TIN TÀI TRỢ.

Trước đám cưới, Lâm Khánh Chi tiết lộ "điều thầm kín" về chồng trẻ khiến cô phơi phới xuân xanh, chị em "phát thèm"

• 290 Lượt chia sẻ
  • 2.13K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 114 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Phụ nữ không gì hạnh phúc bằng việc tìm được người đàn ông xứng đáng, đủ tin cậy để kết hôn và chia sẻ những vui buồn trong cuộc sống. Nhưng em thấy, lấy chồng đôi khi chẳng khác nào một trò đánh cược, có chị may mắn chọn được chồng tốt nên sung sướng, cả đời ngửa lưng hưởng phước. Ngược lại, có chị kém may mắn, lấy phải chồng tồi nên chỉ biết nén tiếng thở dài.

Nhắc điều này bởi sáng nay em nghe mấy chị trong công ty bàn tán về cặp đôi Lâm Khánh Chi - Phi Hùng sẽ chính thức nên duyên vợ chồng vào ngày mai (28/12). Trong những ngày cuối năm thế này, cô dâu Lâm Khánh Chi không giấu được nỗi niềm xúc động, hạnh phúc của mình. Nghĩ cũng đúng các mẹ nhỉ, bởi nhớ lại ngày ấy, em cũng nôn nao, thức trắng đêm trước ngày cưới vì trong lòng xốn xang khó tả.

4NPFg8btf_ZYnu37IZ8SZ8KLSsgTNd9kY-_yOddtjUGnegBDpJsGDdNuN-A9Nu2DyZScwbEGywbvgXb_rLpYgmah8TR6SA
    Vợ chồng Khánh Chi tung ảnh cưới đẹp "mê hồn".

Trước ngày cưới của mình, Lâm Khánh Chi đã tiết lộ món quà “độc nhất vô nhị” mà cô được chồng tặng vào ngày cưới khiến chị em nghe xong cũng “phát thèm”, ngưỡng mộ luôn đấy các mẹ! Theo đó, nữ ca sĩ bật mí chồng trẻ sẽ tự sáng tác 1 ca khúc bolero dành tặng vợ trong ngày vui sắp tới. Dù là doanh nhân, không hoạt động trong lĩnh vực nghệ thuật nhưng Phi Hùng còn đa tài, thể hiện khả năng sáng tác nhạc của mình.

Z9ky6fItLbmXGNuftmqHsGE4VxWq7_e2_YeOkncc-rGIkNlCzk4nAWDp-7z-V-Y84a1oU8BViR-21TWovn31XOKOX2FkbN0
    Khánh Chi tiết lộ quà cưới của ông xã khiến cô hạnh phúc ngất ngây.

Vậy là sau bao thăng trầm sóng gió, đi qua bao cuộc tình tan vỡ, cuối cùng Lâm Khánh Chi cũng tìm được bờ vai vững chãi, đủ tin cậy để dựa vào trong những phút yếu lòng, mệt mỏi. Dõi theo cặp đôi, em được biết Khánh Chi sẽ mạnh tay "chơi lớn" để đầu tư nên 1 đám cưới hoành tráng, nhớ đời. Thậm chí, nữ ca sĩ còn livestream toàn bộ hôn lễ của mình khắp toàn cầu để mọi người được chung vui.

87A_Mc8vG35EngsNL3ZW3vo_H_mUi0B24ZzYPijzbkKcoRybPVRGV91qDEw55ITx-h4yZWRfvsLsadP3LJdfIj11gajMJw
    Chồng soái ca của Lâm Khánh Chi.

Nghe điều này mà em mừng cho Khánh Chi các mẹ à! Phải hạnh phúc cũng như tự hào về người chồng của mình nên nữ ca sĩ muốn chia sẻ nỗi niềm của mình đến với mọi người. Trên trang cá nhân, Lâm Khánh Chi liên tục đăng tải những dòng trạng thái hạnh phúc, vui mừng. Có lẽ một đời nhiều bão tố của Lâm Khánh Chi nay cũng bình yên bên người chồng trẻ.

pft0lxkwvzPdxCoPzz9kTmMUtB68u-0beD-InLK44Ai7CAutBzpebxaZNXSEQNLt5HiD_MWke2R4ItjUXY2OOf0iSYPw
    Một đời bão tố nay đã bình yên...

