Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bí quyết trở thành Cleopatra thế kỷ 21

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.99K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 51 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

BÍ QUYẾT TRỞ THÀNH CLEOPATRA THẾ KỶ 21

cleo

Nữ hoàng Cleopatra là một người phụ nữ tài năng, quyền lực và rất đẹp, vẻ đẹp của bà được cho rằng có thể làm say đắm lòng người qua nhiều thế kỷ. Không chỉ thông minh và quyến rũ, Cleoptra còn nổi tiếng trong lĩnh vực chăm sóc sắc đẹp. Và nguyên liệu vàng chính là một trong những bí quyết làm đẹp của nữ hoàng.

Tại sao Nữ hoàng Cleopatra chọn nguyên liệu vàng?

Khoa học đã chứng minh rằng phương pháp làm đẹp bằng vàng của nữ hoàng Cleopatra là hoàn toàn thông minh. Vàng vốn là chất kim loại âm, có tính chống oxy hóa rất mạnh bởi tinh chất nano vàng thẩm thấu tiêu diệt chất gây ra các gốc tự do phát triển ngay từ bên trong cơ thể, giảm thiểu các dấu hiệu gây lão hóa da.

Công nghệ ưu việt ra đời bắt nguồn từ bí quyết của Cleopatra

Ngày nay, kết hợp khoa học hiện đại, các nhà nghiên cứu đã cho ra đời công nghệ cấy sợi chỉ vàng 24k bên dưới da để làm tăng hiệu quả trẻ hóa làn da. Sợi chỉ vàng tinh khiết 24k mềm mại như lụa được cấy theo hình dạng mạng lưới để các hạt nano vàng tinh khiết được trực tiếp đưa sâu vào trong da giúp đạt được hiệu quả vượt trội so với các phương pháp khác.
    Collagen và elastin được kích thích sản sinh giúp da săn chắc, đàn hồi và tươi sáng. Bên cạnh đó, nguyên tử vàng còn giúp da tăng cường trao đổi chất, tăng tuần hoàn máu, sản sinh tế bào mới và hạn chế nếp nhăn, ngăn ngừa da khỏi hư tổn. Tinh chất vàng nano nằm trong liên kết hình thành collagen tự nhiên giúp tái tạo các cấu trúc da ở hạ bì, làm tươi mới lại làn da, làn sạch các hắc tế bào sạm nám và làm trắng sáng màu da.

Kết quả đạt được:

cleo1

- Xóa mờ các nếp nhăn sâu và các nếp nhăn li ti
    - Nâng cơ mặt, cổ, xóa mỡ nọng cằm, mỡ phình hai bên má
    - Tan mỡ bọng mắt, giảm quầng thâm mắt, treo mí sụp, nâng cung mày xóa nếp nhăn trán và đuôi mắt.
    - Tiêu diệt tế bào chết, các vết thâm nám, tàn nhang… đem lại làn da tươi sáng.
    - Ngăn chặn quá trình lão hóa da
    - Hạn chế sự hình thành các nếp nhăn và hư tổn
    - Tái tạo tế bào giúp da săn mềm, căng tràn sức sống và trắng hồng từ sâu bên trong

cleo2

Trải nghiệm công nghệ làm đẹp của Nữ hoàng ở đâu?

Tại Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu, bạn sẽ được trải nghiệm công nghệ làm đẹp vượt bậc kết hợp từ khoa học tiên tiến và bí quyết từ ngàn xưa của Nữ hoàng. Bạn sẽ trở thành một Cleopatra hiện đại khi sở hữu lưới chỉ vàng dưới da tăng cường vẻ trẻ trung cho gương mặt, xóa bỏ các dấu vết thời gian và bảo vệ vẻ đẹp ngày càng tỏa sáng. Không như các loại chỉ thông thường khác, nguyên liệu vàng 24k tinh khiết từ Mỹ giữ cho mạng lưới chỉ tồn tại lên đến 8 – 15 năm, vẻ đẹp được duy trì và bảo vệ dài lâu.

