Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mẹ tặng con "bạn thân".!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 945 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Câu 1. Máy giặt sử dụng động cơ dẫn động trực tiếp khi hoạt động nhẹ nhàng và không gây tiếng ồn như với máy giặt sử dụng động cơ thường (sử dụng dây cu-roa). Máy giặt thường mình thấy chỉ chuyển động 1 vòng cố định còn máy giặt (6 MOTION) thực hiện nhiều chuyển động hơn. Qua lớp kính cửa máy giặt mình có thể thấy rõ điều đó.
    Kinh nghiệm lựa chọn máy giặt của mẹ mình rất đơn giản. Mẹ thường hỏi nhân viên bán hàng về những loại máy giặt mới vì mẹ quan niệm rằng máy giặt mới sẽ có những bước cải tiến hơn và tiết kiệm năng lượng nhiều hơn. Nhà mình vẫn còn 1 máy giặt động cơ thường vẫn còn sử dụng tốt nhưng Tết năm rồi mẹ vẫn mua thêm 1 máy giặt dùng động cơ dẫn động trực tiếp của LG WD-8600 (6 MOTION) dành riêng cho 2 chị em mình ở tầng trên. Mẹ nói sức khỏe mẹ không còn tốt như hồi xưa nữa nên "bạn thân" này sẽ thay đôi tay mẹ chăm sóc cho con. "Bạn thân" có những chế độ giặt phù hợp cho từng loại vải: Cotton, Easy Care, Wool, Baby Care, Quick 30,... tha hồ cho con lựa chọn mà vẫn tiết kiệm năng lượng điện. Mình còn nhớ có lần mình không đóng kín cửa. "Bạn thân' liền reo lên 1 bài nhạc nghe rất thích. "Bạn thân" có những âm thanh rất nhẹ nhàng nhưng vui tươi trong lúc hoạt động. Từ lúc "bạn thân" về đến nhà là mình rất kết kiểu dáng "sang chảnh" ấy rồi. Mình thường xuyên vệ sinh để bạn ấy luôn sạch sẽ, sáng bóng vì việc vệ sinh rất đơn giản chứ không rườm rà, phước tạp. Cám ơn Mẹ & LG đã tạo ra và mang đến cho mình 1 "bạn thân" hữu ích trong cuộc sống nhé.!...
    Câu 2. Công nghệ giặt 6MotionDD trên máy giặt LG mô phỏng 6 chuyển động giặt của đôi tay có tác dụng:
    D. Tất cả các phương án trên

attachment
    attachment
    Hình đính kèm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT