Ho có ít đàm nhưng đau rát ngực phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.67K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 80 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em đang bị ho, có ít đàm thôi nhưng mỗi lần ho là đau rát ngực.Em có uống Acemuc, em thấy bớt rát ngực nhưng bù lại ho khạc ra nhiều đàm hơn và ho nhiều cơn hơn. Em có phải uống thêm gì nữa để mau hết ho không ah hay vẫn tiếp tục uống acemuc thôi?
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,515 Bài viết

• 996 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm của mình thì bạn đang bớt bệnh đó. Chứng tỏ acemuc đang làm tốt nhiệm vụ long đàm, và cơ thể của bạn cũng đang làm tốt nhiệm vụ ho để tống khứ đàm ra. Mình nghĩ bạn đã bớt nặng ngực thì ko cần uống thêm gì nữa đâu, có thể ăn uống bổ sung thêm vitamine C & A để tăng cường đề kháng cho cơ thể là được. Đừng lo, hết đàm bạn sẽ hết ho thôi mà
    • 80 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lolafam Xem bài viết
    Theo kinh nghiệm của mình thì bạn đang bớt bệnh đó. Chứng tỏ acemuc đang làm tốt nhiệm vụ long đàm, và cơ thể của bạn cũng đang làm tốt nhiệm vụ ho để tống khứ đàm ra. Mình nghĩ bạn đã bớt nặng ngực thì ko cần uống thêm gì nữa đâu, có thể ăn uống bổ sung thêm vitamine C & A để tăng cường đề kháng cho cơ thể là được. Đừng lo, hết đàm bạn sẽ hết ho thôi mà
    Chị nói đúng, hôm nay em bớt ho hẳn rồi, thấy hết đàm rồi, chỉ còn ho vài tiếng thôi. Ráng uống acemuc thêm ngày mai nữa là đủ 3 ngày, chắc ngưng được rồi chị nhỉ?
    • 653 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ho bao giờ cũng khó chịu, đau rát cổ họng, Uống Acemuc long đờm, đỡ ho thì cảm giác dau rát sẽ dễ chịu hơn. Không biết bạn đã uống được bao lâu rồi? Mình cũng uống Acemuc khi bị ho thì thấy ngàu thứ 5 là đỡ