giám đốc Bệnh viện Da liễu TW

Bạn đang trong trạng thái hoang mang, lo lắng với những vết nám, sạm, tàn nhang đang tiếp tục lan nhanh trên khuôn mặt? Bạn đã loay hoay thử rất nhiều biện pháp để trị dứt điểm tình trạng này mà đều không thành công? Bạn không thể lý giải được vì sao mình lại thất bại trong việc đẩy lùi nám sạm? Bạn muốn được tư vấn để tìm ra được giải pháp cải thiện tình trạng nám, sạm, tàn nhang của mình?

Hãy tham gia đặt câu hỏi ngay hôm nay bằng cách tạo bài viết mới hoặc nhấn tại đây, mọi thắc mắc của bạn sẽ được GS.TS Phạm Văn Hiển tư vấn, giải đáp kỹ lưỡng.Với nhiều kinh nghiệm chuyên khoa về da liễu, GS.TS Phạm Văn Hiển sẽ cùng bạn tìm được những giải pháp phù hợp để cải thiện tình trạng nám, sạm, tàn nhang hiện tại.

Các câu hỏi càng chi tiết, kỹ càng thì càng nhận được phần tư vấn thực tế nhất, các bạn có thể chụp ảnh vùng da bị nám và up lên để chuyên gia có thể đánh giá dễ dàng hơn nhé.

chuyengiatuvan-500x300

Các chức vụ đã đảm nhiệm:

Ủy viên Ban chấp hành Tổng hội Y học Việt Nam
    Nguyên Chủ tịch Hội Da liễu Việt Nam
    Nguyên Viện trưởng Viện Da Liễu TW
    Nguyên Trưởng bộ môn Da Liễu, Đại Học Y Hà Nội

Thời gian tư vấn : trong vòng 3 tuần, từ 01/12/2014 đến 21/12/2014

Quà tặng từ BTC_SacXuan : 05 câu hỏi được nhiều thành viên quan tâm nhất (có số lượng cảm ơn và lượt view cao nhất) sẽ được nhận được phần quà là 500.000VND tiền mặt và 01 bộ sản phẩm Sắc Xuân (gồm sản phẩm viên uống và kem thoa) để trải nghiệm hiệu quả trị nám, sạm vượt trội của bộ đôi trong uống – ngoài thoa này.

Nhanh tay đặt câu hỏi để tìm được giải pháp riêng trị nám, sạm, tàn nhang cho mình và “rinh” về trọn bộ sản phẩm Sắc Xuân – sản phẩm được vinh danh “Giải pháp trị nám hiệu quả nhất 2014” do người tiêu dùng bình chọn bạn nhé.

Danh sách thành viên nhận quà tặng từ BTC sẽ được thông báo chính thức tại chuyên mục Café Webtretho ngày 24.12.2014. Các bạn chú ý theo dõi nhé.

BTC rất mong nhận được sự tham gia nhiệt tình của các bạn.

Sắc Xuân giúp đẹp da, hết nám, trả lại cho phụ nữ sự tự tin và vẻ đẹp rạng ngời. Chi tiết sản phẩm, vui lòng xem tại đây

Thân ái,

BTC_SacXuan

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 517 Bài viết

• 1,402 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chương trình hay quá sẽ dành thời gian để xin tư vấn từ chuyên gia
    • 5,746 Bài viết

• 5,585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đang bị nám gò má đúng cái mình cần rồi
    • 41 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mình đã gửi câu hỏi. Hy vọng sẽ nhận được giải đáp từ chuyên gia