Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Làm thế nào để ngăn ngừa nám cho da

• 0 Lượt chia sẻ
  • 813 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,195 Bài viết

• 3,996 Được cảm ơn

Mình đang có vài vết nám trên da bắt đầu từ khi có bầu bé thứ nhất. Dạo này, soi gương mình thấy các vết nám lan ra nhiều hơn, da đang có dấu hiệu không còn được căng bóng mềm mướt nữa.
    Các mẹ cùng chia sẻ bí quyết để ngăn ngừa các vết nám với mình nhé. Làm thế nào để da lại trở lại trắng hồng, căng đầy sức sống như hồi 20 nhỉ?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mẹ thử dùng Sắc Ngọc khang thử xem sao? Mình thấy chị em dùng nhiều lắm đấy? Bên cạnh đó mẹ chú trọng vào thực phẩm bổ sung hàng ngày, cà chua có công dụng ngăn ngừa nám đấy
    • 81 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Không nên dùng cà chua đâu các chị ạ. Cà chua có axit, mặc dù giàu vitamin nhưng mà lại có axit, nó khiến da mình bắt nắng nhiều hơn, mà nắng lại nguyên nhân gây nám và lão hoá thậm tệ nè mấy chị. Dưa chuuột cũng vậy. Các chị không nên xài nhiều quá nha.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng bị giống bạn.mà cũng chưa tìm ra cách để chữa nám
    • 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nám do bầu bí thường khó điều trị lắm mẹ nó ạ. Phải rất kiên trì đấy. Mẹ nó kiên trì đắp mặt nạ, uống bổ sung collagen xem sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 33 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ, chắc qua bầu bí rồi làm gì thì làm các mẹ nhỉ. Bầu bí chỉ mong con khoẻ mẹ khoẻ là tốt rồi.