Da khuỷu tay em bị khô, collagen có cải thiện được không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Da mặt em không bị khô nhưng khổ cái da khuỷu tay thì không những khô mà còn bong những lớp vảy màu trắng rất xấu, lúc nào cũng phải mặc áo dài qua khuỷu tay mới dám tự tin đi ra đường L Nhiều người cứ tưởng em ở dơ nên khuỷu tay bị như vậy nữa chứ hix các mẹ giúp em trị được không, em có mua kem body dưỡng ẩm về nhưng sao không cải thiện được. Các mẹ cho em xin bí kíp bỏ túi trị nó nhanh gọn lẹ với!
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 111 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    da khuỷu tay khô chị nên tẩy tế bào chết đi là nó sẽ hết khô à, kèm theo nữa là uống collagen bổ sung thêm đảm bảo da chị không những hết khô mà còn ẩm mướt rất thích
    • 138 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đầu tiên mẹ thử tẩy tế bào chết ở phần khủy tay đi sau đó mua kem dưỡng ẩm về và thoa thường xuyên. tuy nhiên, để xử lý triệt để thì chị nên uống thêm collagen ạ, em biết có loại collagen ADIVA rất tốt, hiện đang được bán tại các siêu thị, nhà thuốc, nếu bận thì chị có thể gọi đặt hàng tại số hotline trên trang web : http://adiva.com.vn/
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

collagen đương nhiên là cải thiện được rồi, nhưng chị nhớ dùng loại tốt vào nhé, chứ dùng loại thường thì chẳng nửa năm mới thấy tác dụng hoặc thấy rất mờ
    • 722 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dùng kem phải thời gian lâu lắm mới có tác dụng. Em dùng ADIVA dạng nước đi dễ hấp thụ vào cơ thể sẽ cho tác dụng nhanh hơn em ạ.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 264 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangac1977 Xem bài viết
    Dùng kem phải thời gian lâu lắm mới có tác dụng. Em dùng ADIVA dạng nước đi dễ hấp thụ vào cơ thể sẽ cho tác dụng nhanh hơn em ạ.
    chị đã dùng qua chưa ạ? Collagen ADIVA hả chị,mua ở đâu chị nhỉ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 174 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bbball2010 Xem bài viết
    chị đã dùng qua chưa ạ? Collagen ADIVA hả chị,mua ở đâu chị nhỉ
    chị có thể mua ở các tiệm thuộc hoặc spa nha, nghe nói sắp tới sẽ có bán ở siêu thị luôn á
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 190 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi game145 Xem bài viết
    collagen đương nhiên là cải thiện được rồi, nhưng chị nhớ dùng loại tốt vào nhé, chứ dùng loại thường thì chẳng nửa năm mới thấy tác dụng hoặc thấy rất mờ
    mấy chị bạn mình đang trải nghiệm đây,Hiệu quả ko ngờ của ADIVA là chỉ sau 1 tuần sử dụng thôi đó
    0m:50cm+3kg---1m:53cm+4,2kg---2m:57cm+5,6kg---3m:62cm+6,3kg---4m:64cm+6,6kg---5m :66cm+7,3kg[/FONT]
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 746 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuoihongnamay Xem bài viết
    chị có thể mua ở các tiệm thuộc hoặc spa nha, nghe nói sắp tới sẽ có bán ở siêu thị luôn á
    ADIVA tốt thế mà còn dạng uống,rồi về da nữa,có cần BS kê toa ko ạ?
    • 776 Bài viết

• 896 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangac1977 Xem bài viết
    Em nghĩ phải kết hợp cả 2, cả uống bổ sung bên trong và bôi, bổ sung bên ngoài.
    • 140 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lemai1101 Xem bài viết
    Em nghĩ phải kết hợp cả 2, cả uống bổ sung bên trong và bôi, bổ sung bên ngoài.
    em nghĩ chị nói đúng đó, vừa bổ sung bên trong rồi trị luôn bên ngoài là ổn (Y)
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

da khuỷu tay thì hơi căng á chị, vì do cơ địa rồi, uống collagen thì coi bộ chắc chắn hơn là dùng thuốc bôi, vì cơ địa mà có bôi bao nhiêu cũng vậy à chị, em nghĩ vậy đó, vì em cũng bị ở đầu gối,bôi hoài không hết nên giờ chẳng dùng gì nữa, định mua collagen uống
    • 221 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

em nghe nói, collagen giờ có nhiều loại lắm, nào là viên nào là nước, rồi có cả tiêm nữa, nhưng em sợ tiêm nguy hiểm lắm, lỡ sốc thuốc là hậu quả cực kì nghiêm trọng, nên loại ngay từ đầu rồi, giờ rối quá, có chọn collagen mà phải suy nghĩ nhiều ghê.
    • 72 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

em đang tính mua thêm 1 bộ ADIVA rồi nè chị, uống vào mát cổ họng lắm, thanh ngọt nữa, chứ uống viên bao tử kém không tiêu được đâu, nằm hoài trong bụng vậy dễ gây đầy bụng mà còn chậm tác dụng nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 120 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em thắc mắc quá, không biết có mặt nạ tự nhiên nào dành riêng cho khuỷu tay không vậy ta?
    • 174 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mấy mẹ cho em hỏi, em cũng giống chủ topic nè, cũng bị thâm ở khuye3 tay vậy, không dám mặc áo ngắn tay luôn, mà em 23 tuổi đã uống collagen được chưa
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 79 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuoihongnamay Xem bài viết
    mấy mẹ cho em hỏi, em cũng giống chủ topic nè, cũng bị thâm ở khuye3 tay vậy, không dám mặc áo ngắn tay luôn, mà em 23 tuổi đã uống collagen được chưa
    với bây giờ, môi trường ô nhiễm nhiều, với con gái làm việc cũng nhiều nên qua 20 tuổi là dùng collagen được rồi bạn nha, nhưng mà cũng tùy loại, mấy loại kia mình không biết sao,nhưng ADIVA là bạn dùng được nha, chỉ 2 tuần là bạn thấy kết quả với khuỷu tay bạn rồi đấy
    • Thành viên tích cực 2015
    • 7 năm
    • 812 Bài viết

• 713 Được cảm ơn

Có điều kiện thì dùng collagen quá tốt em ạ, em dùng thử ADIVA xem sao nè. Vào đây tìm hiểu thông tin thêm em nha www.adiva.com.vn

• 342 Bài viết

• 203 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bupbedethuong19 Xem bài viết
    em đang tính mua thêm 1 bộ ADIVA rồi nè chị, uống vào mát cổ họng lắm, thanh ngọt nữa, chứ uống viên bao tử kém không tiêu được đâu, nằm hoài trong bụng vậy dễ gây đầy bụng mà còn chậm tác dụng nữa
    đúng rồi ADIVA dạng lỏng rất dễ uống và thơm nữa, mdangj lỏng thì dễ hấp thu hơn em nhỉ