Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trị nám da tận gốc chỉ sau 1 lần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.43K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9,770 Bài viết

• 2,873 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đấy là bạn có tàn nhang trước đó, nhiều người khi bước sang tuổi 30 mới xuất hiện cơ. nguyên nhân thì nhiều lắm. Nhưng không phải là không cải thiện được mà là sẽ cải thiện được bạn nhé
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacaimaitoc Xem bài viết
    Giờ thì mình đã hiểu vì sao lúc tuổi đôi mươi các vết tàn nhang của mình rất mờ và bây giờ thì lại trở nên dày và đậm màu hơn mặc dù mình cũng cố gắng chăm sóc da nhưng vẫn ko cải thiện đc là bao.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Căng da bằng chỉ vàng vừa giúp níu giũ vẻ thanh xuân vừa chữa được nám, nhiều công dụng thật nhưng chẳng biết có tác dụng phụ nào không nhỉ?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

còn có liệu pháp như thế này nữa hả
    • 1,618 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình thấy nhiều chị em đang tìm hiểu và muốn làm theo phương pháp căng da bằng chỉ vàng đấy, chắc là có hiệu quả nhỉ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hiendohan Xem bài viết
    Căng da bằng chỉ vàng vừa giúp níu giũ vẻ thanh xuân vừa chữa được nám, nhiều công dụng thật nhưng chẳng biết có tác dụng phụ nào không nhỉ?
    • 283 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Mình cũng có vài đốm thôi không biết già thế nào chứ thấy mẹ mình bị nhiều cũng thương lắm, xài mỹ phẩm trị nám dễ gì hết mà làm cho tình trạng ngày càng nặng thêm do bị bắt nắng, xài mỹ phẩm thì phải kĩ lưỡng còn mình thấy nếu áp dụng công nghệ này thì an tâm mà ra nắng cũng không phải lo lắng gì nhiều.
    "♥ Nếu mai này, tôi làm gì có lỗi ! . ღ Xin ai đừng giận dỗi bỏ tôi đi. . ღ Hãy qiúp tôi, bình tâm mà suy nqhĩ... . ...Sai điều gì, phải sửa lại làm sao...
    • 2,328 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Giờ mới biết vàng 24K có khả năng trị nám da đó nha, chỉ nghĩ là nó dùng để căng da để da săn chắc thôi chứ. Nếu vậy là nỗi lo lớn nhất của chị em phụ nữ được giải quyết rồi. Thấy các chị các mẹ hễ có bầu là da bị nám đen hết mà sau sinh không phải ai cũng có thể trở lại như ban đầu được.
    • 208 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Theo mình tìm hiểu thì phương pháp cấy chỉ vàng 24k là giải pháp ưu việt nhất hiện nay đó các mẹ. Mà không phải bệnh viện thẩm mỹ nào cũng được phép sử dụng pp này đâu. Nghe đâu chỉ có Bệnh Viện Thẩm mỹ Á Âu là đơn vị duy nhất hiện nay được Bộ Y tế cho phép thực hiện kỹ thuật căng da bằng chỉ vàng Gold Thread tại Việt Nam.
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hip30062010 Xem bài viết
    Mình thấy nhiều chị em đang tìm hiểu và muốn làm theo phương pháp căng da bằng chỉ vàng đấy, chắc là có hiệu quả nhỉ
