TIN TÀI TRỢ.

Cô gái Hà Nội bỏ việc lương 2.000 USD để lấy chồng hơn 35 tuổi

• 26.5K Lượt chia sẻ
  • 212K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 357 Bài viết

• 988 Được cảm ơn

Nhạn brass lợi dụng ông tây già đi mỹ được, đẻ con 2 tháng đã ngoại tình! Giờ con mới hơn 1 tuổi đã bỏ chồng theo trai qua Houston usa rồi! Lên báo giật tít mấy bài cho nổi chứ thực tế con này thật gớm giếc!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 319 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

• m-l
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 724 Bài viết

• 722 Được cảm ơn

Hiện tại Nhạn nó bỏ chồng lớn tuổi đi ngoại tình với bác việt kiều lớn tuổi khác ở Houston, Texas rồi nha. Nó đã chính chức bỏ chồng nghèo và già mà một thời bảo yêu thương ôm con về sống với bồ giàu hơn. Dạo này nó chịu khó khoe tiền, khoe dzú giảng đạo lý sống làm người lắm nha mấy chế. Con này sống giả tạo. Lợi dụng anh chồng cũ Dave Brass cho có thẻ xanh, đẻ con cho con có quốc tịch rồi thì phủi tay với ông chồng nghèo rồi.
    • m-l
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 724 Bài viết

• 722 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi oaihuong2017 Xem bài viết
    đây la điều nhiều cô gái ao ước đó,
    Nó sống giả tạo bạn ơi. Nó bỏ chồng rồi bạn. Đẻ con, có thẻ xanh rồi thì bỏ chồng sống với bồ giàu ở bang khác. Ông bồ việt kiều tên Kevin Nguyen ở Houston, Texas nhé.
    • m-l
      Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 724 Bài viết

• 722 Được cảm ơn

Chị cũng ko biết em là ai nhờ có báo lá cải đưa em lên mây để em tiện bán hàng online thì mới biết tới em. Em ơi. Giờ đẻ con , có thẻ xanh rồi thì bỏ ông chồng đi ngoại tình với bác bồ già khác có tiền hơn vậy em? Hồi xưa ngoác miệng khoe yêu chồng dù già dù nghèo lắm mà. Loại gái giả tạo để đạt được mục đích khi sang Mỹ nhiều lắm. Để coi khi nào thì chồng cũ Dave Brass kiện em tội ngoại tình, tội lừa dối tình cảm để lấy thẻ xanh thì em sẽ đươc tống về Vn. Cái nơi mà em dảnh mồm chửi cộng sản thế này thế kia đó em. Khổ ông bồ già Kevin Nguyễn ở Houston hốt nhầm của thừa thải như em. Đừng có lợi dụng ổng như em làm với chồng cũ nha gái. Ông Kevin Nguyễn ổng gìà ổng có tiền nhưng ổng ko ngu đâu.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NaHyeBrass Xem bài viết
    Em ko biết chị là ai, nhưng chị chưa đọc hết bài mà chị đã phán như vậy? Còn nói người khác tâm thần thì chị cũng chẳng phải tử tế gì. Nếu giỏi và bản lĩnh thì chị công khai FB của chị đi! Đừng ném đá dấu tay như thế!
    comment by WTT mobile view
    ^^
    • 357 Bài viết

• 988 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lovelymonkey2016 Xem bài viết
    Tình yêu thật tuyệt vời! đâu cần phai xa hoa, lộng lẫy. Được sống bên người mình yêu như thế này là quá hạnh phúc rồi. Cuộc đời ngắn lắm, hãy trân trọng dù chỉ là giây phút! Chúc 2 bạn hạnh phúc tròn đầy!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lovelymonkey2016
    Con này vừa qua được Mỹ kết hôn lấy thẻ xanh xong lo đẻ con lai có quốc tịch mỹ để làm bùa hộ thân rồi con mấy tháng đá đít chồng già, chạy theo ông việt kiều già Kenvin nguyen chủ nhà hàng , tiệm nail, làm công ty xuất nhập khẩu , ông việt kiều này già hơn nó 30 tuổi nhé! Đã có mấy đứa con, mấy đời vợ! Giàu có! Ai đời vừa lên báo nhân danh tình yêu xong mấy tháng sau chê chồng già nghèo không tiền , đã chạy theo ông già khác vì tiền!
    Ai muốn coi facebook nó thì đây: Na Hye Brass, Nhan Brass . Sống vậy nhưng hay nói đạo lý lắm, hay chửi người khác khẩu nghiệp thị phi, gái độc không con , hay vô các group lừa chị em lắm
    • 357 Bài viết

• 988 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi m-l Xem bài viết
    Chị cũng ko biết em là ai nhờ có báo lá cải đưa em lên mây để em tiện bán hàng online thì mới biết tới em. Em ơi. Giờ đẻ con , có thẻ xanh rồi thì bỏ ông chồng đi ngoại tình với bác bồ già khác có tiền hơn vậy em? Hồi xưa ngoác miệng khoe yêu chồng dù già dù nghèo lắm mà. Loại gái giả tạo để đạt được mục đích khi sang Mỹ nhiều lắm. Để coi khi nào thì chồng cũ Dave Brass kiện em tội ngoại tình, tội lừa dối tình cảm để lấy thẻ xanh thì em sẽ đươc tống về Vn. Cái nơi mà em dảnh mồm chửi cộng sản thế này thế kia đó em. Khổ ông bồ già Kevin Nguyễn ở Houston hốt nhầm của thừa thải như em. Đừng có lợi dụng ổng như em làm với chồng cũ nha gái. Ông Kevin Nguyễn ổng gìà ổng có tiền nhưng ổng ko ngu đâu.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NaHyeBrass Xem bài viết
    Em ko biết chị là ai, nhưng chị chưa đọc hết bài mà chị đã phán như vậy? Còn nói người khác tâm thần thì chị cũng chẳng phải tử tế gì. Nếu giỏi và bản lĩnh thì chị công khai FB của chị đi! Đừng ném đá dấu tay như thế!
    comment by WTT mobile view
    Chính xác! Ban đầu lừa được thiên hạ ít hôm, sau còn hay nói đạo lý! Tưởng nó trẻ sống vì yêu có tình có nghĩa! Hay than nghèo , nhiều người ủng hộ mua mỹ phẩm quần áo nó bán cắt cổ! Gởi đồ tặng nó! Rồi nghèo mà suốt ngày ngựa, chưng diện hơn mấy con cà ve! Con mới 4 tháng nó bắt chồng già chở đi kiếm chỗ bơm ngực! Con 5-6 tháng đã ngoại tình! Con này .... đẻ xong kéo da non ngứa h mà tham tiền vậy nên mới bỏ chồng gấp gãy ôm con đi làm gái bao
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2