Giờ đây, Khánh Chi may mắn gặp được người bạn đời biết yêu thương vợ và được bố mẹ chồng thấu hiểu, đồng cảm, ủng hộ. Phụ nữ chẳng cần gì nhiều phải không các mẹ? Chẳng cần chồng giàu hay chồng đẹp ngất trời mà chỉ mong bạn đời yêu thương thật lòng, bên nhau lúc hạnh phúc và cả khi đau buồn. Chỉ cần được chồng cưng yêu, nâng như trứng hứng như hoa là phụ nữ đủ mãn nguyện, hạnh phúc tột bậc rồi. Được chồng cưng chiều thế này, bảo sao Khánh Chi ngày càng đẹp hơn, đằm thắm hơn phải không các mẹ?

KHyH8DltRfbBysrUSps0nv3cjzc15tMDUfHocF3fSjzOymYClc_9XrQB5SBkR3HDF86nTuW8yT0o3ggyjAko10ZNVuW8pc8

Chẳng ai biết trước được điều gì ở tương lai, Khánh Chi sẽ hạnh phúc hay đổ vỡ khi sánh duyên bên bạn trai hiện tại. Nhưng chỉ cần ở thời điểm này, cô hạnh phúc với lựa chọn của mình và trao trọn tình yêu mãnh liệt với bạn đời của mình. Dù có hạnh phúc hay khổ đau, Khánh Chi vẫn chọn cách yêu hết mình, yêu đắm say bên người bạn đời của mình.

“Đời người, không phải cứ muốn là được. Mình cứ tin vào chữ duyên, sớm hay muộn cũng cứ đợi, rồi điều thích hợp nhất với mình sẽ tới, khi đó có muốn đuổi đi cũng không được". Khánh Chi từng có lúc chia sẻ thế đấy các mẹ, và có lẽ, giờ đây “duyên” và “nợ” cũng đã tìm đến với cô.

0I5kebetTotqfFD6tRlPvH7n5aAZW7zi4og32Dh3F2A8bzPI5BKIPCvaCWTtIbFAJhSNC_rKAb4MoTmpiyV_8jxQCrRIhw
    Áo cưới "khủng" của Khánh Chi khiến chị em ngưỡng mộ.

Chia sẻ về đám cưới trong tương lai, nữ ca sĩ tiết lộ: "Đám cưới của tôi, sẽ có đầy đủ sự tham dự của hai bên gia đình, bạn bè và cả người hâm mộ. Tôi sẽ cứ hiên ngang trong ngày hạnh phúc của mình, cay đắng bao nhiêu cũng nếm, cũng trải cả rồi, còn điều gì để lo sợ nữa”.

z62Jxa3IfwPf6bksO7BJ9sYWUgK5iklih2E_ekOPH9mPMUwcL-apQyqE2wgL6i-Jvz03CGcxi1mKP3DAZstYcR02d1DEZUs

Tình yêu luôn là điều hấp dẫn với mọi người nhưng bước vào đường yêu ai cũng phải trải qua trăm ngàn khó khăn, thử thách. Khánh Chi từng có lúc hạnh phúc nhưng xen đó là nỗi đau và nước mắt. Nhưng dù có thế nào, cô vẫn chưa bao giờ bỏ cuộc và ngừng tin tưởng vào tình yêu. Khánh Chi vẫn đấu tranh mỗi ngày để được hạnh phúc bên người bạn đời của mình.

Cầu chúc cho Khánh Chi sẽ mãi hạnh phúc bên người chồng hiện tại của mình!

Một số hình ảnh về chồng "soái ca" của Khánh Chi:

fzcuEKI8qcaYGaerIVhw4cXjpJl_VGnIZdwgc-KsRX9iYNuQC33uHHPrnT_Ne2mY9pQX6Wr7QhTIq2u51ZJENH8r27En

-oTUF1DvVBYSDdJFCf5Gxw557JIaPKkROdupxTO7LhlG32SibCMSVfdz6ADvClmrfLCcDp-x0dvXcLiFBmK5oRPOy0KJPA

lt5LRseGgFXG1UEqfDB3KANbXjNWeSJSVi-nyI9LQg1R2YB6AgtjqDI9BIEKJ-tdv0HuSSYxcYp4bxEJDZHc47xCi6bEBQ

sye0dYy0_m9XrsnHE7WRTUIS-TGk3AqISld9PBFekppCLUaz4mGws8vDbbWTYEtUZDqiGyygc9jhBbcGjTXVtTKgZuwD

r2FhYepyJFznPzBgfJ35LFor7x6pmiSRJGhajntyEGBbJVzE0AqcFA6rWndtqg0VS1R_MJSg3U56YwEIqT7EzbUZLXoUUA

Mời xem thêm:
    https://www.webtretho.com/forum/f4679...y-day-2609530/
    https://www.webtretho.com/forum/f4679...g-tot-2607732/
    https://www.webtretho.com/forum/f4679...n-tay-2609157/

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn