TIN TÀI TRỢ.

Chuyện kỳ thị con gái tuổi dần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.19K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Quan niệm của người xưa rất sợ con dâu tuổi Dần không cần biết là có nằm trong tứ hình xung hay không chỉ cần nghe Dần là hầu hết các bà mẹ đều bĩu môi. Em là nữ tuổi Dần sinh năm 1998 và bạn trai em sinh 1995 ai cũng nói con hổ ăn thịt con lợn nên em cũng rất hoang mang nhưng xem tử vi thì dần hợi lại là lục hợp mạng chúng em cũng tương sinh bị khắc cung mà cũng xem trên mạng em không biết chính xác hay không nữa em thật sự rất hoang mang. Tình cảm của chúng em đủ lớn và chúng em thật sự thấy cần có nhau không phải vì chúng em yêu nhau mà mù quáng bất chấp chúng em vạch ra kế hoạch tuong lai rõ ràng và hoàn toàn quyết tâm. Nhưng mẹ anh ấy không thích con dâu tuổi Dần vì sợ Dần sẽ sát phu em nghe thấy thế cũng buồn lắm mình sinh ra nào có muốn là tuổi Dần không lẽ yêu ai phải hỏi : “anh ơi anh tuổi gì?” R mới được bat đầu tìm hiểu. Thật sự trong thâm tâm em em không trách mẹ anh ấy, làm mẹ mà ai mà không thương con mình chứ, em là người phụ nữ hiện đại em cũng tin tử vi nhưng em nghĩ cặp đôi nào cũng thế có tương sinh ắt có tương khắc bởi trên đời này đâu có điều gì là trọn vẹn, có chắc gì tối rất là hợp nhưng cuộc sống sẽ hạnh phúc. Vấn đề ở đây là em sợ điều mọi người nói trở thành sự thật bản thân em cũng không muốn tuổi của mình làm hại đến người mà mình yêu thương nhất. Em nghe người đời hay nói tất cả mọi chuyện đều có cách giải quyết. Vậy chuyện của em em phải làm thế nào đây anh chị? Liệu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ tuổi dần và ny tớ cũg tuổi dần. ba mẹ tớ cũg có giống 1 phần trong truyện b kể. và ny tớ cũg rất nóng tính mà tớ là ctrai lại hiền hơn ai hết. bamẹ tớ ko thick ny tớ,và chúng tớ yêu nhau dc 3,5 năm thì ny tớ ko chia tay mà tự quyết bỏ tớ
    rồi yêu 1 người mới và giờ ny đó lại chia tay với b đó mà đến giờ tớ chua yêu ai.giờ tớ đã có côg việc chính thức.còn b đó còn đag là sv mới
    giờ tớ rất sợ yêu ai đó
    là con 1 nên k thể k lấy vk nên tớ chỉ mong bame ưng và ny quý mk còn mk ko yêu cũg vẫnn chiều lòng ng khác dc