TIN TÀI TRỢ.

Hỏi đáp: Tác hại của thiếu Vitamin A

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.32K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,488 Bài viết

• 4,056 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi IrisNguyen Xem bài viết
    Mình toàn quên cho con uống bổ sung vitamin A ở y tế phường thôi. Sau này con đi học thì trạm y tế phối hợp với trường cho các con uống bổ sung tại trường luôn. Bởi lo con thiếu vitamin A nên mình hay cho con ăn cà rốt, đu đủ, rau ngót ... là những thứ giàu vitamin A, giờ có thêm dầu ăn Molivse thế này nữa càng dễ. Khỏi lo con thiếu chất nữa.
    Có dầu ăn vi chất thật là tiện đó chị. Vitamin A là loại vitamin đặc biệt chỉ tan trong dầu, nên khi dùng dầu ăn vi chất có bổ sung vitamin A là cách dùng đúng và tốt nhất cho con rồi đó chị. Em cũng mới biết điều này trước khi có con một chút thôi à.
    Ex2hp7

Mong con yêu luôn khỏe mạnh nhé. yêu con thật nhiều
    FZOJp7
    NB:22.12 : Kem 3.0 kg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9,749 Bài viết

• 2,872 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kemyeu2011 Xem bài viết
    Có dầu ăn vi chất thật là tiện đó chị. Vitamin A là loại vitamin đặc biệt chỉ tan trong dầu, nên khi dùng dầu ăn vi chất có bổ sung vitamin A là cách dùng đúng và tốt nhất cho con rồi đó chị. Em cũng mới biết điều này trước khi có con một chút thôi à.
    dùng dầu ăn Molivse bổ sung vi chất đặc biệt bổ sung kẽm, vitamin, omega các loại. Bé sẽ phát triển vượt trội mẹ nó nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình có con nhỏ nên mình thường tự nấu dầu gấc cho con dùng, bổ sung vitamin A cực tốt cho con, mua dầu ăn ở ngoài sợ không được nguyên chất như tự mình làm. Mùa này gấc nhiều, bố chồng gửi lên bao nhiêu là gấc, tiện một mẻ, nấu cho mấy người có con nhỏ nữa, dùng ok lắm các mẹ
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3