Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Trị nám da tận gốc chỉ sau 1 lần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.43K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 51 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chúng ta đều biết rằng melanin nơi đáy bì chính là thủ phạm gây nên tình trạng tăng sắc tố, tạo thành những vết sạm nám, đốm nâu trên bề mặt da. Tuy nhiên, bản thân melanin không thể tự sản sinh sắc tố với số lượng dư thừa đột biến, mà do những tác động từ nhiều yếu tố như: ánh nắng mặt trời, lão hóa, stress, và đặc biệt là rối loạn hormone nữ estrogen và progesterone khi mang thai và sinh con.
    jj_mvlHnWqegDAC-vQzVKiEn73KVV6M5eSMPURTe0JkQo18VpHqxRdAXmZw4Zv65vQyLbck1ADD8tdcss1a28iLWCKH3D9fGo9ibjMoDhGrS5trENk7wTVwn4S2fhRNTfJXVV2sKqA4
    Quá trình hình thành các vết sạm nám trên bề mặt da

Các phương pháp trị nám phổ biến hiện nay chỉ có tác dụng giải quyết được phần thâm sạm bên trên bề mặt nhưng không ngăn chặn được sự sản sinh hắc tổ từ melanin nằm dưới đáy da. Vì vậy, mặc dù các chị em đã mất nhiều thời gian và công sức, nám vẫn dễ dàng tái đi tái lại chỉ sau một thời gian điều trị.

CẤY CHỈ VÀNG 24K - GIẢI PHÁP ĐIỀU TRỊ NÁM NHANH CHÓNG VÀ TRIỆT ĐỂ CHỈ SAU MỘT LẦN THỰC HIỆN DUY NHẤT.

Nắm được các nguyên lý hoạt động trên của melanin gây nám, các chuyên gia đã chỉ định phương pháp điều trị nám tận gốc chỉ sau một lần duy nhất cấy chỉ vàng 24k, đáp ứng mọi nhu cầu chị em đưa ra. Chỉ vàng sau khi được cấy theo hình dạng mạng lưới bên dưới da sẽ phát huy tác dụng lan tỏa tinh chất nano vàng với đặc tính chống oxy hóa riêng biệt sẽ phục hồi các tổn thương da từ sạm nám, vô hiệu hóa khả năng sản sinh dư thừa của melanin, làm sáng và đều màu da. Lưới chỉ vàng còn tạo nên những tổn thương giả, nhằm kích thích tăng sinh collagen, nuôi da săn chắc, trắng hồng từ sâu bên trong.

-tH40nKYnFWgBiPvs3GdsmLxojt06UIlkQcnvBynKNMh3FSXn0LSDe1m-RnNQfqRoIFu_Zh7Sqk70GZHWcHn3wNSqOpU5KNaRxmdb29QdlD7kKY8lkEVPqZP2LrjXXPyhJNWuzPh574

Kết quả trị nám bằng chỉ vàng 24k mang lại:

• Phục hồi các tổn thương da, xóa các vết sạm nám, đốm nâu, tàn nhang trên bề mặt da.
    • Tăng tuần hoàn máu, tăng sinh collagen cho da săn chắc trắng hồng.
    • Ngăn chặn quá trình sản xuất dư thừa hắc tố của melanin, nám không có khả năng tái lập lại.
    • Vẻ tươi trẻ duy trì từ 8 – 15 năm.
    • Thực hiện 1 lần duy nhất, sau 30 phút, không lặp đi lặp lại, không đau, không chảy máu, hoàn toàn không để lại sẹo sau khi thực hiện.
    • An toàn tuyệt đối, khách hàng có thể trở lại sinh hoạt thường ngay ngày hôm sau.

Với những lợi thế trên, xóa nám bằng phương pháp cấy chỉ vàng 24k là giải pháp ưu việt nhất hiện nay có tác dụng hiệu quả trong việc chữa trị các vết nám, tàn nhang, sạm da và đốm nâu, đồng thời ngăn ngừa nám tái phát lâu dài lên tới 8 – 15 năm. Công nghệ được chuyển giao duy nhất tại Bệnh Viện Thẩm mỹ Á Âu qua bàn tay vàng của Tiến sĩ Stanislav Ivanov và tiến sĩ Maciej Lichaj – 2 bác sĩ đầu ngành trong lĩnh vực căng da chỉ vàng. Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu cũng là nơi đầu tiên và duy nhất hiện nay được Bộ Y tế Việt Nam cho phép thực hiện kỹ thuật căng da chỉ vàng 24k.

Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu sử dụng chỉ vàng 24k Gold Thread – loại chỉ duy nhất được FDA (Hiệp hội Dược phẩm và Thực phẩm Hoa Kỳ) chứng nhận và cho phép sử dụng rộng rãi trên toàn thế giới. Vì vậy chỉ vàng 24k Gold Thread đảm bảo là vàng tinh khiết với 99,99% là vàng nguyên chất dùng trong y tế thẩm mỹ, đảm bảo đầy đủ tính chất vật lý để phù hợp, an toàn và hiệu quả với làn da con người.

Xem chi tiết tại đây
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 684 Bài viết

• 683 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_BVTM_A_Au Xem bài viết
    [

CẤY CHỈ VÀNG 24K - GIẢI PHÁP ĐIỀU TRỊ NÁM NHANH CHÓNG VÀ TRIỆT ĐỂ CHỈ SAU MỘT LẦN THỰC HIỆN DUY NHẤT.

đồng thời ngăn ngừa nám tái phát lâu dài lên tới 8 – 15 năm.
    Ôi, hiệu quả đến 15 năm. Nếu cứ tính, năm nay mình 35 tuổi. Sau 15 năm nữa là mình 50. Lúc ấy nếu có lão hoá thì chắc cũng không có gì phải phàn nàn nữa đâu nhỉ.
    BTC cho mình hỏi, trường hợp nào thì hiệu quả chống lão hoá bằng vàng 24k này kéo dài được 15 năm nhỉ? Dù sao, thời hạn bảo hành lâu vẫn thích hơn. Hí..hí...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

có hết nám thật ko vậy, em cũng dùng kem rồi uống thuốc Sắc Ngọc Khang nhưng chỉ thấy mờ thôi, hay là do ko hợp
    • 1,618 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thế tuổi 30 đã làm được chưa nhỉ?mình mới đầu ba thôi, vết nám cũng chưa nhiều với lại đang mang thai chắc chưa làm ngay được phải không?khi nào thì làm mới thích hợp nhất đây
    • 9,770 Bài viết

• 2,873 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nếu đúng như tiêu đề nói, trị nám chỉ sau 1 lần thì thật là tuyệt các mom nhỉ?bây giờ đời sống nâng cao, nhu cầu làm đẹp của chị em phụ nữ là rất cần thiết, mà cái tuổi 30 đã toan về già thì lại là nỗi lo cho các chị em. mình thấy vấn đề nám da hầu hết chị em hay bị phải không nhỉ?tit này hay quá cơ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,195 Bài viết

• 3,996 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hip30062010 Xem bài viết
    thế tuổi 30 đã làm được chưa nhỉ?mình mới đầu ba thôi, vết nám cũng chưa nhiều với lại đang mang thai chắc chưa làm ngay được phải không?khi nào thì làm mới thích hợp nhất đây
    Căng da chứ không phải tiêm botox nên là không chống chỉ định với chị em đang mang bầu đâu mẹ nó ạ. Nhưng mà cứ đợi bầu bí xong, qua 2 năm nuôi con bú thức đêm thức hôm rồi làm cũng chưa muộn. CHứ mình biết chị em mình á, đang nuôi con nhỏ thì ít nhất 2 năm đầu đời của con mình chẳng có thời gian nghỉ ngơi gì đâu.. Đêm hôm thức khuya, dậy sớm là chuyện bình thường. Mình không giữ được cho mình, thì căng da cũng khó mà bảo toàn lâu được mẹ nó ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giá cho dịch vụ này là bao nhiêu bạn? Mình không thấy đề cập trong link chi tiết
    ----------------------------------
    bep tu
    • 1,474 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nghe thấy hấp dẫn quá lại có tác dụng đến 15 năm nữa. Cơ mà thủ thuật có bị đau ko? MÌnh sợ đau lắm! Có chị/em nào đã làm phương pháp này rồi cho mình biết với.
    • 11,160 Bài viết