Công nghệ làm đẹp cấy chỉ vàng 24k là một công nghệ độc quyền chỉ có tại Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu được chuyển giao trực tiếp từ các chuyên gia hàng đầu đến từ Mỹ, và Bệnh viện thẩm mỹ Á Âu cũng là nơi đầu tiên và duy nhất được Bộ Y tế cấp giấy phép thực hiện kỹ thuật căng da bằng chỉ vàng tại Việt Nam.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 40 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Nghe nhiều người nói Mai Phương Thuý cũng căng da bằng chỉ vàng, nếu thay đổi được như vậy cũng đáng thử nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11,160 Bài viết

• 5,377 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Là phụ nữ ai mà chẳng muốn mình luôn trẻ đẹp, có làn da căng, mịn như lúc đôi mươi. Nhìn những hình ảnh trên bài viết mà mê quá đi.
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 241 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Cleopatra, thần tượng 1 thời của em nó xưa thì khó khăn, chứ giờ thì tự mình cũng có thể mần đẹp như Nữ Hoàng roài <3 nhiều cô hơn 40, 50 mà nhìn trẻ kinh, thêm tâm thái tươi tắn nữa, ganh tị chết đi được
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có ai ngờ nhan sắc của bà hoàng này lại trái ngược với tất cả hình ảnh đang lưu truyền trên mạng bấy, mình xem xong là giật mình luôn đó các mẹ ơi
    Bé Boo ơi, ba mẹ yêu con nhiều lắm
    • 1,030 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cứ nghĩ vẻ đẹp của nữ hoàng Cleopat là huyền thoại, có ai ngờ đâu với thời đại khoa học kỹ thuật như hiện nay con người làm đc tất cả.
    • 1,618 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế này thì quá an tâm khi chọn làm đẹp theo phương pháp căng da chỉ vàng rồi còn gì các mom nhỉ, nhìn ai cũng đẹp cũng trẻ thế kia cơ mà
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hiendohan Xem bài viết
    Nghe nhiều người nói Mai Phương Thuý cũng căng da bằng chỉ vàng, nếu thay đổi được như vậy cũng đáng thử nhỉ?
    • 62 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mai Phuơng Thúy cũng căng da bằng chỉ vàng hả ta? Hèn gì nhìn đẹp vậy, vậy cũng thấy an tâm các mẹ nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 47 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Lúc trước Mai Phuơng Thúy không được xinh đẹp như bây giờ mẹ nhỉ? Nhớ cái hồi coi phim âm tính mất hình tượng kinh khủng luôn, giờ căng da rôi vừa trẻ hơn lại đẹp ra, thích ơi là thích
    • 43 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cleo1

Với tấm này, thì mình thấy như trẻ ra đến 20 tuổi ý. Ko phải là 10.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 59 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

mình lại tưởng em ý đẹp tự nhiên cơ ý. Như này thì ko có thẩm mỹ khó mà đẹp đc nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 59 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uyennguyen883 Xem bài viết
    cleo1

Với tấm này, thì mình thấy như trẻ ra đến 20 tuổi ý. Ko phải là 10.
    trẻ ra cái chụp ảnh tự nhiên hon hẳn ý nhỉ.
    • 262 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Wow!!! giờ em mới nghe đến pp làm đẹp này í. Suốt ngày bận trăm công nghìn việc nên chả có thời gian để cập nhật các công nghệ làm đẹp gì cả, thành ra lỗi thời và mù thông tin quá. Em mới có hơn 30 thôi mà mặt em đã có nhiều đường hẻm lắm rồi đây. Cũng đã thoa bôi đủ thứ mỹ phẩm rồi mà chẳng thấy hết. Thấy công nghệ làm đẹp bằng chỉ vàng 24K này hay quá mà không biết có mẹ nào ở đây làm chưa nhỉ? Không biết mình làm xong có thể sinh hoạt bình thường ngay được không heng?
    • 360 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vickie_Vo Xem bài viết
    Wow!!! giờ em mới nghe đến pp làm đẹp này í. Suốt ngày bận trăm công nghìn việc nên chả có thời gian để cập nhật các công nghệ làm đẹp gì cả, thành ra lỗi thời và mù thông tin quá. Em mới có hơn 30 thôi mà mặt em đã có nhiều đường hẻm lắm rồi đây. Cũng đã thoa bôi đủ thứ mỹ phẩm rồi mà chẳng thấy hết. Thấy công nghệ làm đẹp bằng chỉ vàng 24K này hay quá mà không biết có mẹ nào ở đây làm chưa nhỉ? Không biết mình làm xong có thể sinh hoạt bình thường ngay được không heng?

