TIN TÀI TRỢ.

Câu chuyện 3 bát bún và bài học hôn nhân vô cùng ý nghĩa

• 52.3K Lượt chia sẻ
  • 583K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Như thế có gì ghê gớm nhỉ. Tớ đây nội trợ cho vợ con hơn chục năm rồi chưa thấy nữa.😊😊😊😊😊
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng bạn. Mà mình nghĩ đó cũng là điều bình thường trong cuộc sống gia đình thôi mà
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nguoi vo do that hanh phuc jhi co mot nguoi chong nhu vay
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nguoi vo do that hanh phuc khi co mot nguoi chong nhu vay
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc xong câu chuyện trên mình cảm thấy thật may mắn với cs hiện tại. 2 vk ck đều làm việc nhà nước nhưng thời gian lại rãnh rổi hơn đôi chút. Chồng mình sáng nào mình đi làm thì ck lại cho con đi ăn. Khi nào mình đi muộn 1 chút thì cả nhà lại đi ăn 1 thể. Nhưng tới quán ăn thì ck mình cũng chỉ gọi có 2 tô thôi. 1 nhỏ 1 lớn. Và để cho vk ăn còn con thì a cho ăn. Vì a cứ bảo vk ăn còn đi làm sớm nữa nên để a cho con ăn rồi a chở con đi học sau.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc xong câu chuyện trên mình cảm thấy thật may mắn với cs hiện tại. 2 vk ck đều làm việc nhà nước nhưng thời gian lại rãnh rổi hơn đôi chút. Chồng mình sáng nào mình đi làm thì ck lại cho con đi ăn. Khi nào mình đi muộn 1 chút thì cả nhà lại đi ăn 1 thể. Nhưng tới quán ăn thì ck mình cũng chỉ gọi có 2 tô thôi. 1 nhỏ 1 lớn. Và để cho vk ăn còn con thì a cho ăn. Vì a cứ bảo vk ăn còn đi làm sớm nữa nên để a cho con ăn rồi a chở con đi học sau. Nhưng đa phần a cho con ăn x là chở con đi học và mua 1 ổ bánh mì hoặc lên cơ quan ăn tạm chút gì thôi. có lẽ cs gia đình chỉ cần người ck biết quan tâm gd vậy thôi fai k.
    • 18 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Bình thường, đây mới chỉ là cho con ăn thôi còn nhiều cái khác cần làm nữa
    • 154 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Một người chông tốt đúng là một câu chuyện hôn nhân ý nghĩa
    Sáng tạo có gạo mà ăn ....
    • 16,165 Bài viết

• 1,443 Được cảm ơn

Những ai đang nghĩ đây là chuyện bình thường thì họ đang hạnh phúc , mình thì toàn ăn sau, cảm giác cho con ăn xong rồi đưa con cho chồng trông để mình thảnh thơi ăn nó thấy rất hài lòng
    kho0epq7v8qkkLYhDSn32hfo2pn9zk
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2