Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chỉ cần làm theo cách này dù chồng có gầy như sậy, vợ béo cách mấy cũng thỏa thích ngất ngây khi làm “chuyện ấy”

• 350 Lượt chia sẻ
  • 13K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 143 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Đọc qua câu chuyện của vợ chồng này, tự nhiên em thấy giống với trường hợp của mình 2 năm trước. Em và chồng chênh lệch cả về cân năng và chiều cao, chồng em to béo vạm vỡ còn em nhỏ như con mèo, thế nên bọn em bị khó "yêu", thỉnh thoảng còn vấp phải “tai nạn phòng the” giống như đôi vợ chồng này.

Khi đưa chị Hằng về ra mắt, anh Thành (Khâm Thiên, Hà Nội) còn phấn chấn dùng những lời có cánh để xóa tan mặc cảm cho chị khi mọi người xung quanh trêu chọc: “Nới cửa đi rồi hãy đón dâu”; “Hai vợ chồng đi với nhau là thành số 10 viên mãn nhé”...

Từ khi yêu đến lúc cưới nhau, anh Thành cho rằng mình tốt số nên mới lấy được một cô gái hiền lành, ứng xử khéo léo, được lòng nhà chồng như chị Hằng. Anh Thành bộc bạch: “Cô ấy trắng trẻo, gương mặt xinh xắn, đáng yêu, tính tình cũng rất tốt. Từ bạn bè, đến gia đình, ai cũng bảo với tôi rằng cô ấy sẽ là một phụ nữ hoàn hảo nếu vóc dáng mảnh mai đôi chút. Tôi hiểu cái “đôi chút” của mọi người là lời an ủi dành cho tôi nhưng quả thật trước khi chúng tôi cưới nhau thì tôi nghĩ không có gì bất tiện nếu vợ mình mập mạp".

Thế nhưng khi cưới nhau về rồi, anh mới dở mếu, dở cười. Đặc biệt là khoản “giường chiếu” của hai vợ chồng. “Cái gì cô ấy cũng tốt, nấu ăn ngon, làm việc nhà giỏi, được lòng bố mẹ chồng, hàng xóm cũng rối rít khen. Riêng có khoản ‘chiều chồng’ thì đúng là khổ sở.”

Anh Thành cho biết, vì thân hình chị Hằng mập mạp nên việc hai vợ chồng phối hợp nhịp nhàng được với nhau rất khó. Đang sung sức, hứng thú mà vợ cứ loay hoay xoay chuyển, trở người là chán luôn. Mình là đàn ông, có lúc cũng muốn tư thế nọ, tư thế kia, vợ ở dưới mãi thì cũng chán muốn đổi nhưng nếu đổi thì không có cơ mà thở nữa thì lấy đâu ra sức mà chiến đấu.

“Hôm đó, hai vợ chồng mải miết chinh chiến, mình cũng quên luôn cả thực tế ‘chồng gầy, vợ đẫy đà’ nên vợ ở thế thượng phong lúc nào cả hai đều không hay biết. Cho đến khi không thở được vì bị đè bởi trọng lượng quá lớn trên người mình mới tá hỏa. Đến khi xong xuôi thì nằm đờ người và thở dốc theo kiểu hết hơi” - Anh Thành xót xa kể lại cuộc yêu.

Thế đấy các chị à, vợ chồng em cũng rơi vào trường hợp khó "yêu" như vậy. Chỉ khác là em ốm lùn, còn chồng cao to. Trải qua 1 năm chung sống, "mây mưa" không nhớ bao nhiêu lần, em rút ra vài “chiêu” để vợ chồng “đũa lệch” vẫn lên đỉnh một cách an toàn và sung sức. Xin được chia sẻ lại với chị em.

1. Thỏ thẻ sau khi quan hệ

Một năm “chuyện ấy” trôi qua, em nhận ra sự thật, nếu chị em không chủ động đặt ra “nội quy giường chiếu” thì đàn ông sẽ mặc kệ. Thực tế, thể lực em hơi kém, vì thế em phải dành thời gian nâng cao thể lực.

Hồi mới cưới nhau, em chỉ có 40kg, cao 1m50, còn chồng em 85 kg, cao 1m75. Điều này vô cùng ảnh hưởng đến chuyện "chăn gối" của hai vợ chồng. Thế nên em ngồi lại “đàm phán” với chồng, chuyện ấy chỉ 2 lần/1 tuần, thay gì 4-5 lần/1 tuần. Em cam kết với chồng, khi nào thể lực tăng lên em sẽ ân ái nhiều hơn.

Nếu thể lực kém, chị em nên quan hệ ít thôi nhưng phải có chất lượng. Đừng cố sức làm vừa chồng khi thể lực kém, vì như thế cả 2 sẽ chẳng ai thỏa mãn. Còn nếu bản thể quá béo hay quá gầy, chị em phải cải thiện.

2. Chọn lọc tư thế phù hợp

Sau mỗi lần quan hệ, vợ chồng nên bày tỏ cảm giác thăng hoa của mình. Thẳng thắn cho biết tư thế quan hệ nào khiến cả 2 phấn khích. Sự chênh lệch về ngoại hình sẽ khiến đôi bên khó hòa hợp ở vài tư thế.

Thông thường, vợ béo chồng gầy thì ông chồng nên chủ động hơn, vì dáng vóc anh ấy sẽ linh hoạt khi chuyển động trên giường. Ngược lại, chồng béo vợ gầy thì chị em nên chủ động, chàng sẽ thích thú khi vợ táo bạo, cuồng nhiệt.

Cũng nên lưu ý rằng, dù béo hay gầy, chị em vẫn không được thụ động quá khi làm “chuyện ấy”. Hãy biết thở theo nhịp, buông thả theo chồng để anh ấy không bị chán.

3. Nắm bắt tâm lý theo hình thể

Em không biết các chị thấy sao, chứ riêng em, em thích được hôn cổ, hôn môi, và ôm chồng. Vì mình gầy nên thích ôm chồng béo, rồi sau đó “chuyện ấy” nhẹ nhàng là đảm bảo lên đỉnh. Em không thích chồng to con to xác mà thô bạo, chưa dạo đầu đã đánh trận.

Ngược lại, chồng gầy sẽ thích ôm vợ béo, xoa bụng, sờ má,... Điều này giống như lực hút của mình với đối phương theo nguyên tắc bù trừ, sức hút đối nghịch tạo thành "kiểu yêu riêng". Em gầy ốm, lại thích ôm chồng béo nhiều hơn, bỏ qua khâu này thì em thấy thiếu thiếu. Đặc biệt, chuyện ấy phải đủ 3 bước: dạo đầu - xâm nhập - giải tỏa.

Chuyen_ay_11
    Ảnh chỉ mang tính minh họa.

Mời xem thêm:
    Tuyệt chiêu ve vuốt vùng cổ khiến chàng phát điên khi "yêu"
    Trí nhớ tốt hơn nếu duy trì "chuyện ấy" điều độ
    Bật hay tắt đèn khi "yêu" giúp vợ chồng dễ thăng hoa hơn?

Tăng sinh lực phái mạnh, tăng cân với Mật ong với Trứng gà

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình 1m55 nặng 42kg hơn bạn chút. Bạn trai mình thì cao 1m85 nặng 85 kg. Mình cũng lo ngại chuyện ân ái sau này. Đọc bài của bạn cảm thấy an ủi chút, vẫn có chút cơ hội hòa hợp. Cảm ơn
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bài viết rất hữu ích và có tâm.