Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Yêu người đã có vợ

• 20.5K Lượt chia sẻ
  • 295K Lượt đọc
  • 215 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 179 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chinsusu Xem bài viết
    Mình k biết "bản năng" ở đây có phải là chuyện ham muốn xác thịt không. Mình mong các mẹ giải thích giùm mình 1 hiện tượng "ngoại tình" mà mình phải chứng kiến: Hai người chỉ chia sẻ, trò chuyện... với tình cảm vô cùng gắn bó (như người tình vậy), nhưng không hề chạm vào nhau, dù chỉ là 1 ngón tay. Chuyện diễn ra hàng năm trời, và hình như chưa có hồi kết! Như vậy có gọi là ngoại tình không? Giải pháp nào cho 2 người ấy?
    cái này gọi là Hồng Nhan Tri Kỉ. người đàn ông luôn đi tìm kiếm người này. ( Đời người đàn ông luôn đi tìm kiếm 3 ng phụ nữ. 1 vợ, 2 người tình, 3 hồng nhan tri kỉ. Hiếm người kiếm dc người thứ 3. Mình nghĩ nếu người này không xấu thì có thể chấp nhận như một người bạn thân của cả gia đình. Tôn trọng mối quan hệ giữa họ. sẽ tốt cho cả hai bên. họ cũng sẽ tôn trọng người vợ. nếu người vợ khéo léo biết cư xử đúng mực. hơ hơ đây là suy nghĩ của mình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm
    comment by WTT mobile view
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vấn đề là ở cả 3 người, chứ đâu phải lỗi của riêng ai!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình không muốn làm NT3, n phải nói thật những người đàn ông có gia đình rồi họ có 1 sức hấp dẫn khó cưỡng lại được.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vit77669
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 5 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Với mình đàn ông có vợ không khác 1 cái hố xí, có tự trọng thì làm hố xí của riêng gd nhà ai nấy xài, ko tự trọng thì làm hố xí công công ai muốn thì vào xong việc đi ra, còn ai muốn ở lại gắn bó dọn dẹp cái hố xí công cộng ấy thì mời mình ko cản nữa, ai dại tự chịu!
    • 22 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chuyện tình cảm vốn phức tạp, không theo lý lẽ thông thường ,logic mà đa phần là do cơ duyên.
    • 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ntb ko phai luc nao cug dang trach.chi trach ho da dat sai tc cua mih ma thoi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của evanstrang
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Là người thứ 3 nếu thằng đàn ông có vợ nó nói yêu em thì nó đã bỏ vợ để lấy em. Còn nó vẫn có vợ và có em thì em chỉ là đồ chơi cho nó thôi .cos gì khó để mà ko nhận ra đâu.
    • 76 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Hieuseo14102015 Xem bài viết
    Chuyện tình cảm vốn phức tạp, không theo lý lẽ thông thường ,logic mà đa phần là do cơ duyên.
    b nay noi that dung, sao b hieu sau sac vay
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Dung ban a. Nguoi thiết thoi la minh thoi
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngẫm đi ngẫm lại thì đúng là " Cán cân thì luôn nghiêng về phía bên nặng"
    Bạn không mong họ bỏ gđ vì dành được người đàn ông đang tâm rũ bỏ vợ con là cái gì đó sỉ nhục chứ không phải vẻ vang gì! Biết đâu time nữa người phụ nữ với đứa con bị ruồng bỏ lại là bạn? Một mặt lại muốn họ yêu thương quan tâm bạn, bên bạn đi suốt cả cuộc đời, chở che những sóng gió...
    Rồi nhìn lại, bạn quá mạo hiểm khi lao vào tình yêu này!!!! Cán cân thì luôn nghiêng về phía bên nặng! Nhớ nhé!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thơ hay chị ạ, và em thấy chị đặt mình vào đứa bé rất chuẩn, cảm xúc này giống như đã từng trải qua
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cách đây 1 tiếng, 1 người thứ 3 vừa gọi đt cho người mình gọi là chồng. Dĩ nhiên gã ko nghe, còn mình hỏi là có cần mình nghe hộ ko thì lão bảo ko. Có lẽ từkhi mình biết chuyện gã có con riêng, gã đã trơ trẽn hơn. Còn cô gái, cũng chưa nhận ra mình rất tử tế mà tiếp tục. Cũng có thể cô ấy chưa hiểu rằng trong chuyện này cô ta cũng đang bị lừa như mình vẫn bị. Và cô ta đang lãng phí tuổi trẻ của mình. Cũng có khi cô ta ko chịu hiểu rằng cố đấm ăn xôi để giành về cho con của mình 1 người cha như thế kia là ko cần thiết. Bởi nếu là người cha tốt, ắt hẳn a ta đã dành hết thời gian cho 2 đứa con đáng yêu đang bên canhh a ta hàng ngày rồi. Nếu cô ta kỳ vọng 1 ngày biến a ta thành 1 người chồng để dựa dẫm thì chao ôi, hãy chờ mong đi, vì tiền lâu nay cô ấy tiêu là tiền tiết kiệm của vợ a ta đấy... còn cô gái thứ 3 ấy muốn làm nhưng điều ngang trái gì đấy chỉ để trêu tức mình, thì hơi thừa, vì đến giờ mình chưa hề động đến cô ấy, và còn thấy thương cho con bé, mà mình tạm hiểu theo cách diễn đạt của gã, là sản phẩm SINH LÝ của gã. Thôi thì gã cứ hào hoa đi, lãng tử đi... thỏa mãn cái sinh lý ích kỷ ko biết điểm dừng của gã. Còn mình, sẽ tìm cho mình những niềm vui bên 2 thiên thần bé bỏng của mình. Nếu tách 2 đứa ra thì sẽ thiệt lắm vì gã ko đủ năng lực nuôi dạy chúng. Nuôi dạy 1m thi cần chúng cứng cáp hơn đã.
    Các cô gái muốn làm người thứ 3 hay nhỡ nhàng làm người thứ 3 nghĩ xem, có nên cố chấp mà rước gã về bên mình ko. Mình chỉ muốn buông thôi.
    Ps... nói thì nghe tưng tửng ghê á. Để tư duy đc như giờ cũng tốn cả nhiều lít nước mắt rồi. Rồi nhận ra, có khóc, cay , đắng thì lỗi vẫn là ở gã. Ko phải tại ta, và ko phải tại ả đàn bà kia. Cũng là nạn nhân của gã hết thôi gái ạh. Nên ta thương, ta ko làm rùm beng thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

"Khi yêu một người đã có gia đình, cũng giống như bạn ngồi trên một chiếc cầu tuột thẳng xuống bờ vực của một kết thúc buồn thảm. Hãy lùi lại một bước để có thể đánh giá và suy nghĩ về mối tình của bạn. Hãy suy nghĩ bằng lí trí chứ không phải là sự ủy mị của trái tim. "
    Câu này hệt như lời cảnh tỉnh cho mọi phụ nữ.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 33 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn ko bình thường
    • 125 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có những cô gái vô tình đẩy mình vào một vòng xoáy làm người thứ 3, thật đáng thương hơn là đáng trách