    Hiệu quả không ngờ luôn đấy mẹ nó ạ. Mẹ tớ cũng sử dụng công nghệ làm đẹp này nè. Giờ da mặt mẹ tớ nhìn đẹp lém lun đóa. Mẹ đi đâu ai cũng khen và hỏi sao mà có làn da đẹp thế, nhiều người còn không đoán được tuổi thật của mẹ luôn vì nhìn mẹ trẻ hơn tuổi nhiều hehehe. Có mẹ đẹp nên đi đâu cũng muốn khoe
    • 452 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Công nghệ này hay quá các mẹ nhỉ. Em kết nhất cái khoản ngăn ngừa nám tái phát tận 15 năm, chỉ cần làm một lần mà duy trì được lâu dài thì quá tuyệt vời luôn. Tính ra có khi con rẻ chán so với việc dùng mỹ phẩm hoài ấy chứ. Cứ nghĩ thử xem 15 năm không phải tốn tiền cho mấy cái mỹ phẩm nội ngoại mà da dẻ vẫn đẹp phơi phới thì còn gì bằng.
    • 2,328 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suongmusapa2014 Xem bài viết
    Theo mình tìm hiểu thì phương pháp cấy chỉ vàng 24k là giải pháp ưu việt nhất hiện nay đó các mẹ. Mà không phải bệnh viện thẩm mỹ nào cũng được phép sử dụng pp này đâu. Nghe đâu chỉ có Bệnh Viện Thẩm mỹ Á Âu là đơn vị duy nhất hiện nay được Bộ Y tế cho phép thực hiện kỹ thuật căng da bằng chỉ vàng Gold Thread tại Việt Nam.
    Đúng là như vậy, công nghệ dung vàng thì co thể có nhiều nơi áp dụng nhưng sợi chỉ vàng tinh khiết đạt chuẩn như Gold Thread thì chỉ có duy nhất ổ Á Âu mà thôi. Có như vậy mới thấy độ tin cậy và độc quyền ở Á Âu cao cỡ nào rồi hén.
    • 206 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mikarin3004 Xem bài viết
    Đúng là như vậy, công nghệ dung vàng thì co thể có nhiều nơi áp dụng nhưng sợi chỉ vàng tinh khiết đạt chuẩn như Gold Thread thì chỉ có duy nhất ổ Á Âu mà thôi. Có như vậy mới thấy độ tin cậy và độc quyền ở Á Âu cao cỡ nào rồi hén.
    Nghe mà ham quá đi thôi, mặt em bị nám từ hồi có bầu ku Bon tới bây giờ vẫn chưa hết mà hình như ngày càng nặng thêm thì phải bởi vì công việc của em phải đi ra ngoài nhiều có che chắn cỡ nào thì cũng bị nám mà thôi. Mẹ nó cho mình xin ít thông tin về Á Âu để mình tới tư vấn xem sao nhé. Cám ơn mẹ nó nha.
    • 283 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_BVTM_A_Au Xem bài viết
    Chúng ta đều biết rằng melanin nơi đáy bì chính là thủ phạm gây nên tình trạng tăng sắc tố, tạo thành những vết sạm nám, đốm nâu trên bề mặt da. Tuy nhiên, bản thân melanin không thể tự sản sinh sắc tố với số lượng dư thừa đột biến, mà do những tác động từ nhiều yếu tố như: ánh nắng mặt trời, lão hóa, stress, và đặc biệt là rối loạn hormone nữ estrogen và progesterone khi mang thai và sinh con.
    jj_mvlHnWqegDAC-vQzVKiEn73KVV6M5eSMPURTe0JkQo18VpHqxRdAXmZw4Zv65vQyLbck1ADD8tdcss1a28iLWCKH3D9fGo9ibjMoDhGrS5trENk7wTVwn4S2fhRNTfJXVV2sKqA4
    Quá trình hình thành các vết sạm nám trên bề mặt da

Các phương pháp trị nám phổ biến hiện nay chỉ có tác dụng giải quyết được phần thâm sạm bên trên bề mặt nhưng không ngăn chặn được sự sản sinh hắc tổ từ melanin nằm dưới đáy da. Vì vậy, mặc dù các chị em đã mất nhiều thời gian và công sức, nám vẫn dễ dàng tái đi tái lại chỉ sau một thời gian điều trị.

CẤY CHỈ VÀNG 24K - GIẢI PHÁP ĐIỀU TRỊ NÁM NHANH CHÓNG VÀ TRIỆT ĐỂ CHỈ SAU MỘT LẦN THỰC HIỆN DUY NHẤT.

Nắm được các nguyên lý hoạt động trên của melanin gây nám, các chuyên gia đã chỉ định phương pháp điều trị nám tận gốc chỉ sau một lần duy nhất cấy chỉ vàng 24k, đáp ứng mọi nhu cầu chị em đưa ra. Chỉ vàng sau khi được cấy theo hình dạng mạng lưới bên dưới da sẽ phát huy tác dụng lan tỏa tinh chất nano vàng với đặc tính chống oxy hóa riêng biệt sẽ phục hồi các tổn thương da từ sạm nám, vô hiệu hóa khả năng sản sinh dư thừa của melanin, làm sáng và đều màu da. Lưới chỉ vàng còn tạo nên những tổn thương giả, nhằm kích thích tăng sinh collagen, nuôi da săn chắc, trắng hồng từ sâu bên trong.

-tH40nKYnFWgBiPvs3GdsmLxojt06UIlkQcnvBynKNMh3FSXn0LSDe1m-RnNQfqRoIFu_Zh7Sqk70GZHWcHn3wNSqOpU5KNaRxmdb29QdlD7kKY8lkEVPqZP2LrjXXPyhJNWuzPh574

Kết quả trị nám bằng chỉ vàng 24k mang lại:

• Phục hồi các tổn thương da, xóa các vết sạm nám, đốm nâu, tàn nhang trên bề mặt da.
    • Tăng tuần hoàn máu, tăng sinh collagen cho da săn chắc trắng hồng.
    • Ngăn chặn quá trình sản xuất dư thừa hắc tố của melanin, nám không có khả năng tái lập lại.
    • Vẻ tươi trẻ duy trì từ 8 – 15 năm.
    • Thực hiện 1 lần duy nhất, sau 30 phút, không lặp đi lặp lại, không đau, không chảy máu, hoàn toàn không để lại sẹo sau khi thực hiện.
    • An toàn tuyệt đối, khách hàng có thể trở lại sinh hoạt thường ngay ngày hôm sau.

Với những lợi thế trên, xóa nám bằng phương pháp cấy chỉ vàng 24k là giải pháp ưu việt nhất hiện nay có tác dụng hiệu quả trong việc chữa trị các vết nám, tàn nhang, sạm da và đốm nâu, đồng thời ngăn ngừa nám tái phát lâu dài lên tới 8 – 15 năm. Công nghệ được chuyển giao duy nhất tại Bệnh Viện Thẩm mỹ Á Âu qua bàn tay vàng của Tiến sĩ Stanislav Ivanov và tiến sĩ Maciej Lichaj – 2 bác sĩ đầu ngành trong lĩnh vực căng da chỉ vàng. Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu cũng là nơi đầu tiên và duy nhất hiện nay được Bộ Y tế Việt Nam cho phép thực hiện kỹ thuật căng da chỉ vàng 24k.

Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu sử dụng chỉ vàng 24k Gold Thread – loại chỉ duy nhất được FDA (Hiệp hội Dược phẩm và Thực phẩm Hoa Kỳ) chứng nhận và cho phép sử dụng rộng rãi trên toàn thế giới. Vì vậy chỉ vàng 24k Gold Thread đảm bảo là vàng tinh khiết với 99,99% là vàng nguyên chất dùng trong y tế thẩm mỹ, đảm bảo đầy đủ tính chất vật lý để phù hợp, an toàn và hiệu quả với làn da con người.