Mẹ mình già nên da dẻ nhăn nheo và chảy xệ. Không biết mẹ đọc được thông tin ở đâu hay là có ai mách bảo gì mà mẹ mình cũng tìm đến phương pháp trị liệu tiên tiến này. Nói lun là mẹ tớ cũng như bạn đã từng thử xài đủ các thể loại kem của các nhãn hiệu nổi tiếng cơ mà da dẻ mẹ cũng không đẹp hơn được là bao. Đó là mẹ tớ của ngày hôm qua thôi nhé, mẹ tớ của ngày hôm nay đã khác xa vời vợi rùi. Công nghệ làm đẹp cấy chỉ vàng 24k này đã khiến mẹ tớ trẻ đi cả vài tuổi ý, giờ da mẹ có khi còn đẹp hơn da tớ nữa đấy
    Không cần phải trải qua các quy trình điều trị phức tạp hay lặp đi lặp lại nhiều lần gì đâu mẹ @Vickie_Vo ạ, chỉ một lần thực hiện thui ý, nhanh gọn lẹ lắm. Đặc biệt là sau điều trị, bạn có thể sinh hoạt, làm việc bình thường mà không cần nghỉ dưỡng. Có thế mẹ tớ mới đi làm đấy vì mẹ tớ cũng bận bịu nhiều việc lắm nên không thể bỏ hết mà nghỉ dưỡng được đâu.
    • 672 Bài viết

• 162 Được cảm ơn

Theo em biết thì công nghệ làm đẹp hiện đại này được ứng dụng thành công từ năm 2013. Nó được xem là biện pháp làm đẹp hiệu quả và an toàn nhất hiện nay, thế nên nhiều chị em mới tin tưởng sử dụng công nghệ này. Em có tìm hiểu thì thấy công nghệ làm đẹp bằng chỉ vàng 24k này ưu việt hơn các công nghệ làm đẹp khác vì không phải trải qua phẫu thuật và cũng chỉ thực hiện một lần là xong thế nên các chị em rất ưa thích
    • 105 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Không chỉ có MPT mới sử dụng công nghệ làm đẹp này đâu. Ngay cả công nương Kate xứ Anh cũng chọn nó để làm đẹp sau khi sanh đó
    • 283 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Cái vụ làm đẹp bằng vàng này đang hot lắm nè. Thấy ai làm xong làn da cũng thấy thèm hết à, lúc trước thấy lạ lắm nhưng bây giờ lại thấy thích công nghệ này lắm. Vừa đẹp vừa an toàn nữa.
    "♥ Nếu mai này, tôi làm gì có lỗi ! . ღ Xin ai đừng giận dỗi bỏ tôi đi. . ღ Hãy qiúp tôi, bình tâm mà suy nqhĩ... . ...Sai điều gì, phải sửa lại làm sao...
    • 2,328 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Không biết là nếu làm theo phương pháp này thì bao lâu làm 1 lần và chi phí có nhiều không nhỉ? có biến chứng gì hay không? hiệu quả làm đẹp thì em đã thấy rõ ràng rồi đó, cũng rất thích nhưng phải tìm hiểu xem nó thế nào đã.
    • 2,328 Bài viết

• 366 Được cảm ơn

Bà Dì của mình cũng làm trẻ hóa với chỉ vàng như vầy rồi, nhìn mà không nhận ra luôn, trẻ hẳn hoi luôn, mình nghĩ sau này mà lớn tuổi bị lão hóa cũng sẽ nhất định đi làm. Rõ ràng là chỉ cần có vàng thì đẹp 10 lần Cleopatra cũng được nữa chứ gì.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhìn trước và sau khi làm căng da khác hẳn các mẹ nhỉ.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2