Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hay thức khuya ảnh hưởng tới làn da như thế nào?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,618 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em hay thức khuya đến 1-2 giờ sáng. Em biết thói quen này ảnh hưởng xấu đến làn da. Có cách nào cứu vãn không? Mong sớm nhận được lời tư vấn từ các chuyên gia
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,195 Bài viết

• 3,996 Được cảm ơn

Mẹ nó biết nguyên nhân rồi thì chỉ cần khắc phục nguyên nhân đó thôi mà. ĐI ngủ sớm thêm chút, mình thường ngủ lúc 10h ấy. chứ khuya quá 11h thì không tốt cho da và toàn bộ cơ thể ấy chứ.
    Bên cạnh đó, ăn nhiều rau, củ quả, vitamin, uống nhiều nước để cung cấp dưỡng chất cho da.
    • 11,160 Bài viết

• 5,377 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng biết thức khuya là nguyên nhân làm chi da mặt xấu cơ mà do công việc nên ko thể ngủ sớm hơn được. Cũng chờ ctra3 lời của chuyên gia xem có cách khắc phục ko?
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 4,195 Bài viết

• 3,996 Được cảm ơn

Mình biét nguyên nhân thì mình phải tìm cách khắc phục thôi chứ các mẹ. Công việc nào thì cứ lênkế hoạc là gải quyết được cả ấy mà. Trước đây mình cũng rất hay thức khuya, nhưng từ ngày ý thức được sức khoẻ và nhan sắc có thể tàn phải theo năm tháng cùng với csự huỷ hoại của bóng đêm thì mình thay đổi dần. Mọi chuyện mình đều giải quyết ngay trong ngày, tối về nhà chỉ chơi với con thôi.
    • 630 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Phụ nữ thì nên ngủ sớm để có làn da đẹp nhưng mà mình cũng ko thể ngủ sớm được. Hic!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 59 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Khi mình bit thức khuya ảnh hưởng nhiều thi mình cố gắng ngủ trước 11h. Thức khuya hại Sk toàn diện ấy ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 211 Bài viết

• 441 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng hay thức khuya, mỗi lần thức khuya mình đắp trà xanh, hiệu quả lắm á.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 25 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thức khuya, mình đắp mặt nạ nha đam thấy tốt, mắt không bị thâm quầng nhiều.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 44 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Biết là xấu sao không bỏ đi hả mẹ nó? Mình không khi nào thức quá đến 11h đâu ý,
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 33 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Thức khuya nhiều mau già lắm ý. Gìa từ trong ra ngoài luôn á