Xem chi tiết tại đây
    HƠ hơ, trị nám chỉ 1 lần duy nhất thôi á? Như thế này thì còn gì bằng nữa, theo em thấy thì nám là 1 trong những vấn nạn nhan sắc khó khăn trong việc chữa trị nhất và kết quả thường là nám nặng hơn nữa thôi, nếu như dùng chỉ vàng 24k mà mang lại hiệu quả như vầy thì sẽ không còn phụ nữ nào tự tin về da nám nữa hết, đặc biệt là các mẹ lớn tuổi hay sau khi sinh bị thay đổi sắc tố da, tuổi thân ghê lắm.
    "♥ Nếu mai này, tôi làm gì có lỗi ! . ღ Xin ai đừng giận dỗi bỏ tôi đi. . ღ Hãy qiúp tôi, bình tâm mà suy nqhĩ... . ...Sai điều gì, phải sửa lại làm sao...
    • 105 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Nám da do tuổi tác là vấn đề không thể tránh khỏi ở chị em chúng mình. Mà một khi đã bị nám rùi thì rất khó để mà chữa khỏi nếu chỉ sử dụng các loại mỹ phẩm thông thường. Đó là chưa kể các vết nám lâu năm, chân nám sâu nên việc chỉ sử dụng kem trị bên ngoài gần như là vô tác dụng. Thế nên mẹ nào mà đang sử dụng kem trị nám thì nên suy nghĩ lại đi nhá không thôi tốn tiền mất thời gian điều trị mà chẳng được gì.
    • 92 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quehuongtuoitho Xem bài viết
    Nám da do tuổi tác là vấn đề không thể tránh khỏi ở chị em chúng mình. Mà một khi đã bị nám rùi thì rất khó để mà chữa khỏi nếu chỉ sử dụng các loại mỹ phẩm thông thường. Đó là chưa kể các vết nám lâu năm, chân nám sâu nên việc chỉ sử dụng kem trị bên ngoài gần như là vô tác dụng. Thế nên mẹ nào mà đang sử dụng kem trị nám thì nên suy nghĩ lại đi nhá không thôi tốn tiền mất thời gian điều trị mà chẳng được gì.
    Đã bị nám rùi thì đừng mong là hết nếu chỉ dùng kem như em đây. Dùng bao nhiêu kem đặc trị nám rồi mà cũng không khỏi Giờ biết có thể trị nám triệt để bằng chỉ vàng 24k là khoái lắm, chuẩn bị xách ba lô lên và đến BVTM Á Âu trị đây hihi
    • 452 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Với sự phát triển mạnh mẽ của khoa học công nghệ thì không gì là không thể nhỉ. Vậy là giờ nám da không còn là nỗi ám ảnh của chị em phụ nữ nữa rồi, quẳng gánh lo đi mà vui sống thôi nào
    • 208 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trị nám là phải trị tận gốc từ sâu bên trong thì mới khỏi chứ chỉ xài kem bôi bên ngoài thì không ăn thua đâu các mẹ. Phương pháp trị nám bằng chỉ vàng 24k này được xem là an toàn hiệu quả vì nó loại bỏ được hoàn toàn các sắc tố gây nám da nằm bên trong, đồng thời kích thích tái tạo sản sinh mô sợi collagen giúp da trở nên sáng mịn, khỏe hơn.
    • 262 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suongmusapa2014 Xem bài viết
    Trị nám là phải trị tận gốc từ sâu bên trong thì mới khỏi chứ chỉ xài kem bôi bên ngoài thì không ăn thua đâu các mẹ. Phương pháp trị nám bằng chỉ vàng 24k này được xem là an toàn hiệu quả vì nó loại bỏ được hoàn toàn các sắc tố gây nám da nằm bên trong, đồng thời kích thích tái tạo sản sinh mô sợi collagen giúp da trở nên sáng mịn, khỏe hơn.
    Hèn chi mà em thấy hiện nay nhiều chị tin chọn phương pháp làm đẹp này thế. Đúng là một phương pháp tốt để điều trị. Em thấy thà rằng các chị bỏ tiền ra để trị một lần cho dứt điểm chứ cứ bôi kem hết năm này qua năm khác thì đúng nản, đó là chưa kể không phải loại kem trị nám nào cũng phù hợp với làn da của người sử dụng. Với làn da nhạy cảm dễ bị kích ứng mà sử dụng kem bôi tùm lum là nguy hiểm lắm
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2