• 5,377 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Haiz...nám da, sạm da luôn,tàn nhanh là kẻ thù tàn phá nhan sắc của chị em phụ nữ. Mình từ sau khi sinh con xong thì da sạm đi nhiều lắm, mấy hôm nay cũng đang tìm hiểu để điều trị đây.
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • 1,030 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đọc bài viết này xong tôi cũng muốn để dành tiền để đi căng da mặt chỉ vàng. Phụ nữ ai cũng muốn tuổi xuân luôn ở lại càng lâu càng tốt.
    • 630 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bà chị mình vừa có nhiều nếp nhăn vừa bị tàn nhan dày đặc nữa chứ. Phải gọi vào để xem top này mới được.
    • 52 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BTC_BVTM_A_Au Xem bài viết
    Chúng ta đều biết rằng melanin nơi đáy bì chính là thủ phạm gây nên tình trạng tăng sắc tố, tạo thành những vết sạm nám, đốm nâu trên bề mặt da. Tuy nhiên, bản thân melanin không thể tự sản sinh sắc tố với số lượng dư thừa đột biến, mà do những tác động từ nhiều yếu tố như: ánh nắng mặt trời, lão hóa, stress, và đặc biệt là rối loạn hormone nữ estrogen và progesterone khi mang thai và sinh con.
    jj_mvlHnWqegDAC-vQzVKiEn73KVV6M5eSMPURTe0JkQo18VpHqxRdAXmZw4Zv65vQyLbck1ADD8tdcss1a28iLWCKH3D9fGo9ibjMoDhGrS5trENk7wTVwn4S2fhRNTfJXVV2sKqA4
    Quá trình hình thành các vết sạm nám trên bề mặt da

Các phương pháp trị nám phổ biến hiện nay chỉ có tác dụng giải quyết được phần thâm sạm bên trên bề mặt nhưng không ngăn chặn được sự sản sinh hắc tổ từ melanin nằm dưới đáy da. Vì vậy, mặc dù các chị em đã mất nhiều thời gian và công sức, nám vẫn dễ dàng tái đi tái lại chỉ sau một thời gian điều trị.

Nắm được các nguyên lý hoạt động trên của melanin gây nám, các chuyên gia đã chỉ định phương pháp điều trị nám tận gốc chỉ sau một lần duy nhất cấy chỉ vàng 24k, đáp ứng mọi nhu cầu chị em đưa ra. Chỉ vàng sau khi được cấy theo hình dạng mạng lưới bên dưới da sẽ phát huy tác dụng lan tỏa tinh chất nano vàng với đặc tính chống oxy hóa riêng biệt sẽ phục hồi các tổn thương da từ sạm nám, vô hiệu hóa khả năng sản sinh dư thừa của melanin, làm sáng và đều màu da. Lưới chỉ vàng còn tạo nên những tổn thương giả, nhằm kích thích tăng sinh collagen, nuôi da săn chắc, trắng hồng từ sâu bên trong.

-tH40nKYnFWgBiPvs3GdsmLxojt06UIlkQcnvBynKNMh3FSXn0LSDe1m-RnNQfqRoIFu_Zh7Sqk70GZHWcHn3wNSqOpU5KNaRxmdb29QdlD7kKY8lkEVPqZP2LrjXXPyhJNWuzPh574

Kết quả trị nám bằng chỉ vàng 24k mang lại:

• Phục hồi các tổn thương da, xóa các vết sạm nám, đốm nâu, tàn nhang trên bề mặt da.
    • Tăng tuần hoàn máu, tăng sinh collagen cho da săn chắc trắng hồng.
    • Ngăn chặn quá trình sản xuất dư thừa hắc tố của melanin, nám không có khả năng tái lập lại.
    • Vẻ tươi trẻ duy trì từ 8 – 15 năm.
    • Thực hiện 1 lần duy nhất, sau 30 phút, không lặp đi lặp lại, không đau, không chảy máu, hoàn toàn không để lại sẹo sau khi thực hiện.
    • An toàn tuyệt đối, khách hàng có thể trở lại sinh hoạt thường ngay ngày hôm sau.

Với những lợi thế trên, xóa nám bằng phương pháp cấy chỉ vàng 24k là giải pháp ưu việt nhất hiện nay có tác dụng hiệu quả trong việc chữa trị các vết nám, tàn nhang, sạm da và đốm nâu, đồng thời ngăn ngừa nám tái phát lâu dài lên tới 8 – 15 năm. Công nghệ được chuyển giao duy nhất tại Bệnh Viện Thẩm mỹ Á Âu qua bàn tay vàng của Tiến sĩ Stanislav Ivanov và tiến sĩ Maciej Lichaj – 2 bác sĩ đầu ngành trong lĩnh vực căng da chỉ vàng. Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu cũng là nơi đầu tiên và duy nhất hiện nay được Bộ Y tế Việt Nam cho phép thực hiện kỹ thuật căng da chỉ vàng 24k.

Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu sử dụng chỉ vàng 24k Gold Thread – loại chỉ duy nhất được FDA (Hiệp hội Dược phẩm và Thực phẩm Hoa Kỳ) chứng nhận và cho phép sử dụng rộng rãi trên toàn thế giới. Vì vậy chỉ vàng 24k Gold Thread đảm bảo là vàng tinh khiết với 99,99% là vàng nguyên chất dùng trong y tế thẩm mỹ, đảm bảo đầy đủ tính chất vật lý để phù hợp, an toàn và hiệu quả với làn da con người.

Xem chi tiết tại đây
    hiệu quả thật vậy sao? chi phí cho nó có cao lắm không vậy BTC?
    • 9,770 Bài viết

• 2,873 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình nghĩ những mom nào xong tập 2 là có thể dành thời gian làm đẹp được rồi. mình cũng đang mong như vậy, cố gắng hoàn thành tập 2 để còn làm đẹp đây chứ để xấu xí sợ ox chê lắm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi filboy8x Xem bài viết
    Căng da chứ không phải tiêm botox nên là không chống chỉ định với chị em đang mang bầu đâu mẹ nó ạ. Nhưng mà cứ đợi bầu bí xong, qua 2 năm nuôi con bú thức đêm thức hôm rồi làm cũng chưa muộn. CHứ mình biết chị em mình á, đang nuôi con nhỏ thì ít nhất 2 năm đầu đời của con mình chẳng có thời gian nghỉ ngơi gì đâu.. Đêm hôm thức khuya, dậy sớm là chuyện bình thường. Mình không giữ được cho mình, thì căng da cũng khó mà bảo toàn lâu được mẹ nó ạ.
    • 40 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình tưởng làm căng da thôi chứ, hoá ra cũng hết nám hả? Mà nếu duy trì đến 15 năm chắc chi phí cũng cao lắm nhỉ?
    • 776 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chỉ có một lần duy nhất thôi thật sao các mẹ ơi? Như vậy thì tiết kiệm bao nhiêu thời gian và tiền bạc ấy các mẹ nhỉ. Mình ngại làm cái gì mà đi đi lại lại nhiều lần lắm. Cứ đến, rồi về, thấy oải kinh lên được ấy ạ. Nếu chỉ phải đến 1 lần mà được đẹp ra 10 lần thì tốt quá còn gì nữa.
    • 9,770 Bài viết

• 2,873 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nếu chỉ một lần mà đẹp thì chi phí chắc cao rồi, mà thời gian kéo dài tới 15 năm năm cơ mà. Đắt chắc sắt ra miếng đây
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lemai1101 Xem bài viết
    Chỉ có một lần duy nhất thôi thật sao các mẹ ơi? Như vậy thì tiết kiệm bao nhiêu thời gian và tiền bạc ấy các mẹ nhỉ. Mình ngại làm cái gì mà đi đi lại lại nhiều lần lắm. Cứ đến, rồi về, thấy oải kinh lên được ấy ạ. Nếu chỉ phải đến 1 lần mà được đẹp ra 10 lần thì tốt quá còn gì nữa.
    • 63 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Không biết đưa vàng vào mặt có bị kích ứng gì không nhỉ? Em thấy cũng thích nhưng không biết có an toang tuyệt đới không nữa, mất công lại tiền mất tật mang nữa
    • 1,474 Bài viết

• 233 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình biết là từ ngàn xưa con người đã biết dùng vàng để làm đẹp rồi nhưng mà với kỹ thuật cấy chỉ vàng dưới da thì quả là tân tiến quá. Mình cũng mong làm thêm tập nữa rồi đi căng da luôn đây.
    • 9,770 Bài viết

• 2,873 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mẹ nó vào diễn đàn này là đúng rồi đó, chị em đang theo dõi và bàn tán xôn xao lắm. Ai cũng muốn làm đẹp mà nhất là sau khi sinh xong hay ở cái tuổi sắp toan về già
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huynhdoanthuc Xem bài viết
    Haiz...nám da, sạm da luôn,tàn nhanh là kẻ thù tàn phá nhan sắc của chị em phụ nữ. Mình từ sau khi sinh con xong thì da sạm đi nhiều lắm, mấy hôm nay cũng đang tìm hiểu để điều trị đây.
    • 1,030 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giờ thì mình đã hiểu vì sao lúc tuổi đôi mươi các vết tàn nhang của mình rất mờ và bây giờ thì lại trở nên dày và đậm màu hơn mặc dù mình cũng cố gắng chăm sóc da nhưng vẫn ko cải thiện đc là bao.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2