TIN TÀI TRỢ.

Thẩm mỹ viện uy tín cho nhu cầu làm đẹp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 654 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 102 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Khi bước qua tuổi 30 thì nhan sắc được xem là vấn đề hàng đầu của chị em phụ nữ chúng mình .
    Em cũng đã tìm hiểu khá nhiều về các cách làm đẹp tự nhiên nhưng nhiều khi không có thời gian nên phương án này xem như bị loại.
    Một số bạn bè khuyên em nên đi thẩm mỹ viện để chuyên gia chăm sóc da cho nhưng đến giờ em vẫn băn khoăn không biết có nên đi không vì cũng lo độ uy tín của TMV ( nhất là sau cái vụ Cát Tường), em lập topic này mong sự tư vấn của các mẹ có kinh nghiệm.
    Em cảm ơn các mẹ nhiều ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 47 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Hiện nay thì nhiều trung tâm thẫm mĩ lắm nhưng không phải TMV nào cũng có giấy phép hoạt động đâu nhé. Mình thì hay đến TMV Á Âu để làm đẹp, chất lượng phục vụ ở đây tốt lắm, hoa hậu Mai Phuơng Thúy là khách hàng thân thiết tại đây luôn đấy nhé, càng an tâm hơn nữa
    • 776 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo mình nghĩ, thẩm mỹ là nhu cầu tất yếu của chị em khi bước qua cái tuổi "đã toan về già" Ngành nào thì cũng có nhiều tiêu cực cả, nhưng đừng vì thế mà đánh đồng tất cả, Bên cạnh đó vẫn có nhiều bác sĩ tâm huyết, vẫn có nhiều bệnh viện uy tín mà.
    Tốt nhất hãy tìm hiểu về bệnh viện thẩm mỹ mình định đến điều trị thật kỹ trước khi quyết định để tránh rủi ro.