Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

[Chuyên gia giải đáp] Tập hợp các câu trả lời từ Dr.Maciej Lichaj và chuyên gia Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.8K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 51 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hỏi
    Chào bác sĩ. Tôi đặt câu hỏi là chỉ vàng làm từ nguyên liệu gì? Có phải bằng vàng dùng để làm trang sức hàng ngày không? Vậy khi đưa vào cơ thể có gây ra phản ứng sinh hóa gì không? Cám ơn bác sĩ trả lời câu hỏi của tôi.
    Trả lời
    Tất cả các nghiên cứu và ứng dụng của chri vàng đều không gây tác dụng phụ hay phản ứng gì nhé bạn. Tuy nhiên, đối với các bạn có dị ứng với vàng thì nên trao đổi với bác sĩ.
    Đây là vàng dùng trong thẩm mỹ không lẫn tạp chất nhé bạn và được bảo quản cao, không phải là vàng trang sức bạn hay mang nhé.
    Hỏi
    Chào bác sĩ. Tôi muốn hỏi là căng da bằng chỉ vàng ngoài tác dụng chống lão hóa còn có tác dụng gì nữa không? Khi đưa chỉ vàng vào cơ thể có làm máu kém lưu thông hơn không? Cám ơn bác sĩ.
    Trả lời
    Căng da chỉ vàng có tác dụng tăng lưu thông máu, giúp vùng da điều trị hồng hào hơn nhé bạn.
    Hỏi
    Chào bác sĩ. Tôi muốn hỏi tôi có con được 2 tuổi và tôi 34 tuổi. Sau khi sinh con và cho con bú, ngực của tôi đã bị chảy sệ đi rất nhiều. Tôi có thể sử dụng liệu pháp căng da bằng chỉ vàng để nâng ngự chay không? Và nếu sử dụng liệu pháp này thì có ảnh hưởng đến tuyến sữa hay không?
    Trả lời
    Phương pháp căng da bằng chỉ vàng không ảnh hưởng đến tuyến sữa gì nhé bạn. Tuy nhiên bạn cần phải thăm khám để bác sĩ biết vùng ngực của bạn ở tình trạng nào và từ đó sẽ tư vấn cho bạn thực hiện phương pháp nào hay thực hiện ra sao để đạt hiệu quả nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 51 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hỏi
    Chào bác sĩ, Tôi ở đà nẵng,nhờ bác sĩ trả lời cặn kẽ mà tôi hiểu rõ hơn về pp căng da bằng chỉ vàng. Nếu tôi bay vào sài gòn để thực hiện,thì cần lưu lại bệnh viện bao lâu? (3-4 ngày?) để tôi có thể sắp xếp xin nghỉ.Ở Á Âu có phòng lưu lại nghỉ không? hay tôi phải đặt khách sạn bên ngoài?
    Trả lời
    Đây là phương pháp không phẫu thuật, bạn có thể thực hiện và ra về trong ngày nhé. Tại Bệnh viện Á Âu có phòng nghỉ cho khách thực hiện nhé bạn.
    Hỏi
    Tôi mạn phép hỏi thêm 1 câu, Dr: Maciej Lichaj sẽ là người trực tiếp thực hiện các đăng ký căng da, hay còn bác sĩ nào khác? (nếu bác sĩ khác thì trình độ chuyên môn thế nào?) - Nếu tôi muốn bs Dr: Maciej Lichaj thực hiện cho tôi thì phải đặt lịch trước như thế nào?
    Trả lời
    Hiện Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu đã được chuyển giao công nghệ và cách thực hiện phương pháp chỉ vàng cho nên các bác sĩ Việt Nam tại bệnh viện đã được đào tạo và thực hiện phương pháp căng da chỉ vàng . Bạn có thể lựa chọn bác sĩ Mỹ hay Việt Nam để thăm khám và thực hiện cho bạn với chi phí khác nhau. Đối với bác sĩ Dr: Maciej Lichaj sẽ trực tiếp thực hiện nếu bạn đăng ký thực hiện và tư vấn bới bác sĩ qua số hotline: 090.682.7070 - 0902.400.269.
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhiều câu trả lời hữu ích quá ạ. Cám ơn btc
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 33 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Cám ơn BTC. ĐỌc các câu trả lời của BTC mình hiểu thêm nhiều về căng da rồi. Trướ đây mơ hồ lắm ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 46 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình muốn hỏi, thời gian căng da cho môtj khuôn mặt là bao lâu nhi. Ko bit có đau ko
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2