Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Da quá mỏng có thể thực hiện liệu pháp căng da chỉ vàng được không

• 0 Lượt chia sẻ
  • 827 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thưa bác sĩ

Tình trạng da của em hiện giờ rất mỏng do em đã sử dụng qua các liệu quá căng da mặt bằng công nghệ thay da sinh học và một số liệu pháp laser khác, da em xuất hiện nhiều nếp nhăn nhưng em không dám tiếp tục các liệu pháp căng da với tình trạng da mỏng như hiện nay. Em sợ da bị yếu và rất dễ bị bắt nắng và nhiều các bệnh về da khác. Phương pháp căng da bằng chỉ vàng có bào mòn da hay làm da mỏng đi không. Đối với tình trạng da mỏng và có nhiều nếp nhăn như em thì thực hiện liệu pháp căng da nào là hữu hiện nhất

Cảm ơn bác sĩ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11,160 Bài viết

• 5,377 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Câu hỏi này hay nè! Phải chờ câu trả lời của chuyên gia thôi vì nó phải cần có chuyên môn mới biết đc.
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • 776 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ÔI, mẹ này tìm hiểu kỹ về khoa học thẩm mỹ thế nhỉ. Mình thì chả biết gì hết, chỉ hóng hớt các mẹ được ít nào hay ít đó thôi. Sao mà có nhiều cách trẻ hoá cho chị em thế nhỉ. Mình mới nghe đến căng da chỉ vàng mà đã thấy cao cấp lắm rồi, Giờ lại còn thay dao sinh học.... Oài, nghe cứ lùng bùng hết cả lên ý ợ.
    • 19 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ủi, da mình mỏng, lại nám nhiều ko bit làm sao để dưỡng da đây, thường da mỏng thì lại rất hay dị ứng mẹ nó an, hic...hic...
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 44 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình nghĩ da mỏng vẫn căng da được mà. Vì như bác sĩ nói thì sợ vàng ý vô cùng mỏng chứ có phải sợ vàng mình đeo trên cổ đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 33 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Mình nghĩ là,mỗi một phương pháp khi ra đời sẽ có cách xử lý cho từng loại da. Giống như mình thấy kem dưỡng da đấy, có đủ loại dành cho da luôn mà.