TIN TÀI TRỢ.

Những câu nói dễ khiến đối phương "mềm lòng" nhất khi cãi nhau

• 58.7K Lượt chia sẻ
  • 495K Lượt đọc
  • 50 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thích câu 3. "Chúng ta đừng cãi nhau nữa được không em? Có cãi nữa thì cũng không chia tay được đâu mà!"

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 55 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Có lần 2 đứa giận nhau, cơ mà kiểu vừa giận vừa nhớ. Lúc anh gọi điện cho mình, 2 đứa ko nói gì cứ thế khóc thôi. Mãi sau mới phân bua đúng sai, ai cũng cãi lí của mình. Cuối cùng mình bảo: "thôi, ko cãi nhau nữa. Tóm lại giờ chỉ cần tìm ra ai là nguyên nhân gây chiến thì xử tội". Thế là cứ bảo: tại anh, tại em... sau đó trêu nhau tí if toét miệng.
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nghe xong không cảm động thì cũng buồn cười. Dễ thương thế thì làm sao mà giận nổi cho được.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hí hí , em đã thử đôi lần rất có ích ạ
    • 325 Bài viết

• 6,112 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đánh dấu
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 97 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

dthg quá, làm nhớ ngiu mình gê, có lần cũng giận hờn cãi vã tá lả lên, mình nói a mà nói thêm lời nào nữa thì a biến thành chó =)). Vừa nói xong cũng sợ hớ thì ỗng nói lại, em ơi lông anh đang mọc nè, mõm dài ra luôn nè, sợ quá đi. hahaha. Nghe xong buồn cười hết giận nổi luôn ^^
    • 13 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chẳng qua là vì còn tình cảm với nhau thôi, chứ nếu chả còn tình cảm thì nói thế làm thế hay làm nữa cũng chả để lại gì trong nhau cả
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 166 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

yêu xa, cãi nhau thì chặn số chặn fb chặn hết, ,
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

T đã áp dụng và thấy đắng lòng..^^
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc xong nhớ người yêu quá. Có lần tát người yêu 1 cái đau điếng, đag cảm thấy hối hận thì người yêu nói e tát luôn cả má bên này nữa cho cân đi...hết giận.
    Có lần đang chạy xe giận nhau bắt người yêu cho xuống đi bộ về, vừa đi vừa nghĩ " sao đi 1 đoạn dài mà chưa thấy hắn chạy theo", thế là quay lại nhìn ko thấy đâu. Tức quá nghĩ trong đầu lần này về chia tay thì đột nhiên a iu xuất hiện vừa cười vừa nói " lại còn quay lại nhìn nữa mắc cười quá", thế là hết giận, lên xe ôm chặt.
    Có lần giận đuổi người yêu về, anh về thật, 1 lát sau thấy quay lại lao vào ôm thật chặt xin lỗi...thế là hết giận...
    Còn nhiều lắm. Giận thì giận mà yêu càng yêu hihi
    • 357 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

người yêu của mình không được như vậy. haiz. mình giận là lão cứ im lặng thôi. chán ghê
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3