Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về cách trị nám da

• 0 Lượt chia sẻ
  • 981 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 40 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Da em vừa sạm đen lại có nhiều mụn cám và mụn đầu đen.
    Dạo gần đây nó bắt đầu xuất hiện tàn nhang và nám.
    Em không biết phải làm sao ạ. Mọi người có bí quyết gì đơn giản dễ làm chỉ em với ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 73 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Sao để cho da xuống cấp trầm trọng vậy mới đi hỏi giúp đỡ vậy mẹ? Mình thấy nám thì hay uống cà chua ak, nhưng cách này lâu lắm mới thấy được tác dụng luôn ak
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 47 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Vấn đề này kha nan giải đây? Cũng chẳng biết nên khuyên bạn ra sao nữa, bạn nhờ bác sĩ tư vấn thử xem sao? Đến bệnh viện uy tín nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 42 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bị sạm, nám, lại mịn đầu đen...chứng tỏ lỗ chân lông to da không căng mà hơi sần đúng không mẹ? nỗi ám ảnh của bất kỳ chị em nào khi làn da bị xấu đi thế này. Thường khi tình trạng tệ vậy rồi là các mẹ mới quan tâm và hay đến spa chăm sóc da nhưng cỉ cải thiện được 1 chút xíu giúp da bớt sần thôi. Nếu mẹ muốn trị nám thì như bác sĩ tư vấn đó, phải kiểm tra và xét nghiệm là nguyên nhân từ đâu, sau đó vừa kết hợp làm đẹp bên ngoài và ăn uống chăm sóc bên trong. Mẹ sớm đi thăm khám để giải quyết tình trạnh mình nhanh chóng mẹ ơi, chứ để càng lâu càng khó trị dứt điểm.