TIN TÀI TRỢ.

Bà con chỉ cho em cách trị nám đi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 645 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 107 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Dó tính chất công việc, em hay dang nắng ngoài đường nên giờ mặt em bị nám quá chừng. Làm gì cho nhanh hết đây, mách giúp em. Em xin cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi casauchua09 Xem bài viết
    Dó tính chất công việc, em hay dang nắng ngoài đường nên giờ mặt em bị nám quá chừng. Làm gì cho nhanh hết đây, mách giúp em. Em xin cảm ơn
    Không biết bạn năm nay bao nhiêu tuổi rồi? Bạn có thể nói rõ hơn tính chất công việc để mình chia sẻ kinh nghiệm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 212 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

điều làm bây h là chị hạn chế đi ra nắng đi, ko nên đi trực tiếp ra nắng mà ko có vì che chắn, chị cần bảo vệ da kĩ nha.
    chị xài kem collagen thoa kem bên ngoài để làm mờ vết nám với kết hợp uống dầu gấc Vinaga-DHA để trị tận gốc săc tố nám da bên trong nhé. Chị nên chữa trị kịp thời ko thì lây lan ra đó chị
    • 300 Bài viết

• 873 Được cảm ơn

Nám da nếu chữa phải kiên trì bạn nhé. Bạn đi ra ngoài thì hạn chế để da tiếp xúc trực tiếp với những tia nắng. Bạn thử dùng Sắc xuân một thời gian xem sao? Mình thấy cũng hiệu quả lắm đó vì mình sau sinh cũng bị nám rất nhiều. Mình dùng 2 tháng cả uống và bôi nên thấy đỡ rất nhiều. Chúc bạn may mắn