TIN TÀI TRỢ.

Collagen có cải thiện da khô ở khuỷu tay không ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.84K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 174 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em năm nay 26 tuôi. Da em hầu hết thuộc loại da khô, nhất là vùng da bắp chân và khuỷa tay. Vùng da này của em rất khô, trông da rất mỏng và căng. Da em bị như vậy khiến em rất ngại mặc váy hay quần ngắn. Em nghe nói đó được gọi là bệnh da khô. Em phải làm thế nào để cải thiện làn da của mình ngoài việc bổ sung nước, vitamin, collagen hằng ngày. Em thấy collagen có hiệu quả thực sự nhưng nó có an toàn cho sức khỏe không ah? Nhưng da em bị khô toàn thân chứ không chỉ da mặt thì collagen có cải thiện được không ??? mong nhận được sự tư vấn của chị em !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 147 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    theo em được biết, da bất cứ nơi nào trên cơ thể, dù là da mặt, da chân hay da tay, thậm chí là khuỷu tay cũng cần collagen để duy trì vẻ đẹp. Cho nên chắc chắn là da khuỷu tay của chị có thể được cải thiện bằng collagen rồi.
    • 66 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thế mình phải sữ dụng collagen như thế nào để cải thiện một cách tốt nhất các chị nhỉ? em thường mua những cái mặt nạ collagen ở siêu thị, sau đó về cắt ra và đắp lên da. Collagen có hấp thụ tốt nếu mình dùng cách đó không chị? em còn tính mua 1 hộp collagen dạng viên uống, nhưng để xem mặt nạ này có tác dụng không đã
    • 97 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ầy, sao chị mua collagen viên uống chị, người ta có bán sẵn dạng lỏng đễ nuốt hơn nè. Hiệu quả cáo nhà nhanh hơn đảm bảo luôn. Hôm trước con em nó lôi em ra siêu thị bắt mua cho nó collagen, tới đó có chị tiếp thị của hãng ADIVA, chỉ tư vấn rất tận tình và chì cho em thấy được tính chất nổi trội của lọ collagen ADIVA đó nên em mua thử 1 bộ về dùng. đúng như những lời chị tiếp thị đó nói, lọ collagen này rất đặc biệt.
    • 107 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

collagen có nhiều công dụng không chỉ cho da mà còn cho sụn và khớp nữa, nó là dưỡng chất cần thiết cho cơ thể mà theo thời gian thì sẽ mất từ từ vì vậy cần phải bổ sung nhé, như vậy mẹ không phải lo lắn về việc ảnh hưởng đến sức khỏe nữa nhé
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 107 Bài viết

• 142 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinhyeumaunang132 Xem bài viết
    ầy, sao chị mua collagen viên uống chị, người ta có bán sẵn dạng lỏng đễ nuốt hơn nè. Hiệu quả cáo nhà nhanh hơn đảm bảo luôn. Hôm trước con em nó lôi em ra siêu thị bắt mua cho nó collagen, tới đó có chị tiếp thị của hãng ADIVA, chỉ tư vấn rất tận tình và chì cho em thấy được tính chất nổi trội của lọ collagen ADIVA đó nên em mua thử 1 bộ về dùng. đúng như những lời chị tiếp thị đó nói, lọ collagen này rất đặc biệt.
    mẹ mua collagen ADIVA ở siêu thị nào thế, chiều nay em cũng ghé siêu thị để lăn tăn sang hàng mỹ phẩm xem sao, chắc em nên sử dụng, thấy nhiều mẹ da đẹp hẳn ra ấy mà
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 168 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhang83hn Xem bài viết
    mẹ mua collagen ADIVA ở siêu thị nào thế, chiều nay em cũng ghé siêu thị để lăn tăn sang hàng mỹ phẩm xem sao, chắc em nên sử dụng, thấy nhiều mẹ da đẹp hẳn ra ấy mà
    ADIVA em thấy ở mấy hiệu thuốc lớn cũng bán đấy chị à, chị vào hỏi thử xem sao, mấy chị công ty em bữa nay cũng uống ADIVA nhiều lắm
    • 174 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

ADIVA là độc nhất luôn nha chị, nè, thứ nhất là thành phần (có nguyên liệu nhập ở Đưc về, chiết xuất 1 cách tự nhiên), thứ hai là công dụng (một chai collagen nhỏ chưa đựng 7 công dụng, 7 trong 1) thứ ba là về mùi vị ( không tanh hay đắng, không làm mắc nghẹn người tiêu dùng, ADIVA có vị chua ngọt như siro táo vậy)
    • 168 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nghe chị nói là em thấy nó đáng bỏ tiền mua rồi đó, 7 công dụng cộng với mùi vị ngọt và chua, lý tưởng cho chị em chúng mình quá chứ. chị có hình không, để em đi kiếm mua.
    • 119 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hình đây nè chị, chị nhớ kỹ nha, tại trên thị trường còn một loại ADIVA nữa, nước giải khát chứa collagen ADIVA; còn loại chị em mình đang nói tới là tinh chất collagen ADIVA nha chị. Dễ lộn lắm đấy.
    2014d0ff0440-831c-4c8c-a2d9-d36b59274a3f
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 79 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn chị nhiều lắm lắm luôn, để em nhớ cái hình để bữa sau ra tìm mua ADIVA cho dễ. Mà chị có cái website không ạ? Chờ em xin lun nhá
    • 160 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em thích lên website của ADIVA, có góc hỏi đáp ở trên đấy, hỏi rất nhiều câu bổ ích, làm em cũng mở mang được nhiều thứ. Có điều chưa có dịch vụ đặt hàng online, em rất ngại nói chuyện điện thoại
    • 221 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi forboss Xem bài viết
    Cảm ơn chị nhiều lắm lắm luôn, để em nhớ cái hình để bữa sau ra tìm mua ADIVA cho dễ. Mà chị có cái website không ạ? Chờ em xin lun nhá
    Web nè chị ơi www.adiva.com.vn.
    chắc là họ muốn chăm sóc khách hàng chu đáo hơn nên mới có cái web này nè, nếu gọi điện thì họ có thể biết được chính xác khách hàng muốn gì, thắc mắc ra sao, còn đặt online có nhiều trường hợp ghi nhầm địa chỉ cũng phiền chị ạ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 71 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mà gọi tới cũng nhanh à, em đặt trong vòng ít hơn 2 phút là xong cả rồi. Được cái là trước giờ dùng biết bao nhiêu mỹ phẩm collagen, chưa thấy loại nào làm em hài lòng như ADIVA vậy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 147 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em cũng có cảm nhận như chị đó. Không cầu kỳ trong thiết kế chai lọ, giá cả phải chăng cho mọi chị em, họ nghĩ cho người tiêu dùng Việt Nam ha chị
    • 168 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em thấy vậy giống chị luôn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 149 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em dùng ADIVA được 1 tuần thôi là thấy mình có thể dùng nó dài lâu rồi. Bây giờ nó là vật không thể thiếu trong một ngày của em
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 272 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

hH vọng là ADIVA sẽ trị được bệnh da khô của em, em ngán cảnh đi kiếm sản phẩm hợp với mình lắm rồi