Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bí quyết đánh bật thâm nám, trả lại làn da trắng hồng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 651 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 776 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình mở topci này để chị em cùng tạp hợp các bí quyết giúp cho da trắng hồng rạng rỡ nhé.
    Cứ nhìn các em sinh viên hiện nay, da căng láng, hồng hào mình lại nhớ về cái thời vàng son của mình. Làm sao để da hết nám và trắng hồng trở lại tuổi 20 các mẹ nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 156 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Mình nghe mấy chị bảo muồn hết nám với tàn nhang thì dùng cà chua, cà rốt mỗi ngày đấy, mẹ dùng thử xem nhé
    • 81 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Nha đam đi nàng. Nha đam có chất chống lão hoá lại có nhiều vitamin, tốt lắm. Rồi mật ong trộn với sữa ong chúa nữa. Bên cạnh nhà mình có một chị bôi sữa ong chúa liên tục 1 tháng liền, da sáng lên trông thấy, nám da cũng hết luôn nữa nhé.
    • 11,160 Bài viết

• 5,377 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình có người chị bị nám nhiều lắm, cũng thấy làm nhiều cách rồi nhưng ko cải thiện bao nhiêu cả. Để được như các em tuổi đôi mươi mình nghĩ chắc phải nhờ đến can thiệp phẩu thuật rồi.
    Lời động viên đúng lúc sẽ chẳng khác gì một dạng "doping" giúp bạn vượt qua khó khăn Love%20Struck
    • 81 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huynhdoanthuc Xem bài viết
    Mình có người chị bị nám nhiều lắm, cũng thấy làm nhiều cách rồi nhưng ko cải thiện bao nhiêu cả. Để được như các em tuổi đôi mươi mình nghĩ chắc phải nhờ đến can thiệp phẩu thuật rồi.
    Nếu thử nhiều cách rồi mà vẫn không thấy hiệu quả thì phải can thiệp bằng thẫm mỹ viện thôi mẹ nó ạ. Hiện nay, mình nghe nói nhiều người đi đắp mặt nạ vàng nè, cấy chỉ vàng dưới da để nâng cơ mặt, trẻ hoá làn da đó, Mẹ nó thử nghiên cứu rồi chỉ cho chị mình xem. Minh cũng đang mách cho chị mình vào tham khảo đây nè.